VN Auto Job Ver Final 2.0 - Auto SeoSprint - Hoàn thành tới 95% job

chừng nào ra v3 vậy bác. Mà v3 có auto click AD chưa
Khoảng 2 -3 ngày nữa mình mới đưa ra test. Test fix xong thì chắc là hết tuần sau mới chính thức hoàn thành. Tất cả các ver của mình đều ko có auto click ad bạn nhé

Anh em nào đã chuyển tiền cho mình thì đợi V3 ra mình sẽ active luôn 1 thể nhé. Ver 3 nhất định sẽ không làm các bạn thất vọng. Tại 2 ver trước cận tết quá nên không có thời gian làm kĩ càng. Mình cũng đã tính trước chuyện đó nên + cho anh em mỗi người 1 tháng sử dụng. Bây giờ đầu năm dư thừa thời gian nên mình sẽ làm kĩ hơn một chút

Ơ thế bác cứ active giờ luôn để mình làm không được à? hay là nó có khác nhau giữa việc active V2 và V3 nên mới phải đợi?

Nếu được thì bác active giúp luôn chứ giờ làm có 5 acc auto không đủ

Last edited by a moderator:
Ơ thế bác cứ active giờ luôn để mình làm không được à? hay là nó có khác nhau giữa việc active V2 và V3 nên mới phải đợi?

Nếu được thì bác active giúp luôn chứ giờ làm có 5 acc auto không đủ
trời đất , 5 acc mà không đủ!
vậy giờ sao mà chiến SEO đây? :binhsua04:
chịu khó chờ 2-3 hôm nữa vậy!

Mình đang off nick để tập trung làm cho nhanh. Trong vòng hôm nay là xong thôi. Khi nào xong mình lại online cả ngày :)

Lót dép ngồi hóng V3 :binhsua03:Hàng mà ngon xúc thêm mấy ID nào :binhsua57:

Mình có ý kiến thế này bỏ qua phần log đi thêm 1 cái trạng thái cuối cùng trong phần list job, như hoàn thành chưa hoàn thành không load được web để dễ tìm job mà sửa.

mình cũng góp ý @@!
giờ trong tay mình chưa có list job nào hết mình log id thử thì vào SS ko vào được những job ( tìm job trên tool để add vào tool )
add thêm phần đó là được @@!

mình cũng góp ý @@!
giờ trong tay mình chưa có list job nào hết mình log id thử thì vào SS ko vào được những job ( tìm job trên tool để add vào tool )

Log id trên web ---> Tìm job.
Đồng thời bật tool vào phần nhiệm vụ add job
Mình toàn làm vậy :binhsua172:

- - - Updated - - -

:binhsua56:pokervn2012 cố lên tối ra V3 để đêm nay test thì ngon

mình cũng góp ý @@!

^^~ ref mình share List 140 JOB :Mail [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week