Matrix VenturePlugTraffic - VenturePlugTraffic.com. ROI 120%- 135%| Payza - STP - PM - BTC

Status
Not open for further replies.
lại bị hold pp :(
thể nào PM đc pay nhanh 1 ngày, giờ lại pending gần 24h :mad::mad:

Mình là một trong những người join cùng bác 6 ngày đầu tiên cái này mở cửa, nay mới lời dc 1$ thì nó thế này, đau tim qua các ông ạ......

điệnh mệnh site pay như điện mak có 3 thánh việt nam distupe éo hiểu chúng nó nghĩ gì
Admin bảo là mấy members Việt Nam dispute là vì deposit Paypal vào Cash Balance để rút sang PM, có người được, có người 0 được nên mở Dispute đòi tiền luôn.
Thật đáng khâm phục, thật đáng buồn, và vì thế mà phần lớn anh em MMO4ME phần nào sẽ mất lợi nhuận tại VPT :(

thế là xong sự nghiệp
Revshare
check thi die
pac thì dở chứng
tap thì cũng vậy
dap thì paypal under review dở hơi
vpt thì hold vốn
đề nghị anh em nào dùng pp thi rút về bank
sau đó đồng loạt dispuste các site trên
lấy lại đồng nào hay đồng đó
--->đó là ngưu kiến của em
paypal limit thì lập acc khác

thế là xong sự nghiệp
Revshare
check thi die
pac thì dở chứng
tap thì cũng vậy
dap thì paypal under review dở hơi
vpt thì hold vốn
đề nghị anh em nào dùng pp thi rút về bank
sau đó đồng loạt dispuste các site trên
lấy lại đồng nào hay đồng đó
--->đó là ngưu kiến của em
paypal limit thì lập acc khác
Rev ra như nấm, đây chính là hệ quả của nó.

xử lý ko tốt sẽ như chek, nhiều người thấy tiền ko về mà lại ko có đọc tin tức cứ thế dis thì chết pp của admin, chả bù MPA ko có topic trên này mà sống thọ gớm, ko có mấy thằng vn phá hoại.

xử lý ko tốt sẽ như chek, nhiều người thấy tiền ko về mà lại ko có đọc tin tức cứ thế dis thì chết pp của admin, chả bù MPA ko có topic trên này mà sống thọ gớm, ko có mấy thằng vn phá hoại.

Giờ mới thấy TNC là an toàn nhất bác ạ. Loại được cơ số thành phần như này.

Ngày xưa thì đỡ, giờ thì MMO phổ biến quá đến mức có những bác chẳng biết tí tiếng Anh nào hay hiểu xem mình đang đầu tư cái gì mà cứ thế thấy lợi nhuận là DEP vào. :oops:

Sau đó thấy có cái gì "không vừa ý" mình là lại bắt đầu dispute. :mad:
vụ VPT đúng là dispute nhảm vl ra. dep pp rút pm ko được thì trước hết phải hỏi admin đã chứ. Chưa chi đã mở dispute như kiểu bố đời thiên hạ. Không chiều theo ý bố bố dis cho chết :confused::mad:

Từ nay có chơi mấy site revshare chắc phải suy nghĩ nhiều hơn, 1 là nó ko có cổng pp cho đẹp, khỏi sợ, 1 là mất luôn khỏi đòi, còn ko thì như TNC phải dep nhiều tầm >500 mới có ăn nên sẽ hạn chế dc nhiều kẻ phá hoại :)

Admin bảo là mấy members Việt Nam dispute là vì deposit Paypal vào Cash Balance để rút sang PM, có người được, có người 0 được nên mở Dispute đòi tiền luôn.
Thật đáng khâm phục, thật đáng buồn, và vì thế mà phần lớn anh em MMO4ME phần nào sẽ mất lợi nhuận tại VPT :(

e thì vừa hồi vốn, nhưng mak nghĩ tức, cả 1 cộng đồng mà cứ để bị vài con sâu nó quấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week