Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
có lúc mình request lúc 1h thì 2h là về rồi
hnay thì 11h pay mà h chẳng thấy gì về ,cả 3ID ><

ủa nhưng mình add 3ID của mình vào group thì ko thấy nó báo bị banned mà,3 ID mà mình đang đợi pay,nhìn vào acc chủ thì ko có báo 3acc đó bị banned mà,làm sao bik đc có bị banned hay k

nghe nói pix không trả tiền nếu dùng soft kìa nguy hiểm wa :binhsua53:
Nếu nó làm được việc này thì bạn đừng nghĩ là login được ID trên soft luôn nhé. Cứ bình tĩnh, tiền sẽ về mà :)

Nếu nó làm được việc này thì bạn đừng nghĩ là login được ID trên soft luôn nhé. Cứ bình tĩnh, tiền sẽ về mà :)
thật ko vậy :( mình mua ID đã add soft nhưng mình làm việc trên web,vậy mà pay từ trưa đến h vẫn ko thấy đâu,bt thì 1h là có tiền rồi,ko bik phải bị dính rồi ko ><

tiêu rồi, m pay 10$ hôm qua đến h mà tiền vẫn ko về, chắc die thật rồi quá, có ai dùng soft trong 2 hôm nay mà tiền về ko? :(:(

ID của em tớ pri 0 vẫn load đều đều. vào ko có dấu hiệu gì baned. contact nó thì đã nhận được thư. kể cả nhưng id bạn add vào group nêu gõ trên sofp tăng tiền nó cũng sẽ ko thanh toán. nguyên văn là vậy ko biết như thế nào. mà lập group để bị baned thì cũng trừ 3$ thôi chờ xem tình hình ntn

tớ còn 52$ chưa request , nếu nó mà ko trả tớ spam chết pà nó luôn :((
ps : đề nghị ae mmo gửi mail biểu tình . kêu nó thanh toán , chứ làm vậy khác nào ăn bánh *** trả tiền , scam rồi

proof ngày hôm qua mình mới rút 3$ đây,vậy mà hnay pay 3 ID ko thấy tiền đâu,mới hwa vẫn bình thường

Mình đang cố gõ lấy 3$ để pay đây :D mấy bạn chơi gì mà để tích cao tiền thế ko rút luôn đi, cứ 3$ là cho em nó lên đường về VN đỡ sốt ruột chứ :( . Càng tình hình thế này càng gõ mạnh để pay xem thằng Admin Pix nó có chịu Pay ko x-(

hjc tán loạn cả lên,chán vãi
ko chỉ 1,2 người m cả đống ng đều payment treo đó tiền ko về,ko sốt ruột sao đc

Tạm thời bạn nào chưa có tiền về thì dừng gõ vào đây Spam đê :)) Mình gõ lên 3$ cái Pay xong cũng vào đây :p ... Hôm nay weekend Admin Pix nó đi hú hí rồi mà :-s

bình tĩnh ko nỗi , nghe bác nongthanhhoa nói thế , tớ còn 52$ chưa pay , nó mà ko pay là tớ ra cầu sài gòn nhảy
Cứ bình tình bạn à... đỢi 1 2 hum nữa xem saO... lúc ấy mừ không có Proof thì tính

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week