Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Làm trên web cũng load nhanh nhưng mỏi mắt vì chói quá , chịu ko đỡ đc phải out :( ko phải fake IP nữa đâu , sau trận mưa gió hôm qua thì nó đã thả hết rồi :D

chán quá đang fake IP làm trên web ngon thì out ra khởi động lại máy. Giờ vào lại thì cả fake IP lẫn ko fake IP đều ko làm được

bác có câu hỏi giống em , pro giải đáp giúp nào
Bởi vì giờ vào trang chủ pix tốt rồi thì chắc là gõ trên này cũng được. Nhưng mình muốn hỏi mấy pro về chuyện này ấy mà. Thế mọi người tiếp tục gõ trên Fake IP hay để IP thế gõ luôn?

Bởi vì giờ vào trang chủ pix tốt rồi thì chắc là gõ trên này cũng được. Nhưng mình muốn hỏi mấy pro về chuyện này ấy mà. Thế mọi người tiếp tục gõ trên Fake IP hay để IP thế gõ luôn?
Các IP đã bị ban tuy ko bị ban nữa có thể đăng nhập vào trang PIX nhưng cũng ko thể làm việc được trên web PIX>>> những IP đã bị ban muốn làm việc trên Web thì phải tiếp tục fake IP.

Các IP đã bị ban tuy ko bị ban nữa có thể đăng nhập vào trang PIX nhưng cũng ko thể làm việc được trên web PIX>>> những IP đã bị ban muốn làm việc trên Web thì phải tiếp tục fake IP.
Cảm ơn trungcoi nhiều

Mình trước cũng bị band IP , giờ đc thả rồi cũng ko cần fake IP vẫn load ầm ầm trên web nhưng khổ cái nó chói quá làm 1 lúc là đầu óc u u mê mê , nghỉ cho lành , ko thì tiền cạp ko = tiền đi bệnh viện :D

tình hình là sau 1 trận náo loạn pri 9 chay như pri 0 tối qua
thì bây h mọi việc đã trở lại bt :))
pri 9 vẫn là pri 9
pri 0 vẫn là pri 0

tình hình là sau 1 trận náo loạn pri 9 chay như pri 0 tối qua
thì bây h mọi việc đã trở lại bt :))
pri 9 vẫn là pri 9
pri 0 vẫn là pri 0
Pri4 còn load không huynh :( !!! Vừa rỒi gõ soft ASIAN thì bị mất điện, lúc sau vào thì thấy sai lên 7 -8 ( lúc đầu là sai 1-2 )
Trước đây gõ Maytram thì chẳng vẫn đề gì cả, hình như nó tự động Out thì phải :|

phải nói PIX đã thành rùa trở lai, không chừng tối nay nó lại bị điên nữa thì sướng cho anh em mình.

Pri4 còn load không huynh :( !!! Vừa rỒi gõ soft ASIAN thì bị mất điện, lúc sau vào thì thấy sai lên 7 -8 ( lúc đầu là sai 1-2 )
Trước đây gõ Maytram thì chẳng vẫn đề gì cả, hình như nó tự động Out thì phải :|
hôm qua 1 acc pri 9 tớ gõ xuống đc pri 2 :))
h pri 2 vẫn còn gõ đc , tuy load cũng chậm , còn pri 4 thì ko biết ^^

Tình hình là login vào id nào cũng thấy pri4 mặc dù trong group id là pri 2, 3 có ai bị trường hợp này ko, sao mà gõ đây.

Tình hình là load nhanh cho pri 0-1-2-3 . 4 trở lên đã chậm

Tình hình là login vào id nào cũng thấy pri4 mặc dù trong group id là pri 2, 3 có ai bị trường hợp này ko, sao mà gõ đây.
Sáng cũng gặp trường hợp như vậy. Cố tình gõ được tầm 10p vào kiểm tra no ban luôn cái ID mới lập. Tốt nhất gặp trường hợp thế out ngay khỏi nguy hiểm

Thông báo Pix đã hết dự án !
Đùa, đã ko cạp đc rồi gập mấy cái thèng này chỉ muốn đá cho nó mấy cái vào mồm :binhsua122: ( Mình hơi bức xúc chút, sáng giờ toàn gặp chuyện bực mình :( )

Có 1 tin buồn và 2 tin vui đêy :) .
Tin Buồn : Pix đã hết dự án :(.

Tin vui : - Trong 5p tới PIX sẽ có dự án mới ;)
- ADMIN Pix đã được bác sĩ chữa thành công căn bệnh điên giai đoạn chớm phát triển thành khùng :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week