Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
tớ còn 52$ chưa request , nếu nó mà ko trả tớ spam chết pà nó luôn :((
ps : đề nghị ae mmo gửi mail biểu tình . kêu nó thanh toán , chứ làm vậy khác nào ăn bánh *** trả tiền , scam rồi
Spam nó thì nó cho vào nhà đá hết hoặc là nó nhét vào bao tải quăng xuống biển cho cá nó gặm.. hết cháo mà ăn

Last edited by a moderator:
Các AE vẫn còn bị ám ảnh bởi vụ HP đây mà nên chưa chi gì đã lo chuyện cam quýt

Chết em rồi còn hơn chục đô resquest 3 ngày rồi chết thật !
Em gõ trên web cho acc chủ cách đây khoảng nửa tháng rồi,pri lên 5 thế là nghỉ ko gõ nữa,add mấy acc phụ vào gõ trên soft được pay đều đều,cách đây 3 ngày thì chả thấy pay nữa.
Theo các bác thì nó band acc chủ luôn hay là chỉ ban các acc phụ?
:binhsua53::binhsua53::binhsua53:

chứ ID mình cũng đã add soft nhưng mình ko dùng soft lần nào
chỉ làm trên web,vậy mà vẫn treo ko có tiền về >< chả hiểu ><

Chết em rồi còn hơn chục đô resquest 3 ngày rồi chết thật !
Em gõ trên web cho acc chủ cách đây khoảng nửa tháng rồi,pri lên 5 thế là nghỉ ko gõ nữa,add mấy acc phụ vào gõ trên soft được pay đều đều,cách đây 3 ngày thì chả thấy pay nữa.
Theo các bác thì nó band acc chủ luôn hay là chỉ ban các acc phụ?
:binhsua53::binhsua53::binhsua53:
:binhsua53: , ko pay mai trên báo zing có người nhảy sông sài gòn nhé các bác

sáng nay mình vừa đc pay 39$ ... các bạn cứ yên tâm nhé

Hôm qua mình cũng dùng soft vần pay bình thường, chỉ hôm nay chưa nhận được WMZ, nhưng thỉnh thoảng admim pix cũng chậm pay 1 ngày, nên chưa có gì xác định là pix không pay, mình nghĩ các bác đừng quá lo lắng, chờ đến chiều mai coi sao

các bác đừng hoang mang, thường cuối tuần hay pay chậm, em có để ý sơ wa ( nói thế thứ chứ em cũng đang hoang mang vì cái tin ko đc pay vì xài soft lắm )

ko cận gõ nhiều còn mù ý chứ. gõ ko quen 1-2 tiếng nước mắt chảy ròng ròng. mệt mỏi rã rời. ko những thế còn ảnh hưởng đến cột sống....nhiều thứ nữa. khi bạn gõ mắt bạn nhìn não sẽ lọc hình ảnh capcha chuyển về bộ phận não trai rồi từ não trái chuyển qua tay điều này làm cho não hoạt động mệt mỏi. nếu làm ko có chế độ nghỉ ngơi hợp lý có thể dẫn tới giảm trí nhớ...suy tim. :) . thứ đêm mệt mỏi còn có thể dẫn tới tử vong. các bạn nên gõ 1-2 tiếng nghỉ khoảng 15p vận động chân tay. nhắm mắt lại đắp bằng khăn ấm. sẽ tốt cho mắt và sức khỏe ;). gõ ngồi lỳ 1 chỗ vài tiếng đảm bảo sau 1 tháng sẽ biết hậu quả
....:( nge như này nản thật :(

@ NongThanhHoa : Nếu như những lời bạn nói là đúng thì đó chỉ đối với những người ko còn cảm giác với cơ thể thôi :D. Chứ lúc nào tự cơ thể của mỗi người đều biết giới hạn của mệt mỏi để nghỉ ngơi

tình hình là vừa xem film xong thì thấy có proof của pix gửi 3$ về
mừng hết lớn :)) =))
có thể id của mình chưa bị ban ^^
proof cho các cậu xem ^^

Uploaded with ImageShack.us

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461