Vài lời gửi đến anh em forum ( Rinny6789 )

Status
Not open for further replies.
admin giải quyết nhanh để ko làm ảnh hưởng đến forum hay ko ảnh hưởng đến rinny vậy ;))
nó chưa trả tiền scam và cũng chưa ai xử lý nó mà :))

đm scam thì scam giống tao bị chửi cho nó anh hùng, sao phải giả nai thánh thiện vậy con dog =))

Số tiền Rinny chịu scam sẽ được trả. bạn đéo phải sủa. câm mẹ mồm vào. Ban dùm cái. Cả tao cả nó :| ĐM loại chó như mày sống làm đéo gì chật đất

Bất cứ điều gì trong xã hội này đều tuân theo luật nhân quả - đó không phải là mê tín hay niềm tin mà đều có cơ sở khoa học.
.........Hãy nhớ câu đấy mà sống

Số tiền Rinny chịu scam sẽ được trả. bạn đéo phải sủa. câm mẹ mồm vào. Ban dùm cái. Cả tao cả nó :| ĐM loại chó như mày sống làm đéo gì chật đất
"Cũng có câu là: Thời nay có một số người sống rất chó nhưng cũng có những con chó sống rất người"
Con chó nó không có tội gì nên mí bạn cãi nhau nhưng đừng nhắc đến chó..thế là xúc phạm con chó đấy!!!

dù rinny có scam thật thì mình thấy lúc làm police rinny cũng có chút đóng góp cho forum rồi.dù kô có công cũng có cán.mọi người cũng đừng ném đá bác ấy nhìu wa.xem như thêm 1 bài học nữa cho những ai đam mê đỏ đen

dù rinny có scam thật thì mình thấy lúc làm police rinny cũng có chút đóng góp cho forum rồi.dù kô có công cũng có cán.mọi người cũng đừng ném đá bác ấy nhìu wa.xem như thêm 1 bài học nữa cho những ai đam mê đỏ đen

chắc gì ng ta đỏ-đen hả cậu?
nói chung giải quyết tốt hơn là bình luận :)

Nói chung hãy để thời gian và hành động giải quyết
Có nói gì đi nữa cũng vậy thôi !

Đồng tiền rất khó kiếm, mà kiếm dc thì đó cũng là mồ hôi nước mắt người ta. Cớ sao vì mấy đồng $ dơ bẩn lại đi bán cái danh dự của mình và đặc biết là của cha mẹ....

=)). từ cái ngày bỏ pro vơi master xún SR member thì nhiều vụ scam hẳn, rất hay

chả có thằng éo nào tin cả. Chỉ có trả tiền lại thì mới chứng minh mình vô tội

lót dép ngồi hóng :D
ko biết bác rin có scam thật không đây ?????????
nếu có thì thật đáng tiếc :(

Bỏ *** đi Rin ơi, thiếu gì cách kiếm tiền, máu lửa quá không tốt đâu! Thắng thì được tiền bạc, niềm vui trong phút chốc tan biến, không ai biết tới. Còn thua thì tự lãnh đủ ......

P/s: đã từng thử *** và làm lại từ đầu 3-4 lần nên mình xác định *** không là con đường tới giàu sang :binhsua09:, đường đó ngắn thật nhưng không có lối thoát để về đích! :(

Bỏ *** đi Rin ơi, thiếu gì cách kiếm tiền, máu lửa quá không tốt đâu! Thắng thì được tiền bạc, niềm vui trong phút chốc tan biến, không ai biết tới. Còn thua thì tự lãnh đủ ......

P/s: đã từng thử *** và làm lại từ đầu 3-4 lần nên mình xác định *** không là con đường tới giàu sang :binhsua09:, đường đó ngắn thật nhưng không có lối thoát để về đích! :(

hồi bé , máu chơi điện tử xèng . có hôm ăn được 50k . Có hôm cầm tiền học , mà đi sớm rẽ vào quán ngồi chơi tí rồi ra trường , máu lên não thua thế nào đánh hết cả tiền học , tiền học cấp 3 chỉ mấy trăm nhưng hồi đó ko có tiên thấy đất trời sụp đổ . ko xoay đâu được , vay mãi mới đủ . từ đó bỏ luôn cờ bạc .

Buồn VL :binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week