VN Auto Job Ver Final 2.0 - Auto SeoSprint - Hoàn thành tới 95% job

ẹc, sao vắng thế không biết, anh em đâu hết rồi, có ý tưởng gì nói lun cho thớt tính toán để cho tool sớm bá đạo đi !:binhsua04:

Còn một vấn đề này cần ý kiến của mọi người. Đấy là khi click Ad GA. Có một số trang web bằng flash chỉ có 1 link hoặc không đủ link so với yêu cầu của chủ job. Trong trường hợp này mọi người muốn như thế nào

1. Bỏ qua không báo cáo, job không hoàn thành
2. Cứ báo cáo nhưng thiếu link ( kèm thêm câu nhắn nhủ gì đó cho chủ job đại loại là web đó chỉ có bằng đấy link )
3. Ý kiến khác ...
Cái này mình có đề cập rồi , 1 link ( ko có link thêm ) thì báo cáo vẫn dc tính. Bác thớt cứ cho báo cáo ; ko thì nhân link đó lên ; như copy và paste cho đủ link cho chắc.
:binhsua04:

Cái này mình có đề cập rồi , 1 link ( ko có link thêm ) thì báo cáo vẫn dc tính. Bác thớt cứ cho báo cáo ; ko thì nhân link đó lên ; như copy và paste cho đủ link cho chắc.

Nhân link là như thế nào nhỉ. Thế khác gì là click trùng link đâu, liệu chủ job nó có chấp nhận ko

Thêm 1 dòng vào báo cáo là adverting site has one link :D

e thì chỉ vote cho ý kiến có nút dừng thui, tại seo giờ nó lag lắm, có mấy lần đang chạy tool thì nó đá nick e ra, login lại thì tool nó cứ nhảy từ task này sang task kia >"<
PS nhớ có click PP Wmlink Robo... ở ngoài tương tự như takru nha bác

VN Auto Job Ver Final 3.0

Một số screen shot của VN Auto Job ver Final 3.0. Mọi người xem và có đóng góp gì thì ý kiến luôn để mình chỉnh sửa. Hiện ver 3.0 vẫn đang được mình hoàn thiện, khoảng một vài ngày nữa sẽ xong

Gộp tất cả các task vào trong một form -> tiết kiệm không gian và tránh rối mắt

Form quản lý job mới

Custom báo cáo

Very good. Có dịp sẽ test :binhsua01:

Một số screen shot của VN Auto Job ver Final 3.0. Mọi người xem và có đóng góp gì thì ý kiến luôn để mình chỉnh sửa. Hiện ver 3.0 vẫn đang được mình hoàn thiện, khoảng một vài ngày nữa sẽ xong

Gộp tất cả các task vào trong một form -> tiết kiệm không gian và tránh rối mắt

Form quản lý job mới

Custom báo cáo

phần custom báo cáo poker mới add vào nhìn tui cũng chưa hiểu lắm ^^!

:binhsua39:Nhanh đi bác , chứ bản 2.0 đến 2.4 h ko chạy dc , toàn check rùi hủy job ko :binhsua45:

Gộp tất cả như vậy thì nó vẫn sẽ hiện nhấp nháy báo cho mình lúc cần click GA chứ hả bác?
Phần Custom báo cáo vậy là rất OK, mình rất thích
Mà vẫn chỉ làm được 5 task 1 lúc thôi hả bác, bác có thể làm 1 version tăng thêm task rồi bán giá cao lên được không? ai muốn mua bản nào thì mua

Với cho mình hỏi sao lúc cần bấm QC Tak máy mình nó lại hiện ra IE chứ không phải Chrome, mặc dù mình đã để trình duyệt mặc định là Chrome rồi

Gộp tất cả như vậy thì nó vẫn sẽ hiện nhấp nháy báo cho mình lúc cần click GA chứ hả bác?
Phần Custom báo cáo vậy là rất OK, mình rất thích
Mà vẫn chỉ làm được 5 task 1 lúc thôi hả bác, bác có thể làm 1 version tăng thêm task rồi bán giá cao lên được không? ai muốn mua bản nào thì mua

Với cho mình hỏi sao lúc cần bấm QC Tak máy mình nó lại hiện ra IE chứ không phải Chrome, mặc dù mình đã để trình duyệt mặc định là Chrome rồi
Nhiều task quá lagg máy lại loạn lên được gì đâu :D. Mà có đủ job mà làm không ấy chứ :D

Sao lại bỏ dở thế. Có tool mọi người đỡ bị mấy bạn Nga ngố bóc lột sức lao động chứ :binhsua01:

tăng thêm 3 task ! chứ thấy chạy 5 task thì số job hoàn thành trong 1h cũng tương đương làm tay:binhsua28: hiện tại chạy tool chỉ đỡ mỏi tay hơn thôi!

đề nghị ra bản version mới chủ thớt cho free người test đi chứ mỗi lần làm xong test thì thấy những người mua báo lỗi ở đây nhiều thấy ghê quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week