Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
pix nó khùng khùng thật ! image invai , ra nhieu khoang 1 h , hết, gõ tiếp , được khoãng 30 phút lại image nhiều !

tớ cũng bị nè. nhìn trong view thì thấy hiển thị hình ảnh mới sợ chứ, kiểu này thì đi hết công sức tối nay nữa rồi. hix
vậy là do soft hay do mạng à ? mình tưỡng do thằng pix chứ nhĩ ! :binhsua58:

làm web vẫn bị nè, thôi một là đi ngủ, 2 là coi đá bóng.bùn một đêm nữa

---------- Post added at 03:58 AM ---------- Previous post was at 02:39 AM ----------

67 load đang tốt nhé, nếu ai còn thức hay mới thức thì làm nhanh cho nóng, không thôi nó hết load đấy.

Mình cũng làm soft xuanduc ra Image Unavailable ra quá trời out ra luôn wa soft Asian thử thì ra bình thường ít/ko có IU ( không phải chê soft bác xuanduc nha có thể do mạng lúc đó sao sao^^) pri 9 load như pri 2,3. Chúc các bạn làm việc vui vẻ :D:binhsua41:

Last edited by a moderator:
Bà con àh. Hình như PIX nó tăng pri vì soft hay sao ay. Mình đăng nhập trên ID chủ Group thì báo pri 3 và 4. Thế là lấy soft ra đăng nhập vào 2 ID đó thì lại báo là pri 7 và 8. Huhu.

đến giờ load vẫn nhanh ! it image rôi ! mình nghĩ chắc tại thắn:binhsua46:g pix mấy hôm nay bị sao !

rỗi rãi đi test ID chơi thấy cũng tàm tạm, làm từ 5h đến 6h10 được 4 em pri o :))

dạo này pix ra nhiều hình khó ghê
nhìn hoài chả biết chữ nào =.=

---------- Post added at 07:42 AM ---------- Previous post was at 07:41 AM ----------

rỗi rãi đi test ID chơi thấy cũng tàm tạm, làm từ 5h đến 6h10 được 4 em pri o :))
sao có cột 2257 thế kia :)) =))
:binhsua10:

bác trungcoi hoặc các bác có kinh nghiệm test acc chỉ cho em cách làm sao test để có acc pri 0 với . Gourp của em giờ toàn 3,4 chán quá chả có chữ mà đánh , em cũng test hoài mà thấy toàn ra pri 6,7 ko ah huhu . Các bác hảo tâm chỉ em phát em kiếm vài con pri 0 để cạp cạp nào

dạo này pix ra nhiều hình khó ghê
nhìn hoài chả biết chữ nào =.=

---------- Post added at 07:42 AM ---------- Previous post was at 07:41 AM ----------

sao có cột 2257 thế kia :)) =))
:binhsua10:
Pro mà hỏi câu khó trả lời ghê, ID chủ group có trên 100 mã invited chứ có phải group mới lập đâu. Vất ID vào test chỉ để đề phòng thôi đâu phải để test dùng.

bác trungcoi hoặc các bác có kinh nghiệm test acc chỉ cho em cách làm sao test để có acc pri 0 với . Gourp của em giờ toàn 3,4 chán quá chả có chữ mà đánh , em cũng test hoài mà thấy toàn ra pri 6,7 ko ah huhu . Các bác hảo tâm chỉ em phát em kiếm vài con pri 0 để cạp cạp nào
bác ko biết giữ thì cho bao nhiêu cũng mất...tự cạp rồi rút kinh nghiệm tốt hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week