Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Sao thế này em chiến từ 7h đến 8h mà cả 6ID từ 4 lên 7 hết. Chết em rồi. Có xuống được không các bác?

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

Ai giúp em với

Sao thế này em chiến từ 7h đến 8h mà cả 6ID từ 4 lên 7 hết. Chết em rồi. Có xuống được không các bác?

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

Ai giúp em với
Máy ID đó bỏ hết đi là vừa.
Đang ký ID khác mà làm.

Ai giúp em với

xuống đc ko thì nhờ vào trình độ đánh, vận hên của bạn.........và lòng thương của pix :binhsua15:
:binhsua15: tốt nhất bạn tạo id mới đánh đi cho khỏe

Ai giúp em với
Xuống = niềm tin. Vì có load đâu mà gõ xuống. Tớ có 2 cai pri 7, 1 tuần rùi mà ko load để keo xuống đc, phải bỏ đấy. Làm lúc 3h sáng mà ko load dc thi chịu :binhsua38:
Pri 3 load ngon nhé :))

ko biết các bác có gặp code image unvailable. hôm nay gõ gặp nhiều lắm.
toàn gõ dontsee, ko biết có bị nó ban ko. lo sợ quá

ko biết các bác có gặp code image unvailable. hôm nay gõ gặp nhiều lắm.
toàn gõ dontsee, ko biết có bị nó ban ko. lo sợ quá
gặp um sùm à, hễ cứ có image unvailable là cái status nó báo : can't connect... mà cứ esc đi, cùng lắm tăg pri thui chứ ko bann gì đâu !

Nếu là ID làm lâu và có nhiều code rồi thì cứ thoải con gà mái đi chẳng sợ đâu :) Chỉ tránh với những ID mới test thôi ,nếu gặp tình trạng đó nhiều thì cứ gõ bừa vào để nó tính sai cũng đc chứ ko tính là bỏ qua code :D Xoắn nữa thì pause -> log out :))

image unvailable << vẫn gõ chữ image unvailable :) , chã có vấn đề gì :) , ko nên Esc hay dontsee nó nhé :)
Gõ gì thì nó vẫn tính là code sai mà pro ;) Nó bị lỗi là do kết nối mạng bị out nên ko thể load đc hình ảnh code về nên nó báo thế :D

Gõ gì thì nó vẫn tính là code sai mà pro ;) Nó bị lỗi là do kết nối mạng bị out nên ko thể load đc hình ảnh code về nên nó báo thế :D

mình vẫn gõ image unvailable từ lúc acc 400 code đến giờ 25k code , vẫn ko thấy nó bị tăng pri , vẫn pri 0 đều đều , nên mình nghĩ cũng chã có ảnh hưỡng :D

tình hình là mọi bữa sáng 7h request là 1h trưa nó đã thanh toán WMZ nhưng hôm nay đến 3h chiều vẫn chưa thấy nó thanh toán có bác nào nhận được thanh toán hôm nay chưa

Tình hình 3,4 thế nào nhỉ các đồng chí để vào Cạp tí :)

tình hình là mọi bữa sáng 7h request là 1h trưa nó đã thanh toán WMZ nhưng hôm nay đến 3h chiều vẫn chưa thấy nó thanh toán có bác nào nhận được thanh toán hôm nay chưa
thì từ từ nó về ,có hôm 8h tối nó pay cũng đâu có gì lạ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week