Vậy là Công Sức Cả Tuần Đi vào dĩ vãng (gửi hacker)

Invalid username or password.
ĐKM tình hình là mới bị bọn chó hacker nó change hết pass. dùng mail rác nên giờ đành bất lực đ km nhà nó

Của thiên trả địa mà thớt :) .. còn thằng Hacker .. làm ăn không làm đi ăn trên xương máu của người khác thì sau .. không phải nó gặp nạn đâu mà đau hơn là .. Gia đình nó , con nó và vợ nó . những người nó yêu thương nhất sẽ bị nhận cái hậu mà nó gay ra thớt à ..

Vì mình đã từng làm Hacker nhưng cái Luật nhân quả nó cũng đến mình gánh và bây giờ là TỪ BỎ nghề HACKER từ 4 năm trức rồi .. Luật Nhân Qủa Nguy Hiểm lắm mấy bác ạ

Chia buồn cũng chủ thớt. Nhưng trước hết thì hãy tự trách mình đã.

Đặt pass quá đơn giản, chia sẻ thông tin cá nhân bừa bãi thì mất của là chuyện 1 sớm 1 chiều mà thôi.

Nếu cái thằng yourpasswordisweak đó nó ko lấy của bác thì cũng có thằng khác lấy mà thôi. Có cả hàng trăm thằng ngồi canh trên mạng đó. Tụi nó tranh nhau mà lấy nữa í chứ. Đặt pass đơn giản, tên tài khoản cùng chung seri, cùng chung 1 pass thì khi mò ra 1 tài khoản chính thì nó đi sạch cả loạt acc khác.

Bên cạnh đó cũng trách 1 số bác quá dốt nhưng cực kỳ siêng năng. Đó là đã mất của rồi lại còn trình bày lại mình đã mất như thế nào. Y như báo công an vậy. Họ trình bày vụ án kẻ gây án ra sao, như thế nào để những kẻ chưa biết họ bắt chước để làm theo.
Hậu quả là facebook tràn ngập cách hack tài khoản str vì cái tội dốt mà còn siêng năng.

chia buồn :(

Của thiên trả địa mà thớt :) .. còn thằng Hacker .. làm ăn không làm đi ăn trên xương máu của người khác thì sau .. không phải nó gặp nạn đâu mà đau hơn là .. Gia đình nó , con nó và vợ nó . những người nó yêu thương nhất sẽ bị nhận cái hậu mà nó gay ra thớt à ..

Vì mình đã từng làm Hacker nhưng cái Luật nhân quả nó cũng đến mình gánh và bây giờ là TỪ BỎ nghề HACKER từ 4 năm trức rồi .. Luật Nhân Qủa Nguy Hiểm lắm mấy bác ạ
quay đầu là bờ mà bác :)
chúc bác thuận buồm xuôi gió :)
hôm trước em cũng mất 60k, ức cmn vãi

không làm gì cũng cúng cô hồn thằng em này 1k7 :D... thằng em có đọc được thì inbox anh, anh send thêm 300 cho đủ 2k :D..

Invalid username or password.
ĐKM tình hình là mới bị bọn chó hacker nó change hết pass. dùng mail rác nên giờ đành bất lực đ km nhà nó

Còn ai vào mà change nữa. Không chừng bạn là Whynotme412 gì gì rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week