Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
hôm nay ngày 20/7 có bác nào nhận đc money chưa, pix nó ko thể biết dùng soft rồi banned ids đc, có ai dùng web gõ mà bị banned ko?

em phán câu , mấy bác pay cách đây 2 3 ngày thì đừng chờ nữa , nó pay chặt đầu em , coi như em đi tong 55$ cho cả tuần thức khuya làm việc , pix chó

em phán câu , mấy bác pay cách đây 2 3 ngày thì đừng chờ nữa , nó pay chặt đầu em , coi như em đi tong 55$ cho cả tuần thức khuya làm việc , pix chó
thôi bác ơi
mình pay cách đây 5 ngày = LR
tự dưng 2 ngày sau nó trả lại tiền trong acc
sau đó mình pay = PP thì hôm nay vừa nhận đc tiền :))
ko biết là nó bỏ sót mình hay ko nữa :binhsua06:

3 bữa trước nhỏ bạn em còn 2.89$ gõ nửa chừng chưa đủ 3$ để pay, nó để đó
2 hôm nay nó vào pix để tiếp tục gõ thì hem vào dc nữa, hem thấy báo lỗi j, chỉ là hem vô pix dc như mọi khi nữa, zị là bị ban ip rùi hả các bác ~.~

1 giờ 18 phút 17/7/2011 vừa ăn 1 trận 250$ =)) cũng là lúc thư trả lời của thằng admin pixprofit.com đến. ;) vậy là mình trả đứa em vài chục$ rồi ko tội nghiệp công sức nó gõ ngày gõ đêm hix.
NGUYÊN VĂN BỨC THƯ NHẬN ĐƯỢC

Re: Về: help me. about sofware type capcha
Từ:
admin <[email protected]>
Đến: Hòa Nông thanh <[email protected]>
Any software is prohibited and a reason for ban. from 14.07.2011 we will baned all accounts using Any software

On 16.07.2011 14:31, Hòa Nông thanh wrote:
> you know work on the web, the image can not load well, no images to tuype type. so they use their new software. I hope you understand we work hard. pixprofit can make software for everyone to use? pixprofit prohibit the use of such software ever since. baned all accounts? we really need to have money pixprofit

Last edited by a moderator:
nguyên văn.View attachment 1295

---------- Post added at 01:56 AM ---------- Previous post was at 01:52 AM ----------

lời admin pixprofit phán ra trông rất chắc chắn nhỉ ? Xuất ngôn như phá thạch.

http://up.anhso.net

---------- Post added at 02:50 AM ---------- Previous post was at 01:56 AM ----------

săxj bạn ko hiểu mail viết gì sao? dòng trên là nó trả lời mình. 2 dòng dưới là mình gửi cho nó. và mình nói là gõ capcha rất khó khăn. pixporfit là 1 trang web làm việc rất tốt. việc cấm sử dụng phần mềm thực sự ảnh hưởng tới công việc. mong admin pix có thể cho sử dụng phần mềm do pixprofit tạo ra để làm việc tốt hơn. đại loại nội dung là như vậy.

nó trả lời thẳng thừng.

bất kể mọi phần mềm đều bị cấm và band. từ 14.7.2011 sẽ khóa toàn bộ những ID dùng phần mềm. hix đại loại là thế

Xin hỏi mọi người là nếu tk pix bị banned thì có captcha để gõ ko nhỉ.
Mình có mấy acc vẫn gõ dc muh 3 days rồi vẫn chưa dc pay (bằng LR )
Nếu bi banned muh vẫn có cap để gõ thì nó chơi ac' wa'. banned muh ko nói tiếng nào.
Dạo nì đen đủi wa'. Bay 500k mấy vụ này rổi. Chán.

nguyên văn.View attachment 1295

---------- Post added at 01:56 AM ---------- Previous post was at 01:52 AM ----------

http://up.anhso.net

---------- Post added at 02:50 AM ---------- Previous post was at 01:56 AM ----------

săxj bạn ko hiểu mail viết gì sao? dòng trên là nó trả lời mình. 2 dòng dưới là mình gửi cho nó. và mình nói là gõ capcha rất khó khăn. pixporfit là 1 trang web làm việc rất tốt. việc cấm sử dụng phần mềm thực sự ảnh hưởng tới công việc. mong admin pix có thể cho sử dụng phần mềm do pixprofit tạo ra để làm việc tốt hơn. đại loại nội dung là như vậy.

nó trả lời thẳng thừng.

bất kể mọi phần mềm đều bị cấm và band. từ 14.7.2011 sẽ khóa toàn bộ những ID dùng phần mềm. hix đại loại là thế
1 sai lầm nghiêm trọng khi bác contact với Admind Pix như này ,bác phải hiểu rằng bất kì 1 trang nào làm việc nó đều cấm mọi phần mềm thứ 3 can thiệp vào công việc trừ trường hợp phần mềm đó là do chính nó đưa ra .Việc sử dụng phần mềm thứ 3 ở đây chỉ là sự hiểu ngầm giữa chúng ta mà thôi ,Admind Pix nó cũng thừa biết là có phần mềm của bên thứ 3 đang can thiệp vào nó nhưng nó cũng ko thể ngăn chặn đc .Vì vậy chẳng có gì lạ là nó trả lời bác thẳng thừng như vậy ,còn cái kiểu đe dọa sẽ band hết ID dùng soft thì nó cũng chỉ nói nhát gừng thôi chứ chưa chắc nó đã làm đc đâu .Mọi người cứ bình tĩnh chờ đợi xem diễn biến những ngày tiếp theo thế nào đã ,ko nên chạy theo 1 vài thông tin chưa đc kiểm chứng rõ ràng mà đã nháo nhác hết cả lên

1 sai lầm nghiêm trọng khi bác contact với Admind Pix như này ,bác phải hiểu rằng bất kì 1 trang nào làm việc nó đều cấm mọi phần mềm thứ 3 can thiệp vào công việc trừ trường hợp phần mềm đó là do chính nó đưa ra .Việc sử dụng phần mềm thứ 3 ở đây chỉ là sự hiểu ngầm giữa chúng ta mà thôi ,Admind Pix nó cũng thừa biết là có phần mềm của bên thứ 3 đang can thiệp vào nó nhưng nó cũng ko thể ngăn chặn đc .Vì vậy chẳng có gì lạ là nó trả lời bác thẳng thừng như vậy ,còn cái kiểu đe dọa sẽ band hết ID dùng soft thì nó cũng chỉ nói nhát gừng thôi chứ chưa chắc nó đã làm đc đâu .Mọi người cứ bình tĩnh chờ đợi xem diễn biến những ngày tiếp theo thế nào đã ,ko nên chạy theo 1 vài thông tin chưa đc kiểm chứng rõ ràng mà đã nháo nhác hết cả lên
mong đc như bác nói , vì tớ vừa vào acc chủ group , dismiss 4 acc pi 0 , mở 174 invite xem chơi :)) , quậy cho zui , nếu nó pay , thì add lại chiến tiếp , ko thì ngồi khóc , mà theo tớ , cái bọn top 5 chắc chắc dùng soft , xiao or asian , ko lẽ nó huy động cả trăm mạng gõ web ? , 1 ngày gõ 100k hình sao ? , ko tin

bây giờ điều cần nhất là nó vẫn pay, thế thôi. còn soft hay ko thì kiểu gì cũng ra cách multi acc thôi, người vn mình là thế mà =))

bây giờ điều cần nhất là nó vẫn pay, thế thôi. còn soft hay ko thì kiểu gì cũng ra cách multi acc thôi, người vn mình là thế mà =))
Chính xác là như thế :D ,bây giờ chúng ta cần chờ đợi để kiếm chứng xem có phải Admind Pix sẽ ngăn chặn và làm mạnh tay trong việc sử dụng soft hay chỉ là cái cớ để hắn chèn ép mem VN làm việc và ko thanh toán tiền cho mem VN hay ko thôi .Nếu đúng là hắn mạnh tay trong việc dùng soft thì hiện nay bên forum máy trạm cũng đã có người phát triển 1 cách gõ trực tiếp trên trình duyệt Multi acc,ko phải tab qua lại mà cũng có cơ chế làm việc như soft .Đó có thể sẽ là lựa chọn cho những ai còn yêu thích với trang Pix .Còn nếu chỉ là cái cớ để chèn ép những người sử dụng IP xuất phát từ VN thì mọi việc quá đơn giản rồi ,cứ Fake IP mà chiến thôi chứ còn gì nữa :))

Chính xác là như thế :D ,bây giờ chúng ta cần chờ đợi để kiếm chứng xem có phải Admind Pix sẽ ngăn chặn và làm mạnh tay trong việc sử dụng soft hay chỉ là cái cớ để hắn chèn ép mem VN làm việc và ko thanh toán tiền cho mem VN hay ko thôi .Nếu đúng là hắn mạnh tay trong việc dùng soft thì hiện nay bên forum máy trạm cũng đã có người phát triển 1 cách gõ trực tiếp trên trình duyệt Multi acc,ko phải tab qua lại mà cũng có cơ chế làm việc như soft .Đó có thể sẽ là lựa chọn cho những ai còn yêu thích với trang Pix .Còn nếu chỉ là cái cớ để chèn ép những người sử dụng IP xuất phát từ VN thì mọi việc quá đơn giản rồi ,cứ Fake IP mà chiến thôi chứ còn gì nữa :))
tớ nghĩ nó check kiểu 1 ip 1 acc , 1 ip nhiều acc => ban ko cần nói , nếu thế thì multi web nó check cung vu vào tội multi , thế thôi

tớ nghĩ nó check kiểu 1 ip 1 acc , 1 ip nhiều acc => ban ko cần nói , nếu thế thì multi web nó check cung vu vào tội multi , thế thôi
Bạn phải hiểu rằng làm đc điều này thật ko đơn giản chút nào cả ,ở đây cái chính ko phải là 1 IP multi ID mà là Soft hay là Chèn ép IP VN ,nó cũng thừa biết dù có làm trên trình duyệt thì người ta vẫn có thể làm multi ID đc và từ trước đến nay đâu bao giờ nó để ý đến mấy chuyện này .Tóm lại là sẽ có câu trả lời trong vài ngày tới thôi,đêm qua mình cũng vừa order pay xong và mình ko sử dụng IP VN nếu nó Pay cho mình trong hôm nay hoặc ngày mai thì mọi việc sẽ rõ ngay thôi :D

Tình hình có vẻ căng thẳng giống như Ngũ đại môn phái tiến đánh Quang Minh Đỉnh nhưng tiếc là không có Trương Vô Kỵ.

Trương Vô Kị đang luyện thần công. Mong các bạn chờ chú Kị luyện xong nha. Ở Vn Ô nhiễm quá nên phải luyện lâu à.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week