Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình hiện nay của dân mình Trung cạp là " cám treo heo nhịn đói " :(

Thay ID pri 0,1 vào load mù mắt luôn :-s lâu mới thấy pix load nhanh đến vậy. Nghỉ tay làm cốc nước mát tí gõ típ, Anh em vào chiến đi ;)

Dạo này Pix tầm đêm load còn chậm hơn cả ban ngày nữa. Tốt nhất khỏi cần cày đêm :)

sáng nay vào xiao thì nó hiện ra cái bảng này ko bik bị sao,còn web pix minhvaofo cũng ko đc trong khi mấy trang khác vẫn vào đc hjc

ban ngày thì dùng các acc 0,1 load thì nhanh lắm, mình thì chẳng làm đêm bao giờ, ko thức khuya đc:binhsua160:

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

sáng nay vào xiao thì nó hiện ra cái bảng này ko bik bị sao,còn web pix minhvaofo cũng ko đc trong khi mấy trang khác vẫn vào đc hjc
View attachment 996

cái này thì khi mình dùng cả xiao lẫn maytram đều thi thoảng bị, nhưng ít thôi, không gặp mấy, khởi động lại chương trình là lại chạy ok, cũng ko biết thế là do làm sao

Sao hôm trước mang acc pri 0,1 ra gõ thì toàn lên 4, có khi lên 6. Thấy gõ ban đêm ổn định pri hơn. Chắc để bữa sau lấy acc 0 ra thử lại

mới làm 2tieng.em pix thân yêu đã trở lại. đang load rất ổn.oạch mới login vào lại mà nó báo ERRor.chả biết bị sao nữa mình dùng soft asian vào trang chủ thì chả thấy cái panel nữa có ai bị như mình k:((

Last edited by a moderator:
Pix có vẻ sắp bình thường trở lại rồi. Này giỡ đánh 1h cũng được 1k code, mong là qua mấy ngày nữa sẽ nhanh như cũ.

có ông nào dùng sof máy trạm ko cho tui hỏi cái, mịe từ sáng đến giờ cứ gõ được tầm 15 phút là dis mẹ sof, 3 phát rồi, bực éo chịu được

có ông nào dùng sof máy trạm ko cho tui hỏi cái, mịe từ sáng đến giờ cứ gõ được tầm 15 phút là dis mẹ sof, 3 phát rồi, bực éo chịu được
mua xiao mà dùng cho nó lành!!!!!!!!

có cả sof xiao, có cả pannel nhưng ghét cái sof xiao ở chỗ hình bé tý, nhìn đau cả mắt >.<

mới làm 2tieng.em pix thân yêu đã trở lại. đang load rất ổn.oạch mới login vào lại mà nó báo ERRor.chả biết bị sao nữa mình dùng soft asian vào trang chủ thì chả thấy cái panel nữa có ai bị như mình k:((

Asian mới update panel, supervisor có thể tự change pass :)

Mình gõ cả tiếng thấy có sao đâu. Hic! hay là đang có lỗi nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week