V/v các topic " kinh nghiệm gõ pix mới..." !!!

Bạn nghĩ sao về việc các kinh nghiệm gõ pix mới ?

• Tuyệt, mình tăng tốc độ ghê, cỡ nào mình cũng áp dụng

Votes: 51 67.1%
  • ko, có tăng tốc độ nhưng mình bị tăng pri và ban ID, ko dám xài nữa

Votes: 9 11.8%
  • Cái này là cheat đó MOD ơi, close hết đi kẻo Admin pix phát hiện

Votes: 7 9.2%
  • ý kiến khác, mình sẽ post ở dưới

Votes: 9 11.8%

• Total voters
    76
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
ai thích gỏ kiểu nào ma thấy lợi cho mình thì gỏ. mấy pro captcha cũng gỏ kiểu nhanh k đó

gõ kiểu chữ nghiêng viết tay tốc độ lên thấy rõ, 2 acc pri 0 trưa nay vẫn giữ đến 16 giờ thì xuống 2 hết.
các bạn xem soft Xuân Đức dạo này lỗi than đỏ nhiều hơn Asian.

Thôi thì thành phần phản động, trình độ kém hay bảo thủ cố tình ko chịu tiếp thu cứ đánh theo cách cũ vậy.. tớ xài cách mới, các pro đã giải thích kỹ vậy r` mà cũng ko chịu hiểu cho.. haizz.. dù sao cũng là lợi ích cho mình mà :binhsua41:

Last edited by a moderator:
Thôi thì thành phần phản động, trình độ kém hay bảo thủ cố tình ko chịu tiếp thu cứ đánh theo cách cũ vậy.. tớ xài cách mới, các pro đã giải thích kỹ vậy r` mà cũng ko chịu hiểu cho.. haizz.. dù sao cũng là lợi ích cho mình mà :binhsua41:

đúng là vậy .. mình cũng gõ cách mới .. bình thường.. chả tăng pri .. tốt nhất k nên lạm dụng cái viết hoa và thường
hết

3 cái ý kiến sau đc vote đều nhỉ :))

Topic này sẽ được poll 3 ngày nhé, hết hạn nếu tỷ lệ thuận vẫn >70% thì các topic kia tiếp tục được tổng hợp và mở lại để tất cả thảo luận rộng rãi nhé :D

Mọi người nên cập nhật tình hình thường xuyên
nếu có gì bất thường phải thông báo ngay nhé
ko thì dễ banned 1 loạt lắm :|
HIỆN GIỜ THÌ VẪN TỐT

Mọi người nên cập nhật tình hình thường xuyên
nếu có gì bất thường phải thông báo ngay nhé
ko thì dễ banned 1 loạt lắm :|
HIỆN GIỜ THÌ VẪN TỐT
mem VN toàn làm cho pix, banned hàng loạt chắc chắn nó sập lun

đỗ mồ hôi sôi nước mắt cả mà, cách đánh này thấy hay đấy, chắc nước ngoài họ áp dụng lâu rồi mà không biết đó chứ..mình thấy các trang web cũng có thể gõ bằng cách này để login site mà! hi vọng topic sớm trở lại để mọi người có thể tham khảo làm việc!

đỗ mồ hôi sôi nước mắt cả mà, cách đánh này thấy hay đấy, chắc nước ngoài họ áp dụng lâu rồi mà không biết đó chứ..mình thấy các trang web cũng có thể gõ bằng cách này để login site mà! hi vọng topic sớm trở lại để mọi người có thể tham khảo làm việc!
Cũng ko thật sự cần thiết phải mở lại topic làm gì vì thực ra những ai quan tâm đến Captcha cũng đã biết cả sau mấy ngày qua rồi ,còn việc thảo luận về có bị band hay ko band thì cứ để mọi người tự kiểm chứng ,rút ra kinh nghiệm cho bản thân, có đổ mồ hôi, xương máu thì mới càng có nhiều kinh nghiệm .Nói thật là bây giờ những Newbie cũng rất lười tự thân vận động, ko chịu tìm tòi , học hỏi mà cứ thích cái gì cũng phải bày ra trước mặt rồi nhảy vào xơi thôi .Chúng ta là những người đi trước có thể chia sẻ kinh nghiệm nhưng cũng phải để tự họ tìm ra đc những con đường riêng cho mình

Ai pro English gửi mail hỏi thẳng thằng admin luôn đi đỡ phải mất công tranh luận ở đây. Mà cái này đâu có bắt buộc phải gõ như vậy đâu, ai sợ bị ban thì đừng gõ kiểu đó. Nói chung tự mình test tự mình rút ra kinh nghiệm là tốt nhất. :binhsua39:

mình ko biết các bạn đang bàn luận về vấn đề gì mà cãi nhau zu thế. mình chỉ biết là cách đánh mới đúng 100% và tăng tốc độ đánh thì tại sao lại ko đánh.
còn những trường hợp bị BAN ID thì mình ko rõ tại sao.
điều mình quan tâm bây giờ là mấy code chữ hoa thường lẫn lộn gõ gõ thường hết hay fai phân biệt hoa thường

Đừng có pro nào dại mà mail cho thằng Admin nhé, vì nó sẽ trả lời là bạn thấy sao thì đánh vào như thế , vả lại thế cũng là " vạch áo cho người xem lưng " đó !:binhsua28:

tóm lại là do không đánh phân biệt mấy chữ viết tay nên pri sẽ tăng, bị band thì do xuất hiện tam giác nhiều hoặc do pix thích band :binhsua156:, chưa thấy vấn đề gì xảy ra với các pro cả nên ae cứ ytam mà chiến :binhsua06:

nghĩ sao mà lại đi kêu mail cho admin? để nó từ hok bik thành bik rồi nó banned cho dễ ak? mà nó sẽ ktra và banned cái đứa vik mail đầu tiên :))

Hiện tại mình gõ theo kiểu : chỉ gõ chữ nghiêng ngiêng như bạn wigstar nhưng vẫn đánh phân biệt hoa thường~
Kết quả là 2 nick pi 2 xuống 0 . 1 nick pi 1 giữ nguyên , mà nick của mình nick nào cũng hơn 15k code hết :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week