Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
:eek: 3h30 sáng nay trang chủ pix vào ko được, add ids làm việc ở soft MT và xiao đều ko được ??? gì đây ta ?

3h sáng. hình load chậm thôi rùi. bỗng nhiên thấy nhanh quá gõ không kịp. đên 4h50 tự nhiên giật mình. hóa ra mình vừa nằm mơ.hix hình load chậm ngủ gật lúc nào khoong biết

gõ 3 tiếng từ 20h đến 23h 2 acc pri 2 .mỗi acc dc hơn 500 code. không 1 acc sai 3 1 acc sai 5. nhưng sao không acc nào xuống pr0 là sao.pro cho hỏi kéo thì kéo tầm nào

Hay nó scam chăng :D
k nó còn thiều e 3 $ chưa scam đâu :))
ẹc, nãy h pĩ vẫn log dc bt mà, mình đánh từ 1h đến giờ, rụng cả tay. H mới chậm tí lên đây.
thật là pro>.<
gõ 3 tiếng từ 20h đến 23h 2 acc pri 2 .mỗi acc dc hơn 500 code. không 1 acc sai 3 1 acc sai 5. nhưng sao không acc nào xuống pr0 là sao.pro cho hỏi kéo thì kéo tầm nào
Pri mà công thức cho bạn tính thì đã k làm anh em khổ thế này :))

hôm nay code ra nhiều quá nên tui gõ hư cả bàn phím đây nè. ti phải đi mua bàn phím khác
có vẻ như hôm nay pix đã ổn định rồi, nhưng ko biết mai thì sao

Ủa 3h sáng tui gõ bình thường mà ta. có khóa trang pix gì đâu.

:eek: 3h30 sáng nay trang chủ pix vào ko được, add ids làm việc ở soft MT và xiao đều ko được ??? gì đây ta ?
sặc,mình bị ih chang bạn lun nè,web vào ko đc,add ID vào soft cũng ko tưởng,tưởng máy bị gì đi del hết framework h cài lại ko đc lunnnn >< đyn quaaaaâ

Gì kì vậy, sao 3h sáng tới giờ mình ko vào được trang chủ pix và ko add ids vào soft Máy Trạm và cả xiao làm để làm việc được ???? đang xài VNPT ... 7h rùi vẫn ko được là sao, các trang khác bình thường mà ???

Pix đang load rất nhanh gỏ muốn gẫy tay nhưng tiền pay hoài vẫn chưa thấy về:binhsua45:

Gì kì vậy, sao 3h sáng tới giờ mình ko vào được trang chủ pix và ko add ids vào soft Máy Trạm và cả xiao làm để làm việc được ???? đang xài VNPT ... 7h rùi vẫn ko được là sao, các trang khác bình thường mà ???
mình cũng xài vnpt nè,sáng ngủ dậy zô soft ko đc,nó báo cái bảng gì đó,cứ tưởng máy bị lỗi gì nên xóa hết framework h cài lại ko đc lun >< đyn vãi >< còn web của pix thì báo disconect trong khi mấy trang kia mình đều vào đc ><

mình cũng xài vnpt nè,sáng ngủ dậy zô soft ko đc,nó báo cái bảng gì đó,cứ tưởng máy bị lỗi gì nên xóa hết framework h cài lại ko đc lun >< đyn vãi >< còn web của pix thì báo disconect trong khi mấy trang kia mình đều vào đc ><
trời, tui với pa cũng bị hả trời ???
@Máy xịn mà tối qua làm xong đi ngủ có đụng chạm gì đâu ???
@có ai xài VNPT mà làm cạp được ko vậy ???

trời, tui với pa cũng bị hả trời ???
@Máy xịn mà tối qua làm xong đi ngủ có đụng chạm gì đâu ???
@có ai xài VNPT mà làm cạp được ko vậy ???
chán quá,tự nhiên bị đyn vô duyên vay trời ><

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week