Waiting for Answer vikowelic scam code tool không đúng yêu cầu

Status
Not open for further replies.
Tool chức năng rút gọn link chưa làm? bạn gửi làm gì? Đoạn chat rõ ràng nêu click vào 1 link nó direct sang link khác

Mình nhắc nhở @tieuphamceo mai mốt có tạo topic hay không hài lòng vần đề gì gì thì đề nghị xem lại topic mình đã ai close hay làm gì chưa.

Các bạn cứ bình tình nói chuyện đừng nóng giận mà phạm rules ko đáng, ai sai ai đúng mod cuipap sẽ xử lý triệt để, không có vụ bao che hay ông lớn sau lưng nào ở đây hết nhé.

ông tạo 1 topic mới với mọi bằng chứng ! sáng tui vào xem thì ko còn bằng chứng !
Mạnh dạn lên cậu, cứ thấy đúng là làm đừng để trở thành con tin của mem :D

Cái chức năng submit link bạn làm vậy liệu có ngửi được không? Đã chạy đúng yêu cầu chưa? Tôi sẽ làm video review nói rõ trên kênh youtube và fanpage cá nhân của tôi? Rút gọn link bạn vất đi đâu

nói thật, sáng giờ theo dõi topic này góp chút ý kiến:
- 2 bên ra ngoài giải quyết vụ này và thỏa thuận lên đây mod cũng không giải quyết đc vì coder có người rành người không??

- Refund 50 - 50 đường ai nấy đi.

- Bạn coder sau vụ này nên đóng bảo hiểm ở mmo4me để làm việc lâu dài và uy tín hơn. Chứ mình cũng biết nghề coder rất khó.

có gì ae chém nhẹ. hihi

- 2 bên ra ngoài giải quyết vụ này và thỏa thuận lên đây mod cũng không giải quyết đc vì coder có người rành người không??

- Bạn coder sau vụ này nên đóng bảo hiểm ở mmo4me để làm việc lâu dài và uy tín hơn. Chứ mình cũng biết nghề coder rất khó.

có gì ae chém nhẹ. hihi

Không 50-50 được ! việc này @vikowelic phải fix hoặc refund đủ !

có gì ae chém nhẹ. hihi
kiếm tiền ko khó cứ làm ko đúng ko đc thì 50% tool ném đó dùng đc thì dùng ko đc thì thôi ko quan tâm

Ông này bao phốt rồi, :D. Hi vọng lần này các mod làm quyết liệt một chút, có deadline đàng hoàng.

Chứ ko nên để dây dưa cả tháng lỡ dở việc cả hai bên.

Sau vụ này ai muốn làm coder đóng 200$ bảo hiểm đảm bảo làm ăn cẩn thận ngay o_O

Tool có 3 chức năng:
1. search theo từ khóa trên google và lấy ra líst domain trong kết quả search
2. Xem country của domain search ra traffic nước nào nhìu nhất => export ra để làm referer
3. Run bot cho domain chỉ định, với referer là danh sách các domain vừa export

Như video đã quay này thì tool đã làm đủ 3 việc cần thiết, tool ko yêu cầu đa luồng hay fake ip ssh, hma, vip gì cả nên chạy direct + fake user agent + referer.

Còn thớt bảo cái short link là cái gì, mục đích tạo ra short link từ list domain search được để làm gì ?

Thông thường để tăng rank alexa hoặc tăng rank gì đó, người ta thường tìm kiếm những domain, những website tốt để lấy làm referer, và tool cũng chạy bằng firefox với referer là líst domain search ra được rồi.

Ông thớt nói mục đích tạo short link từ líst domain để làm gì coi.

Còn thớt bảo cáo short link là cái gì, mục đích tạo ra short link từ list domain search được để làm gì ?

Thông thường để tăng rank alexa hoặc tăng rank gì đó, người ta thường tìm kiếm những domain, những website tốt để lấy làm referer, và tool cũng chạy bằng firefox với referer là líst domain search ra được rồi.

Ông thớt nói mục đích tạo short link từ líst domain để làm gì coi.

Mục đích gì là việc của người ta , Nhiệm vụ coder là phải làm đúng các chức năng của bên thuê đề ra . Cậu ko làm được thì phải RP , ko RP thì ăn ban .

Mục đích gì là việc của người ta , Nhiệm vụ coder là phải làm đúng các chức năng của bên thuê đề ra . Cậu ko làm được thì phải RP , ko RP thì ăn ban .
Làm thì có gì đâu, mà ko hiểu tự nhiên đi tạo short link từ mấy cái domain để là gì thôi.

Coder họ nhận job lấy tiền nhưng cũng có lòng tự trọng. Họ cũng có lòng muốn sửa mà chưa gì cậu chửi họ như chém chuối thế kia. 3tr thì có gì to mà phải nhục mạ nhau lôi lên đây. Hài các cậu đi cheat lấy của thiên hạ ko biết bao tiền, người ta làm công cho mình mất ít tiền đã lồng lộn lên, kêu than đạo đức với trách nhiệm.

Coder họ nhận job lấy tiền nhưng cũng có lòng tự trọng. Họ cũng có lòng muốn sửa mà chưa gì cậu chửi họ như chém chuối thế kia. 3tr thì có gì to mà phải nhục mạ nhau lôi lên đây. Hài các cậu đi cheat lấy của thiên hạ ko biết bao tiền, người ta làm công cho mình mất ít tiền đã lồng lộn lên, kêu than đạo đức với trách nhiệm.

Cậu nhận ra vấn đề này thì chắc cũng đọc kỹ những gì mình post trước đó. 2 anh em đặt tool làm 3tr, làm nhiều lần trước rồi chứ không phải lần đầu tiên, có lần mình nhận tiền trức, có lần nhận sau khi làm xong, thứ 2 gởi tiền, thứ 3 bắt đầu làm, hẹn 3-5 hôm, nếu max 5 hôm thì thứ 7 giao, thứ 6 mình có công việc nên ko online, 2 anh em đăng status mày làm ăn như c.ứ.t, rồi chửi búa lua xua liên tục không hiểu nói.

Tool có chức năng tạo short link là được còn làm gì thì tôi cũng không nhất thiết phải trình bày với bạn. Bạn xem làm được hay không thì trả lời. Việc bạn chậm 1 ngày tôi cũng chẳng bảo sao. Như hình tôi đã gửi đính kèm bên trên. Sang ngày thứ bạn nhìn công việc bạn làm....tool lỗi, không đúng yêu cầu.

Tôi cũng là coder (code web) nhưng chưa bao giờ bắt bên khách giao 100% tiền cả, bạn đòi 100% cũng ok thôi nhưng nhìn cách bạn làm việc và support thì bạn tự hiểu.

:D mình thiết nghĩ mấy việc cá nhân các bác cứ tự xử với nhau lúc nào cũng lôi lên forum thấy mệt mỏi thật mà có giải quyết được gì đâu

:D mình thiết nghĩ mấy việc cá nhân các bác cứ tự xử với nhau lúc nào cũng lôi lên forum thấy mệt mỏi thật mà có giải quyết được gì đâu
Không chịu mà phải lên đây cậu à, bảo để sửa xong gởi nhưng thớt ko chịu, cứ bảo lên đây rồi tính típ o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week