V/v các topic " kinh nghiệm gõ pix mới..." !!!

Bạn nghĩ sao về việc các kinh nghiệm gõ pix mới ?

• Tuyệt, mình tăng tốc độ ghê, cỡ nào mình cũng áp dụng

Votes: 51 67.1%
  • ko, có tăng tốc độ nhưng mình bị tăng pri và ban ID, ko dám xài nữa

Votes: 9 11.8%
  • Cái này là cheat đó MOD ơi, close hết đi kẻo Admin pix phát hiện

Votes: 7 9.2%
  • ý kiến khác, mình sẽ post ở dưới

Votes: 9 11.8%

• Total voters
    76
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Mình có 1 ý kiến ntn, đã đọc ở topic bên kia có bạn bảo là xây dựng 1 kho dữ liệu captcha chuẩn các mẫu code để anh ae tiện theo dõi, tìm hiểu để từ đó nâng cao kết quả của mình nhắm tới đích make đc nhiều $ hơn nên mình có ý kiến sau:
Bác nào nhiệt tình, cảm thấy mình có thể đảm đương đc công vc này, xây dựng kho, mẫu captcha cho ae....
Công việc này rất tốn time và cần người đó pải có kinh nghiệm. Đã làm thì pải có công trả, mình ý kiến mỗi thành viên captcha sẽ hỗ trợ 0.5LR (tương đương khác) để cổ vũ động viên bác đó xây dựng.
Mọi người cho ý kiến và xem số tiền này có hợp lý ko? (ít hay nhiều?)ok!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình có 1 ý kiến ntn, đã đọc ở topic bên kia có bạn bảo là xây dựng 1 kho dữ liệu captcha chuẩn các mẫu code để anh ae tiện theo dõi, tìm hiểu để từ đó nâng cao kết quả của mình nhắm tới đích make đc nhiều $ hơn nên mình có ý kiến sau:
Bác nào nhiệt tình, cảm thấy mình có thể đảm đương đc công vc này, xây dựng kho, mẫu captcha cho ae....
Công việc này rất tốn time và cần người đó pải có kinh nghiệm. Đã làm thì pải có công trả, mình ý kiến mỗi thành viên captcha sẽ hỗ trợ 0.5LR (tương đương khác) để cổ vũ động viên bác đó xây dựng.
Mọi người cho ý kiến và xem số tiền này có hợp lý ko? (ít hay nhiều?)ok!!!!!!!!!!!!!!!!

bác có làm sao không đấy? Làm cái này phải có team hẳn hoi chứ làm 1 mình thì tổng hợp đc mấy hình =))
mỗi ng trong team 0.5$ ak, bác đóng trước nhé =))

bác có làm sao không đấy? Làm cái này phải có team hẳn hoi chứ làm 1 mình thì tổng hợp đc mấy hình =))
mỗi ng trong team 0.5$ ak, bác đóng trước nhé =))
Trước hết bác này lên hc thái độ tôn trọng ng khác.
Đây là 1 ý kiến, bác nói thế này khác nào là phá ngang.. bó tay..............

e vứt cái đó đi chỗ khác r, bác thông cảm
bác vẫn thấy í kiến đó của bác là hợp lý sao?
chưa kể nữa nhé, bây giờ đúng là ngta đi tổng hợp cho mình dùng thì tốt thôi, nhưng ngta cũng đc lợi, mình cũng thank r, lại bắt nộp cả tiền.

đây không phải vấn đề làm để ae hưởng mà là làm vì lợi nhuận. Bản thân mình cũng tự nguyện gửi cho bác wingstar 0.5$ mà mình còn là ng khởi xướng luôn, nhưng không phải vì thế mà mình thik phải đóng phí để hưởng các quyền lợi của mem khi thâm gia box captcha.

Mở cái box này, mình có quen biết 1 vài tiền bối tiền thân cho box captcha ở mmo4vn, họ là những ng đi đầu đấu tranh mở box captcha ( lúc đầu admin không chịu ), các bác í đều nói muốn tạo sân chơi chung cho những ng chơi captcha, và mmo4vn mới thực sự là mái nhà cho những ng mmo nói chung. Mục tiêu tốt đẹp như vậy, đừng biến nó thành vì lợi nhuận mà giúp đỡ nhau.

Cái này nên nhờ mod đứng ra làm chủ trì! Anh em có lòng tốt sẽ cùng mod test và làm một kho mẫu captcha! Số tiền ủng hộ là tùy lòng hảo tâm thôi; ko có thì chúng ta cũng sẽ làm vì một cộng đồng captcha vững mạnh. Số tiền quyên góp được sẽ chia đều cho các member tham gia test!

e vứt cái đó đi chỗ khác r, bác thông cảm
bác vẫn thấy í kiến đó của bác là hợp lý sao?
chưa kể nữa nhé, bây giờ đúng là ngta đi tổng hợp cho mình dùng thì tốt thôi, nhưng ngta cũng đc lợi, mình cũng thank r, lại bắt nộp cả tiền.

đây không phải vấn đề làm để ae hưởng mà là làm vì lợi nhuận. Bản thân mình cũng tự nguyện gửi cho bác wingstar 0.5$ mà mình còn là ng khởi xướng luôn, nhưng không phải vì thế mà mình thik phải đóng phí để hưởng các quyền lợi của mem khi thâm gia box captcha.

Mở cái box này, mình có quen biết 1 vài tiền bối tiền thân cho box captcha ở mmo4vn, họ là những ng đi đầu đấu tranh mở box captcha ( lúc đầu admin không chịu ), các bác í đều nói muốn tạo sân chơi chung cho những ng chơi captcha, và mmo4vn mới thực sự là mái nhà cho những ng mmo nói chung. Mục tiêu tốt đẹp như vậy, đừng biến nó thành vì lợi nhuận mà giúp đỡ nhau.

Hi, 2 người đừng cãi nhau mà. Chuyện có gì đâu. Đây là box chung, mọi người giúp đỡ nhau cùng tiến bộ. Mình thấy ý kiến 2 người đều nghĩ đến lợi ích chung. Riêng mình thấy thì đã tham gia chung 1 công viêc, thì ai cũng có bổn phận góp chút sức cho box, vì rõ ràng chính mỗi người cũng đã hưởng lợi ko ít từ box này. Tuy nhiên, mình chỉ ko thích những bạn, đã vào xem kn người khác, để làm việc, lúc có lợi thì ko nói gì, lúc xảy ra sự cố thì loa lên, bảo kn đó có vấn đề, rồi xoay ra chỉ trích. Làm thế, từ nay ai còn dám chia sẻ cái gì lên đây nữa. Và thực ra thì khi share kn lên đây, những ng post bài cũng chả thu thêm lợi ích gì cả. Mong mọi người hiểu cho,

:binhsua06: hiện có 63% chọn ý kiến 1

Gõ 1 chữ viết tay ==> đúng
Gõ không phân việt hoa thường ==> Tăng tốc độ :binhsua06: số code được tính đúng :binhsua39: tăng từ Pri 1 lên 2 :binhsua04:

tốt nhất là 2 chử thì nên gỏ 1 chử in nghiêng. còn hoa thường thì phải phân biệt cho nó chắc nha. đó là ý kiên của riêng mình

Hoa thường vẫn phân biệt (trừ code của google mình thấy ko cần)
gõ chữ nghiêng bỏ chữ in
ý kiến riêng.
còn các cách khác mình thấy gõ sai hết

Vì mội cộng đồng captcha vững mạnh!!!!!!!!!!!!!!
TẤt cả chỉ là tranh luận!!
Thân

Đã test mất 1 tiếng rưỡi, đúng 100%

đã test theo lời bác này rồi, chuẩn 100%.
Đánh theo cách trên, mình thấy tốc độ tăng đáng kể. Một lô acc pri 5,6,7 của mình sau vài đêm gõ giờ xuống 1,2,3 hết.
mình cũng cùng một trường hợp với bạn này được giảm pri toàn bộ id 5,6,7. Ngoài ra còn 1id pri3 30xx code pri3 giam xuống 1 và mình gõ nó 3,4 ngày nay rồi, chẳng bị sao cả, vẫn là pri1.

Đã test mất 1 tiếng rưỡi, đúng 100%

Bạn nên show luôn cái bảng group có những acc mà bạn thử nghiệm, chụp hình trước khi đánh và sau khi đánh, để mọi người còn biết dc có sai pic nào ko. Cái mục view thì cho dù bạn đánh sai nó cũng hiện lên ở đó thôi. Mình chỉ góp ý kiến vậy thôi, có gì sai mong bạn bỏ qua.

Bạn nên show luôn cái bảng group có những acc mà bạn thử nghiệm, chụp hình trước khi đánh và sau khi đánh, để mọi người còn biết dc có sai pic nào ko. Cái mục view thì cho dù bạn đánh sai nó cũng hiện lên ở đó thôi. Mình chỉ góp ý kiến vậy thôi, có gì sai mong bạn bỏ qua.
Mình đã test rất kỹ r`, bạn có thể làm theo, ko muốn thì thôi, bây h mình ko rảnh test r` chụp hình lại đâu nhé

Ko biết mấy bạn bị ban acc gõ sao chứ mình đôi khi gõ nhanh quá cũng bị trật phím đấy :D có thật nhé nhưng may mắn là mình tỉnh táo khắc phục tình trạng đó trong chốc lát để những ngón tay nó vào lại nhịp như cũ . tốc cũ của mình chỉ có 1k2 thôi sau 2 tuần gia nhập cáp cha :) nhưng theo cách mới hiện tại mình đã leo lên 1k5 code/h vẫn đang tăng lên từng tuần tính ra sau 10 tiếng gõ thu nhập mình tăng thêm 4$ quả là ko ít đúng ko nào :) . Mình chưa hề bị ban cái id nào cả và theo cách này bữa h mình tăng thu nhập thêm theo mình ít nhất 20$ từ khi có topic ấy :) và mình gõ theo ý kiến chủ quan như thế này ^^ chỉ gõ những chữ nghiêng , nếu có 2 chữ thì gõ cả 2 và phân biệt hoa thường :) và đau nòng nà mình toàn giảm pri , chỉ bữa nào mình gõ trật phím nên xui mới bị tăng pri còn mình để ý bữa giờ gõ nhanh nhưng tự tin chính xác và đúng thì chỉ có giảm chứ ko có tăng , còn bữa nào thấy mình gõ tay cứ bị sai chút xíu là tăng pri nên kết lại theo . Chút ý kiến mọi người sửa lại giúp ;)

À còn vụ bỏ chữ theo mình nghĩ ý kiến chủ quan phán đoán là nó chấp nhận chữ nghiêng là đúng và những ký tự còn lại ko phải chữ nghiêng nó chỉ là dạng đánh lừa người ta thôi , mẹo là mình vẫn có thể bỏ :binhsua72: cápcha có mặt chẳng qua để xác định phía bên kia nhập có phải là con người ko hay thôi và mình đã đáp ứng đc đoạn code nó cần thế thôi :binhsua04: mà đã là cápcha thì nó chỉ có 1 dạng thôi sao lại có thể 2 dạng đc như bạn nào nói là chỗ khó và chỗ dễ ^^

Last edited by a moderator:
thế tóm lại là nên gõ theo cách nào hả các bác :
đánh chữ nghiêng bỏ chữ in thường thì biết rồi . Còn thắc mắc mỗi khoản phân biệt viết in hoa và in thường . Tóm lại cần có đáp án cho các câu hỏi sau :
1. Trong code in nghiêng có chữ cả thường cả in hoa thì nên viết in thường hết hay là cần phân biệt và viết hoa cái chữ in hoa trong code đó ?
2. Trong code 1 dãy chữ toàn là chữ in hoa thì nên viết in hoa hết hay in thường hết ?
3. Trong code có 1 dãy chữ thường ( là dãy chữ ko in nghiêng ) có cả hoa cả thường thì nên gõ hoa hết hay thường hết ?
4. Có nên viết toàn bộ tất cả các code là in thường hết ko ? ( nghĩa là tất cả các code hiện ra ko phân biệt hoa thường đều gõ thường hết 100% )

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week