Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
pay wa lr 16 LR hehe em gõ soft nhá các bác kaka vui wa

:binhsua23: tiền vẫn chưa về cả WMZ và LR hix hix
ko lẽ giờ thử PP luôn sao chời!!!
WMZ của mình cũng chưa về, cả 2 acc luôn. chỉ mới nhận đc paypal thôi :(
Sau 4h gửi thư cho admin pix đã bị ban IP, ai cho địa chỉ thằng admin pix cái nào
thì trước đã nhắn ae đừng gửi mail bừa bãi mà, để yên thì k sao, gửi cái mail lên có khi nó ban cả account mất trằng k chừng :(

tình hình ai ko đc pay là acc bị banned rồi đó
mình 3 acc mà tại mail nó hỏi nên chỉ có 1 acc là tiền về :)) chờ cả ngày tưởng 2 acc kia về sau nhưng cũng ko thấy,chắc bị bann rồi

chắc vào diện nghi vấn thoy :D chờ đợi là hạnh phúc mà :D ai có cách face ip mới ko nhỉ :-S hg dẫn dùm cái huhu

tình hình ai ko đc pay là acc bị banned rồi đó
mình 3 acc mà tại mail nó hỏi nên chỉ có 1 acc là tiền về :)) chờ cả ngày tưởng 2 acc kia về sau nhưng cũng ko thấy,chắc bị bann rồi
bi bann mà vui thế :binhsua33:

chiến tiếp ae ơi :binhsua162:

Thui anh em đừng ngậm ngùi nữa bác nào lần sau làm ơn tìm hiểu kĩ tình hình đi rồi hãy la lớn nhá đễ anh em phai lo sợ hoài bây giờ anh em cb quay lại lam việc thuj

em mới chơi pix e đc 3$ rồi nhưng mà em ấn Odrer paymeyt chưa kịp vào Group để payuot cho lên e vừa vào Group để payuot . Cho e hỏi giờ e có đươc thanh toán không ạ

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

ak quên e thanh toán qua lr dc 4 hom rồi mà chưa thấy k bít có đc thanh toán k

em mới chơi pix e đc 3$ rồi nhưng mà em ấn Odrer paymeyt chưa kịp vào Group để payuot cho lên e vừa vào Group để payuot . Cho e hỏi giờ e có đươc thanh toán không a

em mới chơi pix e đc 3$ rồi nhưng mà em ấn Odrer paymeyt chưa kịp vào Group để payuot cho lên e vừa vào Group để payuot . Cho e hỏi giờ e có đươc thanh toán không a

đọc đi đọc lại vẫn không hiểu đc ý bạn hỏi.

LR thì cũng có ít người đc send rồi, chắc ngày mai sẽ có cho bạn thôi!!!

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

Sao pix tầm này load chán kinh! đội hình 2 2 2 4 như rùa bò T_T

sao của mình pri 2 nhanh lắm,đội hình 2 2 1 mà load cực đều cứ như là 0 0 0 luôn (mình dùng maytram, không bị band IP)

k cần vào group chọn payout vẫn rút đc tiền bình thường

mọi người ai xài asian cho mình hỏi có chạy dc k vậy?

m vào máy trạm nó cứ loading chứ ko hiện code lun, load ngay từ đầu chứ id m ko bị banned đâu nhé, qua soft xiao thì đánh đc, mỗi tội hơi chậm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week