Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Hic, kéo 2 acc pri 2 xuống mãi mà ko dược, 1 acc tới gần 20k code do rớt mạng 2 lần , hic :((

Muốn kéo xuống em chịu khó gõ lâu thời gian 1 chút, mấy acc pri 2, 3 của chị trước cũng gõ mãi mà không kéo được. Nhưng từ đêm qua đến hôm nay cứ ngồi cày 2, 3h liền các acc pri 2, 3 acc nào cũng xuống hết.

Muốn kéo xuống em chịu khó gõ lâu thời gian 1 chút, mấy acc pri 2, 3 của chị trước cũng gõ mãi mà không kéo được. Nhưng từ đêm qua đến hôm nay cứ ngồi cày 2, 3h liền các acc pri 2, 3 acc nào cũng xuống hết.
Thanks madam, hic, mà cày 2,3h đuối quá ko nổi, nếu xài soft Máy Trạm cày 1h rùi pause 10' rùi làm tiếp thì có được tính ko nhỉ ?

Thanks madam, hic, mà cày 2,3h đuối quá ko nổi, nếu xài soft Máy Trạm cày 1h rùi pause 10' rùi làm tiếp thì có được tính ko nhỉ ?
Mình toàn làm vậy, thường pause lâu hơn cậu; sau đó lại play múc tiếp chả ảnh hưởng gì :)

pix dạo này load chậm lắm kiếm vài cái pri 0 rùi làm! jo này nó chả chịu load đâu

Mình toàn làm vậy, thường pause lâu hơn cậu; sau đó lại play múc tiếp chả ảnh hưởng gì :)
Ý mình là như chị P nói đó, làm ráng 2,3h thì pri 2,3code lớn sẽ xuống, mình làm 1h, pause rùi làm tiếp thì nó có tính là mình làm 2,3h ko :D

Ý mình là như chị P nói đó, làm ráng 2,3h thì pri 2,3code lớn sẽ xuống, mình làm 1h, pause rùi làm tiếp thì nó có tính là mình làm 2,3h ko :D

Làm 2, 3h nhưng thi thoảng em nghỉ 5-10' đều được, chị làm 2, 3h liền như vậy cũng thi thoảng phải nghỉ chứ ai mà ngồi liền như thế được.

mình làm từ lúc 8h30 mà tạm dừng 5 lần roài, bi giờ thời gian làm việc trên maytram mới có 00:50:11 thôi :))

Từ tối đến giờ mình chÉm 3 ID pri0 load liên tục gõ sướng cả tay :D nhưng giờ thì nó load túc tắc ùi :( !!! thÔi nghỉ tay làm trận Đế chế.. bác nào pRo đế chế pm YH để solo or cùng team đi chăn dân nhé :D

Ai update cho em tình hình với nào. Pix load có nhanh giờ này không vậy các bác?

pix load giờ này với mình thì chán lắm, gõ xong chờ mãi ko thấy code, ko biết mọi người thế nào

không hiểu nổi pix thế nào nữa mình chiến từ 20h đến giờ 2 id pri 2 load rất nhanh con id pri0 thì chạy tàm tạm kakak thui nghỉ chút lát chiến qlink

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week