Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
vâng cuối cùng cũng biêt lý do tại sao mãi tiền chưa về. accout bị ban do dùng soft :))

tiện mọi người cho hỏi lúc đặt lệnh rút tiền xong mà mình vẫn cứ làm, tiền vẫn tăng thì có có pay như bth k hay là chờ mình dừng làm rồi mới pay :binhsua74:

vâng cuối cùng cũng biêt lý do tại sao mãi tiền chưa về. accout bị ban do dùng soft :))
View attachment 1282

tiện mọi người cho hỏi lúc đặt lệnh rút tiền xong mà mình vẫn cứ làm, tiền vẫn tăng thì có có pay như bth k hay là chờ mình dừng làm rồi mới pay :binhsua74:

nó vẫn cứ pay bình thường bạn. giả sử lúc bạn đặt lệnh rút 3$, rồi bạn đang gõ tiếp hơn 4$ thì nó sẽ pay luôn 4$.

Pix ko chơi đc thì ta qua kolo chiến tạm :) bên nào mà chả ra $ :binhsua06:

View attachment 1282

ôi, làm em lo wa, acc 15000 rồi mà chưa reset, đừng nói ban nha :((

hôm nay pix bị sao vậy, 3 giờ chiều rồi mà chưa thấy WMZ về , có khi nào bị ban acc do dùng soft không nhỉ

acc con thì gõ còn acc chủ chỉ để rút tiền thôi, mình 2 tháng rồi chưa gõ acc chủ => tránh band acc chủ.

Mình hỏi thật lòng
có bác nào bị cận khi chơi capcha chưa
:binhsua74:

ko cận gõ nhiều còn mù ý chứ. gõ ko quen 1-2 tiếng nước mắt chảy ròng ròng. mệt mỏi rã rời. ko những thế còn ảnh hưởng đến cột sống....nhiều thứ nữa. khi bạn gõ mắt bạn nhìn não sẽ lọc hình ảnh capcha chuyển về bộ phận não trai rồi từ não trái chuyển qua tay điều này làm cho não hoạt động mệt mỏi. nếu làm ko có chế độ nghỉ ngơi hợp lý có thể dẫn tới giảm trí nhớ...suy tim. :) . thứ đêm mệt mỏi còn có thể dẫn tới tử vong. các bạn nên gõ 1-2 tiếng nghỉ khoảng 15p vận động chân tay. nhắm mắt lại đắp bằng khăn ấm. sẽ tốt cho mắt và sức khỏe ;). gõ ngồi lỳ 1 chỗ vài tiếng đảm bảo sau 1 tháng sẽ biết hậu quả

Last edited by a moderator:
nghe các bác nói thế kia thì ai mà dám làm pix nữa.
ah mà bây giờ pix có load hình ko vậy các pác

tình hình là hôm nay đã ngày thứ 6 đã yêu cầu payment qua wmz dùm đứa em 30$. :( mà chưa nhận được. contact thì nó ko trả lời. :( ko biết nói gì hơn.

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

mình hỏi nó như này :
On 15.07.2011 10:15, Hòa Nông thanh wrote:
> Hi admin pixprofit ..
>
> I have requested payment four days but I have not received the money. My ID is: [email protected]
>
> please help me. Thanks.

và đây là câu trả lời.

21:20:04, Thứ Sáu, 15 tháng 7 2011
Re: help me. about pay
Từ:
admin <[email protected]>
Đến: Hòa Nông thanh <[email protected]>
[email protected] has been banned for using software.

nói chung chẳng thằng nào gõ capcha mà ko cần soft bỏ đi anh em hixx.

Cứ đc 3$ là em phăng :D 30$ nghe thằng Admind nó cũng sốt ruột đấy ;)

Éc, mình có 3$ pay cũng 2 ngày rùi, éc éc, thui ngủ khi nào nó pay thì làm tiếp :D

Thôi đi ngủ, loay hoay cả ngày ko gõ đc giờ gõ đc thì buồn ngủ muốn chết, ngủ đã haizzzzz

Update tình hình pix liên tục nào cả nhà, pri 2 có load ko vậy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week