VN Auto Job Ver Final 2.0 - Auto SeoSprint - Hoàn thành tới 95% job

Đơn giản là ko chạy được nhiều acc. mà 1 acc thì chơi làm gì cho mệt :(

Mình không chơi nhưng giúp người khác chơi và mình có ít hoa hồng là ok rồi ;)

Nhiều task quá lagg máy lại loạn lên được gì đâu :D. Mà có đủ job mà làm không ấy chứ :D

Sao lại loạn??? Mình lúc nào cũng mở tool chạy 5 job và mở thêm VIP Prom để làm 1 lúc 7 - 8 job của VIP nữa vẫn vô tư, ai máy yếu thì dùng bản 5 task thôi là được, chứ có 5 task thì đúng là cũng chỉ đỡ mệt hơn thôi chứ không nhanh hơn

À mà job list mình có hơn 100 thôi, chắc là cũng đủ

Có hơn 100 job có tool rồi thì làm lúc xong cần gì nhiều task quá :D

Nếu có auto 100% thì bạn mua ko nhĩ ?

Một số screen shot của VN Auto Job ver Final 3.0. Mọi người xem và có đóng góp gì thì ý kiến luôn để mình chỉnh sửa. Hiện ver 3.0 vẫn đang được mình hoàn thiện, khoảng một vài ngày nữa sẽ xong

mình nể bác pokervn 1 việc là luôn tham khảo ý kiến và ra mắt liền sau mỗi version của bác ấy là tool như thay áo mới :x
mong ver 3 ra nhanh còn test

Có hơn 100 job có tool rồi thì làm lúc xong cần gì nhiều task quá :D

Đúng là bạn chưa làm SEO nhiều nên có lẽ bạn không hiểu ý mình, nhiều task 1 lúc thì thời gian hoàn thành 100 job đó sẽ nhanh hơn nhiều

Báo trước là ko dùng được nhiều acc nhé. auto này tớ làm chán rồi. chạy nhiều acc nó khóa hết .

Đúng là bạn chưa làm SEO nhiều nên có lẽ bạn không hiểu ý mình, nhiều task 1 lúc thì thời gian hoàn thành 100 job đó sẽ nhanh hơn nhiều

Mình hiểu ý bạn nhưng hà nội không vội được đâu ;))

- - - Updated - - -

Báo trước là ko dùng được nhiều acc nhé. auto này tớ làm chán rồi. chạy nhiều acc nó khóa hết .

Cậu đi trước có kinh nghiệm, share cho anh em lý do hay là nghi ngờ tại sao bị banned acc để anh em còn tìm cách phòng tránh đi :)

Bác chắc mới biết đến topic auto này nhỉ. Tool này mọi người đã sử dụng được gần 1 tháng rồi. Có người 5 acc có người 10 acc và chưa ai bị vấn đề gì về account cả

Bác chắc mới biết đến topic auto này nhỉ. Tool này mọi người đã sử dụng được gần 1 tháng rồi. Có người 5 acc có người 10 acc và chưa ai bị vấn đề gì về account cả

Hình như bác ấy đang nói về auto của bác ấy hay sao ấy chứ

10 liên kết đến các trang web đối tác, và chữ cái đầu trong đoạn đầu tiên của mỗi trang.
job này yêu cầu thế này thì mình làm thế nào nhỉ để thêm vào auto nhỉ

10 liên kết đến các trang web đối tác, và chữ cái đầu trong đoạn đầu tiên của mỗi trang.
job này yêu cầu thế này thì mình làm thế nào nhỉ để thêm vào auto nhỉ
job này tool chịu rồi! @@:binhsua28:

ko biết chạy tool vừa down về mở tool lên ko thấy có kích hoạt gì hết rồi thêm job load SS
rồi start ko được gì ngoài màn hình dơ như cây cơ

Mới gửi cho thớt 3 $ để active thêm 2 acc nữa, đã gửi mail, chủ thớt check hộ nhé

cũng vừa gửi thớt 1.5$ có sms thớt = yahoo @@!
lần đầu sử dụng tốt thì active thêm vài id :D
ps: cỡ này SS còn cấm IP việt nhiều ko vậy các bạn

Nhanh V3 đi bác , active acc mà giờ toàn ngồi ko . Bản 2.xx ko chạy dc , giờ mong bác ra lẹ cho ae chiến.....:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Anh em nào đã chuyển tiền cho mình thì đợi V3 ra mình sẽ active luôn 1 thể nhé. Ver 3 nhất định sẽ không làm các bạn thất vọng. Tại 2 ver trước cận tết quá nên không có thời gian làm kĩ càng. Mình cũng đã tính trước chuyện đó nên + cho anh em mỗi người 1 tháng sử dụng. Bây giờ đầu năm dư thừa thời gian nên mình sẽ làm kĩ hơn một chút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week