Vài lời gửi đến anh em forum ( Rinny6789 )

Status
Not open for further replies.
Rinny tại sao toàn chuyện kiểu này hả trời..:binhsua08:...Thôi bác cố gắng khắc phục vậy..Dù sao bác vẫn là bạn của tôi

admin giải quyết nhanh để ko làm ảnh hưởng đến forum hay ko ảnh hưởng đến rinny vậy ;))
nó chưa trả tiền scam và cũng chưa ai xử lý nó mà :))

đm scam thì scam giống tao bị chửi cho nó anh hùng, sao phải giả nai thánh thiện vậy con dog =))

đm càng đọc càng tức =)) đm cái lũ ra vẻ kia, chúng mày bị ngu à :)) hay là mẹ chúng mày *** cho iot vào canh :D đm thằng rinny là thằng bản chất scam ngay từ khi nó vào forum này rồi, vậy mà chúng mày con tâng bốc rồi an ủi , chia sẻ =))
đm 1 lũ ngu , có cái lũ ngu chúng mày thì mới có scammer ra đời đấy lũ ngu à =)) chúng mày lấy cái sự tin tưởng, tốt bụng để biện minh cho cái ngu của chúng mày à :)) Để thằng chó scam rinny nó cười vào mặt =))
Tao nể mày rinny à cùng là scam mà mày thu hút đc 1 lũ chó cảm thông cho mày :))

mà cái đm chúng mày chửi cái *** mẹ chúng mày à :)) scam thì sao? bố scam đấy cắn buồi bố à :))
chúng mày giỏi thì scam ****** chúng mày đi hay nhìn người ta ăn đc mình *** đủ bản lĩnh để ăn thì đâm ra GATO =)) nhân quả cái đầu buồi, nhân quả là cả đời ngu như chúng mày thì ko phất lên đc =))
chửi cái đm chúng mày à :)) toàn hổ báo cáo chồn = miệng chứ làm đc cái buồi gì =)) biết địa chỉ nhà bố mà ko dám vào ăn bữa ủng hộ à =))

Xin lỗi vài người mà tôi quý như ruby, sadlove, lamquangkiet.... vì để các bạn phải đọc những từ khó nghe, và các bạn cũng khuyên mình hoàn lương và ko nên chửi bậy nữa, nhưng với cái lũ ngu này ko chửi thì chúng nó còn ngu cả đời :)) thôi *** nói nữa, bọn ngu này thì cả đời ko khôn lên đc =))
Tao là người nói nhân quả đấy..Sao??Mới nghe đã sợ rùi nên đây la ó um sùm rùi à..Mày cứ chờ đi xem sau này những gì tao nói đúng hay không..Thế ý mày là mọi người thuê gianh hồ đến cho mày một trận là xong à..XIn lỗi mày ..Thế thì còn quá đỏ cho mày đấy..Cái tội của loịa mày rồi cả gia đình mày se gánh chịu..Tao không muốn trù ẻo ai nhưng tao thấy thương gia đình mày nhất là bố mẹ mày..Đẻ mày ra mất công nuôi mày ăn học để rùi mày ra xã hội ngta chửi vào cái bản mặt mày và sau này bố mẹ và cả gia đình con cái mày cũng phải lãnh hậu quả cho mày nữa..
Phật bảo quay đầu là bờ và tao cũng hi vọng những người xấu sẽ quay đầu nhưng với cái loại như mày thì không còn gì để nói,,Mày tưởng đi scam được ít tiền là thông minh rùi chửi mọi người là ngu à??Nực cười...Mày ăn của ngta được bao nhiêu rồi cũng sẽ nôn ra bằng máu con ạ!!

bây giờ mình có thể tin ai.

quyết tâm chỉ giao dịch với những nik đóng bảo hiểm

chán chỉ có 1 chữ tham thì thâm, nhân cách mà đem tiền bạc đi đổi thì nó không sứng đâu bác à , hy vọng bác hiểu , con người sống thì có nhân cách của nó dù có 100ty thì nó cũng không đổi được đâu , lời nói thì ai nói không được , nếu cảm thấy luơng tâm có lỗi thì trả lại tiền đi bác , sống mà cự viện lý do này lý do nọ để scam thì trên đời này khối người vô nhà đá rồi , biết là ở thế giới online không có luật là đi tù nhưng nó vẫn có bản án luơng tâm cho nhưng ai có lương tâm . Nói ít thui chứ nhiều mất công bị banner nữa thì khổ em

Ngẫm chuyện cũng như đóng cái đinh vào thân cây, nhổ đinh rồi thì thân cây vẫn còn vết. Đời người lắm ngã rẽ. Ở đời làm sao mà không phạm phải bất cứ lỗi lầm nào, nhưng quan trọng hơn là cách mình sửa nhưng sai lầm ấy. Không ác cảm và cũng ko quen biết pol này nhưng mình thấy ông ý cũng có chút đóng góp cho 4rum nhưng xem chừng 1 sai lầm đã xóa bỏ tất cả công trạng ấy. Từ 1 người hùng trở thành tội đồ.
Hy vọng bạn sẽ trả lại tiền cho những người mà bạn đang nợ (Mình nói nợ chứ ko phải scam) - Hãy nghĩ tiền họ kiếm được MMO cực tới mức nào. Hãy trả 1 cách sớm nhất có thể, Pháp luật chẳng đụng tới cậu, nhưng lương tâm của cậu và cái tiếng xấu để lại đời sẽ theo cậu
Mình là người TH đã từng đi qua Huế và có ông anh mở khu resorts ở Lăng cô, nên thỉnh thoảng có vào đó mình thấy người Huế nhã nhặn mà lịch thiệp. Hy vọng bạn cũng thế

Last edited by a moderator:
Tốt nhất là cứ chăm chỉ làm việc để kiếm tiền, MMO là make money online chứ không phải chém gió online..........Các bạn cũng rảnh quá

buồn quá em đọc bên kia trước mà bên này bác lại nhận tội về mình , thế này thì lâu lâu muốn xem bóng đá *** cho vui biết nhờ ai đây :binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

mmo là việc = đầu óc mà có mấy ng cũng "chợ búa" khiếp

mịa tụi mày, đã là scam rồi mà còn rin này rin nọ. vãi quá.

mày không mất lòng tin thì mày nói thế được. mày không đặt niềm tin ở người khác thì mày nói thế được . ở đời dám yêu thì dám hận có được có mất , ở trên đời này nếu không tin ai cả thì làm gì còn bị scam nữa , có thể quan điểm sống của mày là vậy mày đem ra mày nói thì tao cũng đem ra tao nói nhưng đừng có chửi vơ đũa cả nắm kiểu đó được nhé , giọng điệu của 1 đứa trẻ ranh hãy mang về quá khứ hay tâm trí của mày đừng mang lên đây

Càng ngày càng ồn ào.... bất lực.... Thui sad về nik đen cho đỡ nhọc :binhsua15:

Banned rồi lấy đâu tiếng mà lên :binhsua12:

chém gió quá các bác các thím ơi, ngày có kiếm nỗi 1usd ko mà chém vãi hết cả ra :binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week