Waiting for Answer vikowelic scam code tool không đúng yêu cầu

Status
Not open for further replies.
đệt mợ mod kiểu éo gì topic giải quyết chưa xong , thằng code nói 1 phát là close topic luôn. VL cách làm ăn thiệt ~~

bạn tạo 1 topic mới ! up đầy đủ bằng chứng lên ! mình sẽ giải quyết ! cái topic đó cũng lâu rồi !

bạn là clone của @mmotong ! nếu bạn cảm thấy phàn nàn cách làm việc của mình thì có thê report mình ở cái topic này ! sẵn sàng tiếp bạn https://mmo4me.com/forums/suggestion-feedbacks.15/

bạn tạo 1 topic mới ! up đầy đủ bằng chứng lên ! mình sẽ giải quyết ! cái topic đó cũng lâu rồi !

bạn là clone của @mmotong !
vãi clone cái gì thế, nói thì đúng cái . Làm chung công ty thì chung ip thôi chứ clone gì ???
ghét nhau cũng k cần cay cú thế đâu

vãi clone cái gì thế, nói thì đúng cái . Làm chung công ty thì chung ip thôi chứ clone gì ???

o` chung cty =)) ! xin lỗi bạn ! hôm nay chủ nhật ! cty nào làm việc !

• Like
Reactions: KHL
o` chung cty =)) ! xin lỗi bạn ! hôm nay chủ nhật ! cty nào làm việc !
đệt mợ thế thích set kèo thằng nào sai bị ban acc nhé , ok không ???
Hết bảo clone của iloveapple , giờ lại bảo clone của mmotong. thiệt là vl

Mình không tranh luận với bạn ! chỉ nói vậy thích thì có thể report mình với BQT đừng ăn nói cái kiẻu kích động ! nếu có đầy đủ bằng chứng bên cái topic https://mmo4me.com/threads/vikowelic-coder-thieu-trach-nhiem.277884/ thì xin mời up lên !
Topic chưa giải quyết mà closed là sao? E là chủ topic e chưa yêu cầu đóng và cũng chưa thấy ai trong BQT giải quyết topic đó :)
Ko hiểu mod với thằng scam kia có quan hệ gì mà bao che nhiều lần dù nó dính cả chục topic report

Topic chưa giải quyết mà closed là sao? E là chủ topic e chưa yêu cầu đóng và cũng chưa thấy ai trong BQT giải quyết topic đó :)
Ko hiểu mod với thằng scam kia có quan hệ gì mà bao che nhiều lần dù nó dính cả chục topic report

ông tạo 1 topic mới với mọi bằng chứng ! sáng tui vào xem thì ko còn bằng chứng !

Bớt nóng các b ơi

mình việc gì phải report. việc bạn bạn làm việc mình mình làm. Nghi mình clone thì cứ report thế thôi :D:D:D:D

Chào. Nếu cậu và @mmotong không phải là 1 người đề nghị cậu tạo 1 clone và gửi thông tin verify cho @Shin để chứng minh là 2 người. Còn bây h nick cậu sẽ bị BAN!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week