V/v các topic " kinh nghiệm gõ pix mới..." !!!

Bạn nghĩ sao về việc các kinh nghiệm gõ pix mới ?

• Tuyệt, mình tăng tốc độ ghê, cỡ nào mình cũng áp dụng

Votes: 51 67.1%
  • ko, có tăng tốc độ nhưng mình bị tăng pri và ban ID, ko dám xài nữa

Votes: 9 11.8%
  • Cái này là cheat đó MOD ơi, close hết đi kẻo Admin pix phát hiện

Votes: 7 9.2%
  • ý kiến khác, mình sẽ post ở dưới

Votes: 9 11.8%

• Total voters
    76
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Theo mình nghĩ riêng cách mà gõ 1 chữ in nghiêng nên cho vào dạng : " Test xuống pri từ những pri mới tạo ra "
Cách nào đồng ý là ổn ! .. oke .. không nói nhiều nữa .. vì đã thử :)

Còn theo bạn gì đấy gõ in hoa và thường .. theo mình phải gõ lại như cũ thôi .. Phân biệt hoa thường.. Chứ các bác cứ làm nv biết đâu sau này sẽ có những thiệt hại không tốt :)

Mình thích cách cày pri tăng tốc độ đáng kể .. nhưng chỉ dùng cho việc cày xuống pri từ những pri cao .
Hết !

PEACE !

Theo mình nghĩ riêng cách mà gõ 1 chữ in nghiêng nên cho vào dạng : " Test xuống pri từ những pri mới tạo ra "
Cách nào đồng ý là ổn ! .. oke .. không nói nhiều nữa .. vì đã thử :)

Còn theo bạn gì đấy gõ in hoa và thường .. theo mình phải gõ lại như cũ thôi .. Phân biệt hoa thường.. Chứ các bác cứ làm nv biết đâu sau này sẽ có những thiệt hại không tốt :)

Mình thích cách cày pri tăng tốc độ đáng kể .. nhưng chỉ dùng cho việc cày xuống pri từ những pri cao .
Hết !

PEACE !

không cho peace thì làm gì nhau =))

Đừng chần chừ gì nữa, nhanh tay gõ kiếm tiền thôi các bạn đây là cơ hội cải thiền tốc độ đáng kể! Cho đến giời chưa có trường hợp nào bị baned về cách gõ này rõ ràng.. Pix admin cũng không làm tăng pri, nghĩa là không có vấn đề gì rồi. Chiến tiếp thôi

Mình đã text kiểu gõ đặc biệt 2 ngày qua và đến bây giờ thì ko có vấn đề gì cả, tốc đọ gõ nhanh đáng kể .Mình chỉ lưu ý các bạn ko nên quá lạm dụng => có nghĩa là sao:
thứ nhất mình nghĩ các bạn ko nên nhấn ESC mà thay vào đó là dontsee

thứ hai nếu gặp 2 từ viết tay thì nên viết cả 2 (ko cần hoa thường).Nếu 2 từ mà có 1 từ viết tay -> gõ từ viết tay bõ qua từ,số,... còn lại.
thứ 3 những T/h còn lại nên gõ theo đúng quy định vậy là được rồi
Mình text liên tục 2 ngày ko có vấn đề gì cả Hôm qua kiếm được >10$ đó nha:D , Hôm nay thì chỉ đc 5$ thôi:-s

Biết là vậy nhưng cảm thấy ko nên nhấn như vậy nhấn hoài nó quen tay đi hỡ cái gì cũng ESC thì Pix cho đi nghĩ mát :-D

Tình hình mình gõ 1h 1k3 mà gõ từ từ mà sai tận 100 code, nhiều quá, nhưng mình gõ chữ viết tay còn code còn lại có pb hoa thường...
Thây sai nhiều thật....

nó không sai nhưng không hiểu sao pri tăng, mình chơi 3 acc trên 5000 code đều tăng pri 1 lên 3

Mợi người update tình hình hôm nay đi
Có thể đã bị fix
Tình hình là nhiều acc trong group mình tăng pri quá

đơn giãn thế này ! ai thích dùng thì dùng ! ai ko dùng thì thôi !
ai thấy mình bị band hoặc tăng pri nhiều thì quay về gõ như cũ !
ai mà thấy ko bị thì dùng !
còn cái cái topic đó post thếm dòng cãnh báo , đó chĩ là ý kiến tham khão chẵng hạn hoặc là tùy theo sỡ thích cũa bạn =))
các newbile vào đọc không chú ý thì chịu ;)) đó là ý kiến theo 1 newbile !
còn theo ý kiến độc đoán hiện tại cũa mình cũng như ý kiến mà bạn pro_offfer đấy : admin pix cho code 2 chữ , mình gõ 1 chữ ! tất nhiên là ko tốt rồi , cái j nhiều quá cũng có hại !
tóm lại ý kiến cũa mình là đễ các topic đấy và post thêm cãnh báo , nhưng mà những capper không nên lạm dụng quá ! captcha nát thì mình là người bị thiệt !
có khiếu viết văn nhưng mà khó giãi thích quá =))

mình 2 acc trên 20k code từ pri 1 giảm xuong spri 0 .. nhưng chỉ áp dụng hình thức đánh chữ in nghiêng một cái .. còn lại hoa thường vẫn đủ ..

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

nhắc mới nhớ.. 1h trưa nay đến 2h mình có thử gõ 700 code mà vẫn pri 0 theo cách gõ in nghiêng 1 chữ

Test xong rồi ..
qua 15 phút
Lúc đầu acc có 20499 pix .. gõ đc 153 code tổng cộng sẽ là 20652
mà vào web thì nó tính số đúng là 20644 sai 8 code 8-} .. trong vòng 15 phút gõ đc > 300 code .. cũng sai hơi nhiều nhỉ vẫn giữ pri 0

Last edited by a moderator:
Bản chất Captcha là gì ? Code từ đâu ra để ta xử lí ? Tiền Pixprofit lấy từ đâu ra để trả cho người làm viêc ? Nếu các bạn tìm hiểu kĩ và trả lời đc những câu hỏi trên thì mình nghĩ việc này sẽ có hướng giải quyết ổn thỏa thôi ;)

Bản chất Captcha là gì ? Code từ đâu ra để ta xử lí ? Tiền Pixprofit lấy từ đâu ra để trả cho người làm viêc ? Nếu các bạn tìm hiểu kĩ và trả lời đc những câu hỏi trên thì mình nghĩ việc này sẽ có hướng giải quyết ổn thỏa thôi ;)

Biết đâu đc cái này mới đúng là bản chất thật của capcha thì sao nhỉ .. :binhsua06:
Lâu Lâu mò đc ấy nhỉ ... có một số bạn cũng đả bảo biết việc này và gõ theo cái này từ năm ngoái hoặc lâu rồi.. đến h các bạn ấy có vẽ vẫn ổn xem trong topic kia thì có bạn viết nv .. biết đau bản chất thật của capcha gõ nhiu đây thôi còn lại là dư thừa nó chỉ cần xác định đúng kiểu chữ mà nó mún ng làm phải gõ đúng ..

Biết đâu đc cái này mới đúng là bản chất thật của capcha thì sao nhỉ .. :binhsua06:
Lâu Lâu mò đc ấy nhỉ ... có một số bạn cũng đả bảo biết việc này và gõ theo cái này từ năm ngoái hoặc lâu rồi.. đến h các bạn ấy có vẽ vẫn ổn xem trong topic kia thì có bạn viết nv .. biết đau bản chất thật của capcha gõ nhiu đây thôi còn lại là dư thừa nó chỉ cần xác định đúng kiểu chữ mà nó mún ng làm phải gõ đúng ..

đồng ý với bác, chữ thẳng thì máy sẽ dễ nhận diện hơn là chữ viết tay, nên chỉ cần gõ chữ nghiêng là ok biết người làm rồi. Theo ý kiến chủ quan của mình là thế.@@

Nói chung thì,ũng hộ công cuộc đổi mới,giảm pri tăng tốc độ rõ rệt,thấy tam giác nhìu wa thì thoát cho an toàn.chưa từng bị tăng pri hay baned acc vì vấn đề này

Đơn giản là nó như thế này : Tôi mua từ Pixprofit với giá 1,5$/1000 để Pixprofit xử lí cho tôi 1000code captcha khi tôi muốn tăng traffic site, register forum .v.vv -> Pixprofit trả 1$/1000 code captcha cho người lao động -> trường hợp nếu tôi thấy với 1,5$ của tôi đạt hiệu quả 90%~95% công việc của tôi thì tôi rất hài lòng với Pixprofit và ko có bất cứ than phiền nào đến phía Pixprofit thì việc Admind Pixprofit check hay cấm tài khoản của người lao động là hoàn toàn ko có cơ sở :D Chỉ cần hiểu đơn giản là như thế thôi .Bản chất Pixprofit chỉ là nhà cung cấp dịch vụ và ăn chênh lệch chứ nó ko phải là người trả tiền cho người lao động khi xử lí captcha ;) Tiền mà những người lao động có đc đều đến từ phía tôi khi tôi sử dụng dịch vụ của Pixprofit .Ok

Đơn giản là nó như thế này : Tôi mua từ Pixprofit với giá 1,5$/1000 để Pixprofit xử lí cho tôi 1000code captcha khi tôi muốn tăng traffic site, register forum .v.vv -> Pixprofit trả 1$/1000 code captcha cho người lao động -> trường hợp nếu tôi thấy với 1,5$ của tôi đạt hiệu quả 90%~95% công việc của tôi thì tôi rất hài lòng với Pixprofit và ko có bất cứ than phiền nào đến phía Pixprofit thì việc Admind Pixprofit check hay cấm tài khoản của người lao động là hoàn toàn ko có cơ sở :D Chỉ cần hiểu đơn giản là như thế thôi .Bản chất Pixprofit chỉ là nhà cung cấp dịch vụ và ăn chênh lệch chứ nó ko phải là người trả tiền cho người lao động khi xử lí captcha ;) Tiền mà những người lao động có đc đều đến từ phía tôi khi tôi sử dụng dịch vụ của Pixprofit .Ok

Có vẻ là đúng như thế .. Nó chỉ cần đội ngũ gõ giùm cho nó còn nó ăn không mà hưởng tiền từ phía nhà đầu tư ..
Và code đúng code sai cũng có thể cách gõ đó là hoàn toàn chính xác .. ( Riêng in hoa và in thường các bạn vẫn phải phân biêt ) . Dù sao thì nó cũng cần mình gõ đúng và đủ cho nó để nó hưởng tiền từ mình .. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week