Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
có ai bi hiên tượng khong ra hinh image unvailable ko ?
1 tieng ma bi hơn 6,7 hinh j đó !
làm cai pri 0 tang len 2 lun > tái phai dontsee nhiu wa !:binhsua38:

Last edited by a moderator:
pei 4 load chậm
lỗi image unvailable là do hình của pix nó ko có thôi cứ mình thì cứ error ko bao giờ dùng dontsee cả
vì vào group click view xem hình bị lỗi nó toàn là error chứ ko thấy dontsee trong đó là chuẩn nhất vì nó cập nhật pix mình vừa đánh xong

hồi trước pri 6,7 lúc 2,3h sáng còn có hình ! giờ thì ko ra cái hình nào luôn !
gõ sai 220 sai 1 code pri 8
256 sai 2 code pri7
test 6 acc , toan sai 2,3 code ,cao nhat 7 code ! ma toàn được pri 78 , hên được 1 acc pri 6:binhsua27:
gr 2.7$ ,cố kiếm 300 code nưa ma ko có cai pri nào load !
mấy cái acc chính pri 0 , gõ thì image unvail ! tang len 2 het roi ! ko biết lám sao đây trời ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua38:

Cập nhật tình hình này:
Pix: Pri 4,6 load như Pri 0, còn 1235 thì chắc cũng thế ;))
Cúp nhà vua: Barca đang dẫn 1-0 :-bd
___________Sặc,
1-1 rồi, người ghi bàn là Ronaldo

Last edited by a moderator:
pri6 ko load duoc nua ! load duoc 10 phut ! giờ đứng im rùi ! buồn ghê !

hồi trước pri 6,7 lúc 2,3h sáng còn có hình ! giờ thì ko ra cái hình nào luôn !
gõ sai 220 sai 1 code pri 8
256 sai 2 code pri7
test 6 acc , toan sai 2,3 code ,cao nhat 7 code ! ma toàn được pri 78 , hên được 1 acc pri 6:binhsua27:
gr 2.7$ ,cố kiếm 300 code nưa ma ko có cai pri nào load !
mấy cái acc chính pri 0 , gõ thì image unvail ! tang len 2 het roi ! ko biết lám sao đây trời ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua38:
cậu đánh liên tục fai không..tớ thì đánh tầm 30' là out ra..đợi 10' sau thì lại vào đánh tiếp...từ lúc 250 code giờ ID lên 3k code mà vẫn chưa tăng pri..trung bình sai khoảng 10/1000 code..

pri 0 đang load mà mất là sao ta?

---------- Post added at 05:12 AM ---------- Previous post was at 05:04 AM ----------

các bác cho em hỏi cái, sao logout 1 acc ra rồi, login vào acc khác, nó lại cứ ra acc vừa login vậy, ko chơi nhiều acc trên cùng ip dc ah

pri 0 đang load mà mất là sao ta?

---------- Post added at 05:12 AM ---------- Previous post was at 05:04 AM ----------

các bác cho em hỏi cái, sao logout 1 acc ra rồi, login vào acc khác, nó lại cứ ra acc vừa login vậy, ko chơi nhiều acc trên cùng ip dc ah
bạn dùng web a? thu xóa lich su duyệt web xem sao !

trong quá trình text từ acc code từ 1--> 300 thì sẽ ra 1 hay 2 hình khó(rất khó nhìn) nếu sai hình đó sẽ tăng pri, còn đúng thì sẽ đc pri0.

ID dưới 5k code, vẫn log vào làm mát xế lun,sai tỉ lệ 1/300 là chuyện thường,pri 0 là cú 1 :))
thông thường test 8ID/1 buổi sáng là đc 7 ID pri 0 rồi :)
bây h pri 4,5 vẫn load tốt nhé :)
p/s : có 1 số ID pri 0 400 ~ 700 code cần sell đây,yh : be.miao ( WMZ or vietcombank )

chả hỉu mấy cậu có giống tớ k mà tớ gõ 4 acc mấy trăm code rồi mà sai nhìu phết, gõ lại chậm nữa (khoảng 10s 1 cái ) zậy mà lúc nào nó cũng là pri 4 không tăng ko giảm dù mất công thức sớm mấy hôm^Z^

huhu. sáng ra test 2 em pri 5. Thấy lên pri 3 đã mừng, gõ thêm có tí xíu nữa rồi out. Vậy mà giờ một em xuống 2, em kia lại lên 6. Huhu.:binhsua155:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week