Vài lời gửi đến anh em forum ( Rinny6789 )

Status
Not open for further replies.
chém gió quá các bác các thím ơi, ngày có kiếm nỗi 1usd ko mà chém vãi hết cả ra :binhsua01:

Ai ko bik chứ mình 1 ngày hơn 1$ ^_^ tầm 5$/ngày :binhsua12:

Mình tin tưởng bác Rin và sẽ để nguyên chức vụ của Rin bên VMO.VN!

Scam ko phải là bệnh lây lan, có thì nhận , ko có thì thôi .

Uy tín là thứ rất khó tạo được tại 4rum này , nó cũng khó gần như kiếm ra tiền vậy . Vậy thì sao : Nếu đã dũng cảm nhận mình làm thì đừng cho người ta cái cảm giác bạn vô tội ấy nữa . Nói thẳng ra là đang rất buồn ói !

Scam trả lại tiền -> nực cười . Cố gắng níu kéo cái uy tín đã mất à ? Scam mất chất mới trả lại tiền !!!
Không scam cũng trả lại tiền -> như trên , tiền *** ,invest ,captcha , tiền scam ... KHÔNG dễ mà kiếm được => Lại dùng tiền mua uy tín à Rin ???

Tôi ko quen Rin , nhưng tôi cũng mong muốn bạn chứng minh mình vô tội theo cách khác , chứ ko phải trả lại số tiền scam .

Đừng làm tôi cảm thấy buồn cười hay buồn ói nữa , đâu phải trẻ con .

em đã từng là dân chơi *** nhưng bây giờ bỏ *** rồi (khoảng 1 tháng), nay em đã chán *** rồi, không hiểu sao *** không làm em nghiện trong khi đó lại làm các ae *** khác nghiện :D.
Nếu forum không xem *** là một hình thức kiếm tiền, tại sao lại để box sport betting tồn tại trong forum làm gì khi mà đa số các thành viên trong forum đều lên tiếng tẩy chay *** (đặc biệt là animax ;)) ) để rồi hàng loạt vụ scam xảy ra (từ Jr member đến Master) đều do *** mà ra. Em mong các mod và forum nên xem xét có nên để box sport betting tồn tại trong forum hay không. Những MMOers nào còn đam mê *** thì có rất nhiều forum lớn chuyên riêng về ***, ở đó có nhiều pro hơn ;)
Thực sự bây giờ mỗi khi vào forum thì box Report Scam là box em vào đầu tiên :|

minh` vẫn tin cậu rinny ak` . cây ngay ko sợ chết đứng đừng có làm trò như thế... mà bỏ công sức ra điều tra cho rõ ràng đi . kẻ ăn ốc kẻ đổ vỏ ak`

tôi cũng hok tin police scam nhưn bằng chứng thuýet phục....................................................... thì............

May minfh ko bik *** là gì.... thấy bọn nó chơi mà ứ hỉu.... may mà ko mún hỉu nó làm gì :binhsua04:

Sao hôm nay nhiều truyện ngược đời và vớ vẩn thế này nhỉ, sao Rinny đã từng phá rất nhiều vụ scam lại có thể đi scam đc
Sao nhảm vậy :binhsua33:

Tình hình là tôi thấy từ ngày trái bóng Euro lăn , chỉ chưa đầy 1 tháng mà tình trạng 4rum luôn ở mức báo động đỏ . Ngày nào cũng có tin tức nóng hổi cập nhật thường xuyên . Tháng này thiên hạ đại loạn rồi , hi vọng kết thúc Euro tình hình thiên hạ bình yên trở lại .

Giờ mới vào forum, thấy topic này.
Nếu không làm thì sao phải nhận vậy Rin.
Thôi chờ sang tháng Rin trả hết số $ vay mọi người lúc đó mọi chuyện sẽ rõ thôi.

Thời làm Police đắt tội với quá nhiều Dog nên giờ khi gặp nạn nó kéo cả bầy cả đàn vào cắn đây mà :))
Chúc Rinny may mắn nhé :binhsua02: ( Nhớ chích ngừa cẩn thận:binhsua06: )

vicgiap đã nói là police biết pass của vicgiap nhé ;)) tự nhiên cho người khác biết pass =)) đúng là =)) =)) =)) hợp tác thì nói hợp tác cho nó lẹ đi
Bắt tay nhau scam -> nói là bị hack -> nhờ police làm rõ -> police xác nhận là bị hack -> hết :))
ai ngờ là nó làm to chuyện lên topic nở ra 1 loạt như hoa mùa xuân -> mọi người vào làm việc -> lộ ra vụ IP (do chủ quan nghĩ là ko ai xác minh vì người xác minh là police ;)) ) -> thấy mình ngu quá -> ko nói đc gì -> im -> biến mất -> clone -> spam -> police -> scam -> .... 1 vòng luẩn quẩn :binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week