Vài dòng tâm sự!

bạn nên nghĩ bạn xúc phạm nguời khác chưa nhé ? Xưa nay chẳng bao giờ mình sai mà nhận là mình sai cả bạn à. Còn mình xưa nay nước sống không đụng tới nước giếng. Chẳng qua thấy bạn comment chướng mắt nên mình mới comment lại cho bạn biết thôi.
Còn việc like hay không like thì chẳng có gì là quan trọng cả bạn àk.
Mình ko có xúc phạm người khác, nói lần cuối : Không xúc phạm người khác
Vấn đề ở chỗ : Bạn ko hiểu cmt

Mâu thuẫn 2 bên ở chỗ : Bạn liên tiếp nói mình trắng trợn, đàn bà, ko não , xúc phạm người khác... mặc dù mình cố gắng giải thích là bạn đã hiểu nhầm cmt

Chấm hết. Còn ko ai đi like 1 cmt xúc phạm người khác gọi là trắng trợn đâu. Mệt quá. Sau cmt ko reply nữa đâu

Dân captcha thường hay lan man và nói nhiều. Đố ai biết đấy :D. Vì khi gõ captcha những người gõ captcha thường suy nghĩ nhiều về mọi thứ. Từ gia đình, bạn bè hay chính cuộc sống của họ hiện tại.
Rồi thì bao suy nghĩ thay đổi cuộc sống bằng chính tiền gõ captcha, hay 1 tương lai tươi sáng hơn sẽ đến nếu mình có gắng. Vừa cap cap vừa nghiên cứu 1 ngàn khác. Có thể đang gõ mà vừa nghĩ vừa tủm tỉm cười :p

Vậy nên mình thường có cảm tình với dân captcha hơn 1 số ngành khác. Luôn tìm được 1 chút sâu lắng trong tâm hồn, 1 chút gì đó.... Rất khó diễn tả :D

Đặc biệt là vì gõ nhanh nên không ngại viết nhiều. Không ngại đọc những gì người khác viết cho dù là dài.

Yêu lắm quãng thời gian của tôi :p
em cạp tới h nè! chỉ e YTB với :p:D

bạn nên nghĩ bạn xúc phạm nguời khác chưa nhé ? Xưa nay chẳng bao giờ mình sai mà nhận là mình sai cả bạn à. Còn mình xưa nay nước sống không đụng tới nước giếng. Chẳng qua thấy bạn comment chướng mắt nên mình mới comment lại cho bạn biết thôi.
Còn việc like hay không like thì chẳng có gì là quan trọng cả bạn àk.
ý của Thảo là nói người kia khinh thường dân cap và nói nghề captcha không cần động não. Vậy cậu ta đã thử gỡ cái não ra gõ thử cap đi. Không có não xem cậu ta có gõ được captcha không.
Chứ Thảo nó có bảo làm ngành khác là không não đâu.

Mâu thuẫn 2 bên ở chỗ : Bạn liên tiếp nói mình trắng trợn, đàn bà, ko não , xúc phạm người khác... mặc dù mình cố gắng giải thích là bạn đã hiểu nhầm cmt

Chấm hết. Còn ko ai đi like 1 cmt xúc phạm người khác gọi là trắng trợn đâu. Mệt quá. Sau cmt ko reply nữa đâu
vào ngủ ngay và luôn! dưỡngsuức làm việc kaka

Vậy thì tốt nhất bạn đừng nên đụng người khác thì chẳng bao giờ có ai đụng tới bạn cả.
Mình commnent này cũng chẳng bao giờ đụng tới bạn nữa.
Bye !

em cạp tới h nè! chỉ e YTB với :p:D
view của mình từ web nên không biết chỉ thế nào :D mình cũng chả lách bản quyền bao giờ :D Mình không phải dân YTB chính hiệu đâu.

Vậy thì tốt nhất bạn đừng nên đụng người khác thì chẳng bao giờ có ai đụng tới bạn cả.
Bye !
Bạn xúc phạm người khác đấy, nãy giờ bạn nói người ta ko não, đàn bà
Trong khi người ta có xúc phạm ai đâu

Bye !
ý của Thảo là nói người kia khinh thường dân cap và nói nghề captcha không cần động não. Và bảo đứa khinh thường kia là thử gỡ cái não ra gõ thử cap đi. Không có não xem cậu ta có gõ được captcha không mà chê dân capt chứ nó ko có nói dân capt ko có não.
Bạn đang xúc phạm người ta đấy. Vì Thảo nó ko xúc phạm ai và nó cũng chả đụng chạm tới bạn mà bạn cần nói kiểu này

:D sinh viên thì cố gắng mà học. học xong xin vao cty nước ngoài mà làm. làm mmo cũng đc nhưng ko giàu đc. Đôi khi giàu đến từ quan hệ. Nói thật chứ mmo tháng đc 1k$ ko oai bằng thằng giao thông tháng 400$.

mình thì ptc ( click thấy mợ lun đc vài xu thì bị scam ) >> captcha >>> offer >>> zeek >> rồi lại offer >>> đang tập tành chơi youtube :D

Cuối cùng thì vẫn là captcha hihi :D

mình cũng thế mê game bỏ học học 4 năm sg gãy chân 2 lần sau đó mình nằm nhà ôm láp và duyên số đã đưa mình đến vs mmo và bây giờ mình ở đây và 2 bàn tay trắng làm nên 1 cả nợ nần,híc

:D sinh viên thì cố gắng mà học. học xong xin vao cty nước ngoài mà làm. làm mmo cũng đc nhưng ko giàu đc. Đôi khi giàu đến từ quan hệ. Nói thật chứ mmo tháng đc 1k$ ko oai bằng thằng giao thông tháng 400$.
Mày là thằng xàm nhất mà tao từng biết ấy phôn lì. Comment nào cũng như comment nào.

Chúc bác thớt sớm hết bệnh và đậu liên thông :D
mình củng bỏ học làm mmo .. tới nay củng thu nhấp dc kha khá.. ko nhiều như mấy pro nhưng củng đủ chi tiêu + gởi tiền về que cho pa má :D

Thớt là người kiên trì nhỉ, mình cũng làm capcha thời sinh viên... cái thằng proxy gì đó kìa 3$ là pay qua webmoney... Hồi trước nhờ nó mà kiếm được khối tiền tiêu và tăng khả năng gõ chữ. Từ 1h gõ 600 dòng tăng lên 1h được 1k2 dòng.... Hồi có mấy mem khoe gõ 2k6 dòng trên 1h đẳng cấp ghê luôn
Ra trường mình làm đủ ngành nghề bỏ quên MMO... xong 2 năm lăn lội mình nhìn lại thì thất cmn nghiệp
Có thằng bạn nó còn làm app down nên nó hướng dẫn cho làm lại... Ngày kiếm cao lắm cũng 10$ đủ sống....
Mình thấy mấy bạn làm YTB cũng thích lắm nhưng đang tìm hiểu....
.
Mỗi người một hoàn cảnh... nhưng theo cá nhân mình thì đủ ăn, đủ sống, đủ tiêu vặt là hạnh phúc lắm rồi =)
.
Thấy thớt bảo đang bị bệnh nên mình khuyên cậu ngoài việc kiếm tiền bằng capcha nên tập ngồi thiền Dưỡng Sinh hút năng lượng.... hiện nay khắp nơi đều có loại này, và có người đã chữa hết ung thư nhờ thiền Dưỡng Sinh
.
Chúc các anh em hạnh phúc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week