Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Trương Vô Kị đang luyện thần công. Mong các bạn chờ chú Kị luyện xong nha. Ở Vn Ô nhiễm quá nên phải luyện lâu à.
Không sao bác, vẫn còn Dương Tiêu, Thanh Dịch Bất Vương Vi Nhất Tiếu, Bạch Mi Ưng Vương.

Trương Vô Kị là ta đây , thôi các vị chuyển sang nghề khác đi , đễ 1 mình ta chiến pix đc rồi :))
Bác về mà lo Minh Giáo của bác, à mà Chu Chỉ Nhược đang tìm bác đấy, lo mà dẫn Triệu Mẫn chạy ra Băng Hỏa Đảo trốn đi, Chu Chỉ Nhược mà làm Mod là bác bị ban ngay.

đây nhé show proof acc bị ban nhé

tình hình sáng nay mình đã nhận đc reply từ admin,vì hôm qua mình có hỏi sao tiền ko về,và đưa ID nó KT thì nó bảo do tiền về chậm thôi,đừng quá lo lắng
:( yên tâm đc một chut vậy

Bác về mà lo Minh Giáo của bác, à mà Chu Chỉ Nhược đang tìm bác đấy, lo mà dẫn Triệu Mẫn chạy ra Băng Hỏa Đảo trốn đi, Chu Chỉ Nhược mà làm Mod là bác bị ban ngay.
Mấy bác này lậm ỷ thiên đồ long kí wa' rồi, trở lại với thực tại là Pix chưa pay đi các bác.

tình hình là nó pay gần về đến nơi thì gặp bão, giao thông bị trì trệ nên ae cứ đơi cho đường sá nó thông cái đã.:binhsua135:

chính xác,sáng h ngủ sướng :)) dậy thoải mái đi ăn sáng koi fim =))

đã không vào đc trang chủ pix nữa r :(

Vẫn chưa ai được Pay àh ? Kiểu này phải chờ tới chiều tối luôn rồi chứ giờ bên đó khuya mà . Có bác nào được pay thì show proof lên cho ae chiến , đừng ôm proof ngồi chiến 1 mình nhé =((

ai có là show liền rồi chứ ko ai bỏ ae đâu :( hjc sao dân cạp cạp khổ thế này :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week