• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Vạch mặt bộ mặt chó của 1 thằng scam :)

Status
Not open for further replies.

Bumblebee

Newbie
Reactions
80
MR
0.000
proof4.jpgproof3.jpgproof2.jpgproof.jpgVâng mình đã xác nhận thằng wave ở mmo4me chính là thằng có yahoo ngo_hoang_han, thằng em mình từng bị con chó này scam $500 và lấy luôn account net, mình xin trình bày cụ thể như sau
Thằng chó này ở HCM và đang thụ án 2 năm vì tôi đánh người gây thương tích, án treo là 2 năm, nay nó trốn qua US cho đỡ nhục và có ngỏ ý muốn làm drop cho thằng e mình
Sau tháng đầu nó nhận check từ network và gửi về, nhưng đến tháng thứ 2 nó đã ỉm đi và scam $500 của thằng ku e mình, ngoài ra nó còn bốc phét vào acc net xem tháng này làm đc bao nhiêu rồi chôm luôn cái acc net đó ( change mail)
Full info nó mình vẫn cầm nhưng nghe nói nó chuyển qua state khác ở với bà chị, mình pub luôn info bên US nó đây
4400 boone rd ,apt 226 houston tx 77072
Han H Ngo
10/30/1989
fone 8326938688

Và giờ nó dùng nick cpaoffer88 để tuyển mem, hút máu như chó, anh em ai biết link site nó cho mình xin, mình sẽ đòi lại những gì đã bị nó lấy mất, tiện thể đây mình thông bảo tiền thuế năm sau của thằng chó này mình sẽ cho lên tầm vài chục K để cho nó chừa cái tính mất dạy đó đi :)

Mình đã up 4 ảnh lên và tóm tắt nội dung như sau

Thằng wave có làm drop cho thằng em mình, site buzoffers chắc ở đây nhiều ng biết, tháng đầu nó gửi về đủ, đến tháng thứ 2 nó đã nhận được check, ẵm luôn $500 và không gửi về, ngoài ra nó còn đòi mượn id và pass accnet để vào kiểm tra xem làm đc bao nhiêu tiền, có đúng số tiền với check không, sao khi nó có info accnet thì nó change email thành email của nó [email protected], và nó ỉm luôn, mình pm bảo hỏi nó về số tiền thì nó ko rep
Tiện đây mình thông báo, thằng chó này rất tham, như các bạn biết nó hút máu mem rất dã man, từ hồi mình làm việc với nó nó hết đòi hỏi cái này đến cái khác , mình cũng ko yên tâm về con người thằng này nên có bảo ông em đổi drop khác đi nhưng nó lại ko làm, hậu quả là đây
Proof mình đã cung cấp như thế, giờ muốn mình chứng minh gì cũng ok
Tóm lại 1 câu thôi loại súc vật như này cả đời không khá nên được đâu, tiện thể mình treo thưởng bất cứ 1 ai biết về link làm site offer của thằng này cung cấp cho mình, mình bonus $1 qua PP

Còn site nào mọi người cứ đứa cho mình cho nó khỏi làm ăn, ah quên sắp tới mình cũng contact network và tố cáo thằng này dùng proxy để cheat, sớm muộn nó cũng chết thôi :)

Last edited by a moderator:
Proof ah. Cần là có mà tớ ngại chụp, đơn giản full info nó tớ còn cầm, chạy đi đâu đc, con chó này sống bên US mà tớ có cá số EIN của nó mà :), anh em ai làm off cần reg info US thì bảo 1 câu tớ đáp cho info nó có cả số EIN, cần thì có luôn W9 form :)

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Tớ vạch mặt nó ra để anh em biết mà tránh, để cảnh báo con chó này không làm ăn yên ổn đâu, tin hay không thì tuy, vì vậy tớ không post ở mục scam, ai có link site của nó cho tớ xin tớ nghía qua phát :)

Proof ah. Cần là có mà tớ ngại chụp, đơn giản full info nó tớ còn cầm, chạy đi đâu đc, con chó này sống bên US mà tớ có cá số EIN của nó mà :), anh em ai làm off cần reg info US thì bảo 1 câu tớ đáp cho info nó có cả số EIN, cần thì có luôn W9 form :)

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Tớ vạch mặt nó ra để anh em biết mà tránh, để cảnh báo con chó này không làm ăn yên ổn đâu, tin hay không thì tuy, vì vậy tớ không post ở mục scam, ai có link site của nó cho tớ xin tớ nghía qua phát :)

Nói gì thì nói vẫn phải có proof bạn à, ko ai muốn mang tiếng vào hùa hạ nhục người khác vô căn cứ. Mặc dù ông wave này thì cũng có nghe phong thanh là hút máu mem offer rồi ( nghe đồn nhá )

Thế bạn muốn proof như nào? không phải mua bán thì đâu có gì, pm yahoo nó không rep, change email acc net, nó nuốt êm $500
Tớ còn cầm full info của nó đây, cả W9, không dưng mà tớ có những cái đấy ah?
Đố nó dám mò vào đây sủa 1 câu xem nào, đm thằng này tinh ăn vl cứ nghĩ nuốt $500 mà dễ à

Ryeo Hyeong

Senior
Reactions
214
MR
0.000
công nhận đến mùa thu hoạch cam hay mà scam ngon - bổ - rẻ tràn ngập thị trường thế này :binhsua06:

tiện thể đây mình thông bảo tiền thuế năm sau của thằng chó này mình sẽ cho lên tầm vài chục K để cho nó chừa cái tính mất dạy đó đi

Vẫn chưa hiểu chỗ này nè!
Sao cậu lại làm được như thế :D

Thế bạn muốn proof như nào? không phải mua bán thì đâu có gì, pm yahoo nó không rep, change email acc net, nó nuốt êm $500
Tớ còn cầm full info của nó đây, cả W9, không dưng mà tớ có những cái đấy ah?
Đố nó dám mò vào đây sủa 1 câu xem nào, đm thằng này tinh ăn vl cứ nghĩ nuốt $500 mà dễ à

Quote lại cho wave có vào thì đọc. Ngồi hóng kịch hay :m124:

sikyura

Senior
Reactions
636
MR
0.009
Vụ này có vẻ mới đây. Up cho chủ thớt. Mà bác Ware hay wave gì đâu rồi! :|

Xin lỗi vì spam! Up lại cái cm hỏi chủ thớt kẻo thắc mắc quá!

tiện thể đây mình thông bảo tiền thuế năm sau của thằng chó này mình sẽ cho lên tầm vài chục K để cho nó chừa cái tính mất dạy đó đi

Vẫn chưa hiểu chỗ này nè!
Sao cậu lại làm được như thế :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18