Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
thằng pixprofit làm cho mình có thêm nhiều khả năng lạ :))
k bao giờ đi ngủ trước 4h sáng đc , giờ chắc mắc bệnh khó ngủ rồi cái này cũng hay vì sau này bỏ capt thì học hành đc vầy cũng tốt :))
12h mắt vẫn rao ráo, 2 h mí mắt hơi nặng nhưng vẫn k buồn ngủ 4h buồn ngủ ư xuống nhà rửa mặt lên lại tỉnh táo >.<
Đồng ý với bác này.mình thức gõ captcha cả ngày chẳng sao. có khi mắc bệnh mất ngủ thật. nhưng mà được cái lên lớp nghe thầy giáo ru ngủ lát là ngủ ngay hehe
CÓ YẾU XINH LÝ THẾ NÀO CHỨ VÌ TIỀN THÌ NHIỀU ANH EM VẪN CHĂM CHỈ GÕ ĐÊM BÌNH THƯỜNG.

gõ từ 7h>9h thì thế nào mọi người?

chậm đừng hỏi! nản thế chứ lỵ

Gõ ban đêm còn chẳng ăn thua nữa là... buithehoan dùng mạng gì mà pic ra nhanh thế?

Gõ ban đêm còn chẳng ăn thua nữa là... buithehoan dùng mạng gì mà pic ra nhanh thế?
à mình dùng mạng VNPT bình thường thôi, gói cước sinh viên ấy mà

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

giờ pix cũng đang load rất tốt, mình gõ mà ko kịp nghỉ chút nào :D

em cung vnpt ne. 350k. mà nó có load cho đâu. 2 pri 0 1 pri 1 1pri2 mà cái 2 và 1 lại load nhiều hơn cả pri 0 chẳng hiểu sao

Pix đang load ngon với acc Pri 0,1 , các acc khác pó tay !

Nó đang load đúng như trước rùi đó, Pri >4 ngày là móm ko có cái gì đâu, mấy ngày trước nó loạn thì ngày Pri 6 cũng măm tốt :-s . Pix có dấu hiệu tốt rồi :x

Pix có thể sẽ ngon lại rồi. Gõ 2h acc pri 3 còn xuống pri 1. Mặc dù pri 2, 3 không load nhưng cứ đăng nhập 1 acc vào rồi gõ lâu chút sẽ rất nhanh hạ pri, mình đã test thử 2, 3 hôm nay rồi.

à mình dùng mạng VNPT bình thường thôi, gói cước sinh viên ấy mà

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

giờ pix cũng đang load rất tốt, mình gõ mà ko kịp nghỉ chút nào :D
Sao mình dùng VNPT mà cứ 10s mới ra nhỉ? Ặc

Hic, kéo 2 acc pri 2 xuống mãi mà ko dược, 1 acc tới gần 20k code do rớt mạng 2 lần , hic :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week