vimeo bán pz bẩn bị thu hồi hàng loạt-vào giải thích

ham của rẻ thì chết thôi. các cậu đừng có mơ màng về chuyển có info báo công an. bank nó ko bao giờ cung cấp thông tin khách hàng đâu, trừ các vụ hàng tỷ đồng,
pz mình nguồn gốc rõ ràng.rao 17.5 ko ai mua.cứ ham 17 cơ. đã thế giờ 18 cũng éo bán. còn mấy k để chua:))

ham của rẻ thì chết thôi. các cậu đừng có mơ màng về chuyển có info báo công an. bank nó ko bao giờ cung cấp thông tin khách hàng đâu, trừ các vụ hàng tỷ đồng,
pz mình nguồn gốc rõ ràng.rao 17.5 ko ai mua.cứ ham 17 cơ. đã thế giờ 18 cũng éo bán. còn mấy k để chua:))

Sạch thì bác post proof nên xem nào !

ý kiến riêng :mình nghĩ do thu gom bán lại tràn lan với số lượng lớn mà không check nguồn, khi xảy ra sự cố mất khả năng chi trả thì bỏ của hạy lấy người, hoặc người bán cố tình scam thì miễn ý kiến rồi!! Bản thân PZ không có tội và được sử dụng rất tốt,!! Phụ Bạn sớm lấy lại được tiền.

Vụ này nhớn rồi đây :-ss xong rùi sẽ ra sao :-s. Phát này chắc chắn vimeo chạy làng. các bác pro mất công toi :binhsua38:

Sạch thì bác post proof nên xem nào !

proof làm gì em?? ai mua thì anh cho check teamview cả tiếng cũng được. Bảo hành 20 năm sau vẫn ok. có người xúc vài k là bình thường, nhiều người mua. chỉ ai ham rẻ thấy 17 là lao vào và đôi khi ép giá. còn mình thì ko bao giờ bán 17 trừ bán cho anh em thân thiết thì k nói mình cũng giảm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week