• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

vgroupbosskiet – 380$ PZ --> Nhờ ông Kiệt và Admin và cả nhà vào giải quyết!

Nhân vật chính đã có mặt! Bây giờ mình giải quyết nội dung topic của cậu trước nhé!
1. Cậu nói mua payza của mình ngày hôm trước thì hom sau bị hold! SAO CẬU BỊA CHUYỆN KINH THẾ! cậu mua payza của tớ được hơn 1 tuần rồi thì tuần sau cậu mới pm là bị hold. Rồi cậu nói đủ thứ lí do là tiền bẩn, tiền tớ send là tiền zeek pay double! Làm gì có chuyện Zeek pay double vì thời điểm đó làm gi có double mà pay!
2. Tớ vào payza bị hold thì ko được, vào mail payza thì nó thông báo chỉ reserve 110$! Nên tớ đã refund cho cậu 2tr!
3. Khi giao dịch payza thì nếu người khó tinh họ Hold tiền 1 tuần lễ! Mà đến khi cậu nói với tớ thì đã hơn 1 tuần lễ!
4. Tớ đã bán payza cho rất nhiều người họ chưa từng bị Reserve bao giờ cả! Những ai đã từng gd với tớ có thể vào comment hộ tớ! Thks

Chào bác :)
1. mình mua PZ xong. ngày hôm sau bị Reversed ngay. proof thì có đó. sau 1 tuần mới pm là vì đúng sau 1 tuần mình mới vào kiểm tra lại tài khoản được. không có thời gian vào check thường xuyên :). Tớ ko hề bịa chuyện!!
2. vào email PZ như mình vào kiểm tra là bị reversed 119$, nhưng những email báo bị Reversed khác có thể bác delete đi, không biết được. cái này ai cũng làm đc. :)
3. Xin lỗi bác nhé. vì em bận làm việc. + chả nhẻ bác bán PZ xong 1 tuần PM cho bác là quá muộn sao?
4. Việc bị Reversed của mình là có bằng chứng cụ thể. chứ đâu nói Oan cho bác đâu.!!!

bạn mình chơi zeek pro có nói với mình vụ zeek pay double thì PZ chỉ trừ tiền trực tiếp vào tài khoản nhận tiền từ zeek còn nguồn tiền đó chuyển qua tk khác thì tk khác ko bị làm sao ca. Nên là ko có việc bạn Kiệt gì đó bán tiền pay double để bị đòi lại từ người mua.
Thân!

26/6 chưa có vụ pay douuble muh`

bác này giàu thiệt, cái này là do chuyển 1 luong tiền lớn mà PZ ko veri nên bị hold là rửa tiền thôi, cứ chuyên dưới 400$ thì chả có vấn đế gì. Mà tiền đã về chủ cũ, an tâm ko mất

Mình nghĩ là người uy tín nên chả cần phải check :). nhưng từ nay thì phải cẩn thật thôi, sợ quá. :((
Ông mua của tui hôm qua có 10PZ, có cần check ko

Cũng 1 phần từ sad mod làm cho thớt tin tưởng quá nên bị. Vụ này ra trò đây. Ngồi hóng tiếp. Hi vọng chủ thớt nhận được sự công bằng :)

lên đầu cho các MOD vào giải quyết

Theo mình thì lão K reversed bao nhiêu thì đền bù bấy nhiêu thôi, còn sô $ còn lại trong PZ của bạn thì làm sao bắt người ta chịu trách nhiệm đc, rút kinh nghiệm lần sau, lập cái PZ mới mà nhận $ từ người khác!

PAYZA mà cậu nói bị hold vào ko được==>> Ko thể kiểm tra
vào mail: Payza thì chỉ thấy nó ghi là hold 110pz==>> Nên đã đền bù cho cậu 2tr!
Khi đền bù 2tr cậu cũng đã chấp nhận rồi giờ lại muốn đền bù tiếp là thế nào?

việc kiểm tra tiền bị hold trong PZ rất khó vì có thể chủ topic mua tại nhiều nguồn nên thật khó xác định là số tiền bị hold là từ nguồn nào

PAYZA mà cậu nói bị hold vào ko được==>> Ko thể kiểm tra
vào mail: Payza thì chỉ thấy nó ghi là hold 110pz==>> Nên đã đền bù cho cậu 2tr!
Khi đền bù 2tr cậu cũng đã chấp nhận rồi giờ lại muốn đền bù tiếp là thế nào?

ủa. bác lại nói nhầm rồi. PZ mà bác bác dùng để bán $ là PZ: [email protected]
bác nói PZ này ([email protected]) bị Reversed có 119$ thui.
Nhưng rõ ràng bên PZ của mình, lại bị Reversed số tiền về PZ: [email protected] là 380$. bác đã vào teamview check rồi còn gì!!
trời, 2tr để đền 380$. mình nói là cầm 2 tr đã. chứ chưa bao giờ nói xong bác à. :)

ủa. bác lại nói nhầm rồi. PZ mà bác bác dùng để bán $ là PZ: [email protected]
bác nói PZ này ([email protected]) bị Reversed có 119$ thui.
Nhưng rõ ràng bên PZ của mình, lại bị Reversed số tiền về PZ: [email protected] là 380$. bác đã vào teamview check rồi còn gì!!
trời, 2tr để đền 380$. mình nói là cầm 2 tr đã. chứ chưa bao giờ nói xong bác à. :)
Mình chỉ refund cho cậu 2tr vì trong mail của payza chỉ thông báo la hold 110pz! còn nếu cậu muốn hơn nữa thì đợi MOD vào giải quyết!

việc kiểm tra tiền bị hold trong PZ rất khó vì có thể chủ topic mua tại nhiều nguồn nên thật khó xác định là số tiền bị hold là từ nguồn nào

tài khoản đó lập ra chỉ mua $ từ bác Kiệt thui cậu à. bị Reversed xong --> Hold :)

Mình chỉ refund cho cậu 2tr vì trong mail của payza chỉ thông báo la hold 110pz! còn nếu cậu muốn hơn nữa thì đợi MOD vào giải quyết!

trong email của bác PZ chỉ thông báo là bị Reversed là 110PZ chứ không phải bị Hold đâu bác. :( Nhưng rõ ràng là bên tài khoản mình bị Reversed 380$, bác thấy rõ điều này mà :)

Bỏ tiền túi ra đi mua mà giờ dính vào mấy vụ này đây
chia buồn cùng bác lần sau check nguồn kỹ rồi hãy mua

Mod sad đâu vào nhận hàng nào. Sao chưa thấy mặt trong topic này nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week