Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
tình hình là mình hay bị out ngang mỗi khi đan gõ chả hiểu gì , bà con nào bị tình trạng như vậy của soft asia biết cách khắc phục không chỉ tui với

Mình dùng KIS, mà hễ mở soft của XuanDuc lên là báo lỗi, ai biết ko, giúp mình với, nó báo lỗi là có phần mềm muốn xâm nhập vào nơi lưu thông tin mật của mình, hic, vậy là sao nhỉ ?

Mình dùng KIS, mà hễ mở soft của XuanDuc lên là báo lỗi, ai biết ko, giúp mình với, nó báo lỗi là có phần mềm muốn xâm nhập vào nơi lưu thông tin mật của mình, hic, vậy là sao nhỉ ?
mình nghĩ cứ tắt anti đi rồi mỡ ^^! nhiều người dùng có sao đâu !

mình dùng NIS 2011 có sao đâu nhễ @@

có j đâu cậu ơi. Bình thường thằng kis nó bảo mật cái registry hơi cao, giống như thằng bkav pro vậy đó. Khi cậu chạy phần mềm mà tác động trực tiếp lên khu vực được bảo mật là nó thông báo này, chỉ cần nhấn vào "Yes, I trust" hay câu j đó đại loại thì oke ngay đó mà

Đang chơi đội hình 1-1-3 , các em load nhanh như nhau ko phân biệt được đâu là 3 đâu là 1 nữa :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week