Matrix Visitad - Invest plan. LR / PM / STP / EGO

Status
Not open for further replies.
nó vừa gửi mail trong Spam ! quy định mới, ai cheat nhiều ID thì sẽ khóa IP luôn.

Thay đổi Cash out ! LR, PM & Egopay là 5$, STP là 10$.

- sau đợt này nó cấm VN lun.

cái đó tự hiểu :)) không cần phải giải thích gì thêm

- - - Updated - - -

hiện tỉ giá stp ex sang lr đã thay đổi
càng lúc càng lỗ @@ fee từ 35% lên 45% rồi

Trách gì dân Viet Nam, dân nào chẳng cheat chứ, đừng tự hạ thấp mình như vậy. Mình k cheat thì tụi khác cũng cheat thôi. Ngon thì share a e tranh thủ mà ăn giai đoạn đầu, còn sợ thì đừng share làm gì

đóng luôn chức năng xem ad:binhsua48:

đúng vậy
vì cheater quá n`
admin quyết định close luôn surf để điều tra và thanh lọc toàn bộ các account
admin sẽ lock IP cho ai cheat, chứ không chỉ lock account
như đã nói, cứ tiếp tục cheat rồi có ngày ăn cám cả lũ
đừng đùa vs thằng làm ăn nghiêm túc

- - - Updated - - -

Trách gì dân Viet Nam, dân nào chẳng cheat chứ, đừng tự hạ thấp mình như vậy. Mình k cheat thì tụi khác cũng cheat thôi. Ngon thì share a e tranh thủ mà ăn giai đoạn đầu, còn sợ thì đừng share làm gì

vâng, bác nói rất vãi :|
ngon thì share tranh thủ ăn rồi cả nguyên đám invest chết dở theo đám cheat surf, đâu phải tiền surf tự nhiên mà có, nó từ nguồn invest mà giờ đi làm thê thì như em - invester - ăn cám à ?
không share thì lại bảo keo kiệt, cờ hó này nọ :))
không hạ thấp ai hết, mà tự chính chúng ta có cái lòng ích kỉ cá nhân hóa sẵn rồi

- - - Updated - - -

bảo ko trách gì mà ngay hqua có ng` hỏi e cách cheat site rồi :))
thật là vãi...............

đúng vậy
vì cheater quá n`
admin quyết định close luôn surf để điều tra và thanh lọc toàn bộ các account
admin sẽ lock IP cho ai cheat, chứ không chỉ lock account
như đã nói, cứ tiếp tục cheat rồi có ngày ăn cám cả lũ
đừng đùa vs thằng làm ăn nghiêm túc

- - - Updated - - -

vâng, bác nói rất vãi :|
ngon thì share tranh thủ ăn rồi cả nguyên đám invest chết dở theo đám cheat surf, đâu phải tiền surf tự nhiên mà có, nó từ nguồn invest mà giờ đi làm thê thì như em - invester - ăn cám à ?
không share thì lại bảo keo kiệt, cờ hó này nọ :))
không hạ thấp ai hết, mà tự chính chúng ta có cái lòng ích kỉ cá nhân hóa sẵn rồi

- - - Updated - - -

bảo ko trách gì mà ngay hqua có ng` hỏi e cách cheat site rồi :))
thật là vãi...............
:m131: thật là vãi ......... kết câu nói này của bác vãi ~~~~

Chúng tôi đã lưu ý một số người dùng Lợi dụng Offer Promo bằng cách tạo ra id Nhiều, thu hồi cho người sử dụng thanh toán processor.Those cùng sẽ có tất cả các tài khoản bị cấm cùng với IP của họ.

Chúng tôi đang sửa đổi vài thiết lập để cung cấp quảng cáo và cũng có thể xóa nhiều tài khoản do đó cung cấp quảng cáo sẽ đóng cửa trong thời gian này

Cashouts tối thiểu đã được tăng lên và từ nay về sau rút trong LR, PM & Egopay tối thiểu là 5 $ và STP là 10 $

ý của mình là rất nhiều người có chuyện gì cũng đổ thừa là do dân Việt Nam chơi bẩn thế này, thế nọ...Mình là người Việt Nam mà.
<à site chưa về Viet Nam thì đã vài k members rồi, nen k chỉ member Viet Nam đâu. Còn bạn share thì bạn cũng có lợi ích mà. Với lại bạn k share cũng có người khác đưa về thôi, nếu bạn sợ ảnh thưởng đển investor như bạn thì tìm site khác mà invest.

Ai hỏi cách cheat site này thì cũng bình thường thôi, có gì đâu nhỉ :-?, mà bản thân mình thì mới đăng ký nick sáng nay với Darf Forest nhưng chưa chơi gì hết, k invest cũng k surf luon vì k có STP

Nói ko phải j. Hôm qua đăng ký invest, ID hơn 3k. Hôm nay vào gần 7k, sợ thật :binhsua48:

ý của mình là rất nhiều người có chuyện gì cũng đổ thừa là do dân Việt Nam chơi bẩn thế này, thế nọ...Mình là người Việt Nam mà.
<à site chưa về Viet Nam thì đã vài k members rồi, nen k chỉ member Viet Nam đâu. Còn bạn share thì bạn cũng có lợi ích mà. Với lại bạn k share cũng có người khác đưa về thôi, nếu bạn sợ ảnh thưởng đển investor như bạn thì tìm site khác mà invest.

Ai hỏi cách cheat site này thì cũng bình thường thôi, có gì đâu nhỉ :-?, mà bản thân mình thì mới đăng ký nick sáng nay với Darf Forest nhưng chưa chơi gì hết, k invest cũng k surf luon vì k có STP

cái mà bảo chưa về mà đã vài k members thì hơi lạ à :))
bác xem lại nhé, em mang về khi nó còn chưa tới 1k members bác ạ...
em là members thứ 171, reg xong đem về liền thì bác lấy đâu ra con số vài k? bác tự suy à ???
em chấp nhận nếu không share ng` khác đem về, nhưng em share đâu phải để kiếm tiền, em share để chơi invest
và khi nói bác cũng quên rằng đây là box invest à? ở đây là investor chơi chứ không phải là earner chơi nhé bác...
đi dạo cả forum thì không chỉ mình pic em đâu :)) rất n` pic khác và ở box khác hiện đang tuyển mem cực kì rầm rộ kìa bác ạ
cơ bản riêng member việt nam ko dưới 1k rồi đấy (chưa tính cái lượng cheat choát :)) vs account ảo)
và bác cũng nên suy nghĩ kĩ zùmm em cái, đây là box invest, nên vấn đề liên quan tới investor là hiển nhiên quan trọng
chưa kể bác lại nói "ai hỏi cách cheat site này cũng bình thường thôi" .... thế này thì chết là chắc :))
hỏi sao bác phản đối ghê thế, vì bác cũng thích cheat :))

thật vãi...................
đã lên hơn 8k account
chứ đừng nói là member nữa
vì toàn là account fake

thật vãi...................
đã lên hơn 8k account
chứ đừng nói là member nữa
vì toàn là account fake
Chờ nó thanh lý môn hộ mấy thèng cheat đi, nếu không banned ip VN thì dep vào

Chờ nó thanh lý môn hộ mấy thèng cheat đi, nếu không banned ip VN thì dep vào

mình đánh liều
góp ý admin sửa rule rồi :|
không biết nó đồng ý hay không
nếu nó đồng ý thì tình trạng cheat sẽ bị khóa triệt để
nếu không, tớ sẽ tranh thủ with hết và out khỏi site này

- - - Updated - - -

thằng admin này chịu chơi đấy chứ , mỗi ngày khoảng 4k mem 1 ngày nó pay hơn 4k $ thì bó tay rồi ko biết có làm ăn tốt ko mà nó chơi ngông thế

thì bác cứ vừa surf vừa invest thì hiểu ấy mà @@
dep 10$ thì đc có 50 credit, rồi nhét credit vô site
free member thì surf 50 page (tương đương 50 credit) thì đc 1$
10% trong tổng số invest chứ nhiêu đâu mà bảo ko ăn cho đc @@
nó phải tính mới làm chứ đâu dễ gì mà làm

còn 15 post nữa lên professional :))
ráng vậy
cố gắng chém và spam =))

Pro hay master cũng có làm gì đâu? Uy tín hơn? Cũng chưa hẳn hơn member. Được nhận tiền trước khi giao dịch? Với mình thì không, master hay mod gì đi nữa thì cứ trung gian mà tiến. Nếu không thì đóng bảo hiểm, rồi sẽ được nhận tiền trước. Cái danh hiệu đấy thực ra chẳng ý nghĩa là mấy.

Last edited by a moderator:

xác nhận với bác makemoneycuoi vo. đừng đổ thừa cho mem VN.bản thân mình đã từng nói với hoangtieubao là định khi có proof 1$ thì sẽ làm thớt kiếm 1$/15 phút cho anh em VN rape nó, tuy nhiên thấy hoangtieubao post ở box invest rồi nên mình không post nữa, ảnh hưởng đến người invest.(tuy nhiên mình ko đem về thì người khác vẫn đem về ;)) )
Vì vậy mình lập thớt tuyển mem nước ngoài chơi cho vui, và hôm nay đã có trên 8x ref, mà toàn ref nước ngoài nhé :)),bọn nó còn pm mình ầm ĩ "any bot here?", "please pm me bot?","can i make more than 1 account?" =)).trong khi đó hoang tieubao mới có tầm chục ref.
Việc hoangtieubao bảo bác makemoneycuoivo thích cheat thì quá cảm tính rồi, mấy hôm trước bác nhìn thấy site nhưng ko join vì thấy kiểu surf 50site=>1$ thì dân invest khó sống.còn mình thì đăng kí kiếm STP chơi :)). hôm nay khoe với bác ý là nó update exchange tùm lum nên bác ý lạ, reg thử để xem thôi :D
nói chung free money thì đứa nào cũng ham, nước ngoài với VN cũng chả khác nhau nhiều :-"

Pro hay master cũng có làm gì đâu? Uy tín hơn? Cũng chưa hẳn hơn member. Được nhận tiền trước khi giao dịch? Với mình thì không, master hay mod gì đi nữa thì cứ trung gian mà tiến. Nếu không thì đóng bảo hiểm, rồi sẽ được nhận tiền trước. Cái danh hiệu đấy thực ra chẳng ý nghĩa là mấy.

vấn đề không phải danh nghĩa bác ơi
lên pro và master đều đc info thật
chính xác hơn thì khi lên phải nộp info thật cho admin
có chuyện thì admin pub
độ uy tín hiển nhiên hơn member tí chút (chứ không hẳn là uy tín 100%)
nhưng ít ra vẫn hơn là chả biết ai vs ai :)

- - - Updated - - -

đối vs ng` khác thì danh hiệu đó k ý nghĩa
nhưng đối vs em thì danh hiệu đó là nền tảng để làm ăn lâu dài :D
chủ yếu lấy uy tín vs ae là chính :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675