VNAJ - VN Auto Job. Phần mềm tự động làm nhiệm vụ SeoSprint và VipProm

mình làm đã chạy 7/7 nhưng đã hoàn thành chỉ có 4 :?, còn lại không thấy dấu hiệu gì nữa

nhìn giới thiệu về ultimate xong thì chắc đợi nó ra rồi mua luôn quá :binhsua50:

cho mình hỏi thêm là tools có tự động trả "liên kết tìm kiếm" không vậy chủ thớt một số job yêu cầu cả tên quốc gia truy cập, time ... chỉ cần thêm ở chỗ yêu cầu là được phải không

mình làm đã chạy 7/7 nhưng đã hoàn thành chỉ có 4 :?, còn lại không thấy dấu hiệu gì nữa
Đã hoàn thành 4 còn 3 cái còn lại có thể là nhiệm vụ tạm dừng, đã hết tiền, từ chối ... Bạn vào view log để xem chi tiết nhé

mình gần 1 tiếng rồi mà hoàn thành vẫn 0 đây:((
Bạn xem hộ mình là đã click Ad Ga chưa nhé, ad Ga là tự click tay

nhìn giới thiệu về ultimate xong thì chắc đợi nó ra rồi mua luôn quá :binhsua50:
Cái cuối chưa chắc mình đã public bạn à

cho mình hỏi thêm là tools có tự động trả "liên kết tìm kiếm" không vậy chủ thớt một số job yêu cầu cả tên quốc gia truy cập, time ... chỉ cần thêm ở chỗ yêu cầu là được phải không

Tool tự động trả liên kết tìm kiếm bạn à

Bản Super Tool đang có lỗi, Normal Tool thì một số bạn đã báo lại với mình là chạy Ok. Mình sẽ fix lại bản Super Tool để xem

chắc cái unlimited đó mình cũng chả đủ tiền mua. mấy cái trên bán rẻ rẻ thôi nhá :X

có bạn nào có job vip-prom =IP việt không share cho mình thử với

Dạo này mạng nó sao ấy nhỉ, cứ die liên tục.
Hình như khi load trang web ko đc thì nó đứng yên luôn, ko làm tiếp nv đó đc nữa, mình nghĩ nên thêm chức năng reload trang web khi gặp sự cố như vậy. Nv nào dừng quá bao lâu... thì bỏ qua để àm tiếp nv khác..

Mình tạm dừng cấp license trial để đưa ra bản update nhé. Khi nào xong update mình lại cấp tiếp. Cảm ơn các bạn đã tham gia dùng thử tool cùng mình

Hmm Ultimate với Vip tool là bản như thế nào vậy thớt? Và sao auto click ad của GA nhỉ?

Vip tool thì cũng giống như normal và super tool có điều nó làm được nhiều job một lúc hơn
Ultimate là bản tự click Ad GA luôn, nghĩa là bạn chỉ cần cắm máy ko cần làm gì hết. Cái này mình còn đang suy nghĩ xem có nên đưa ra hay ko, theo nhiều ý kiến thì có thể mình sẽ ko đưa cái này ra được

Mình tạm dừng cấp license trial để đưa ra bản update nhé. Khi nào xong update mình lại cấp tiếp. Cảm ơn các bạn đã tham gia dùng thử tool cùng mình

Vip tool thì cũng giống như normal và super tool có điều nó làm được nhiều job một lúc hơn
Ultimate là bản tự click Ad GA luôn, nghĩa là bạn chỉ cần cắm máy ko cần làm gì hết. Cái này mình còn đang suy nghĩ xem có nên đưa ra hay ko, theo nhiều ý kiến thì có thể mình sẽ ko đưa cái này ra được

Chờ bản hoàn chỉnh luôn rồi xài...
Ủng hộ thớt hết mình...

mong bác pokervn cải thiện auto hơn 1 tí về chuyện lag máy độ chiếm ram thì ít nhưng có lúc chạy máy lag tung đít dù chỉ chạy có 5 job thôi
nghĩ chắc là do chạy theo nền IE em xài firefox chạy cả chục job còn ko bị j mà
hu hu

cách giải quyết chắc bác thêm 1 phần tùy chọn chạy 1 ~10 tab ai thích chạy mấy tab thì chạy
máy mạnh chạy nhiều máy cùi chạy ít :D
và mục thêm job ở cái tab kick web hay gg mặc đinh là 1p
nhưng có ai thích cho chỉnh về 30s cho lẹ :D có nhiều job chỉ cần 20~30s

có những job khi kick xong web đến phần kick AD gg thì có nhưng web ko có gg thì ko bjk cách dừng job ... @@

Last edited by a moderator:
mong bác pokervn cải thiện auto hơn 1 tí về chuyện lag máy độ chiếm ram thì ít nhưng có lúc chạy máy lag tung đít dù chỉ chạy có 5 job thôi
nghĩ chắc là do chạy theo nền IE em xài firefox chạy cả chục job còn ko bị j mà
hu hu

cách giải quyết chắc bác thêm 1 phần tùy chọn chạy 1 ~10 tab ai thích chạy mấy tab thì chạy
máy mạnh chạy nhiều máy cùi chạy ít :D
và mục thêm job ở cái tab kick web hay gg mặc đinh là 1p
nhưng có ai thích cho chỉnh về 30s cho lẹ :D có nhiều job chỉ cần 20~30s

có những job khi kick xong web đến phần kick AD gg thì có nhưng web ko có gg thì ko bjk cách dừng job ... @@

có cùng ý kiến với bạn này, hy vọng bản auto sẽ hoàn thiện hơn nữa ( giá mềm chút ) :))

sau khi dung thử thì mình thấy
1- tool tốt không cần nói thêm các vấn đề khác (đang trong quá trình hoàn thiện nên vẫn co lỗi)
2- tình hình là chạy chương trình làm đơ máy tốc độ làm job chậm với tốc độ thế này thì không thể dc số job theo như thớt viết .
3- bạt cùng luc 7job -10job thì không chạy dc 3-4job còn lại vẫn chạy bint thường
4- :D cái này ý kiếm cá nhân . thớt đưa ra các version thì tuyển thêm 1 mem nào đó làm lấy list job để khi mem mua tool thì có thẻ kiếm $ luôn không cần mất công đi lọc job nữa . giá bán có thể them 1 tí

p/s mà thớt đã ra bản dùng thử thì đẻ lấy 1 tuần cho có thời gian lâu 1 tí .có 3ngay dùng chưa thẻ phat hiện ra lõi với những yếu điểm còn xót

đợi chờ bản ulitimate của thớt

Last edited by a moderator:
Hi all

Tin tốt lành, sau một đêm thức trắng mình đã tìm ra cách chuyển ứng dụng sang sử dụng firefox, vẫn còn đang trong giai đoạn nghiên cứu nhưng có vẻ mọi việc khá suôn sẻ

Về phần trial thì mình để 3 ngày nhưng 3 ngày là 3 ngày kể từ khi phần mềm hết lỗi, nếu còn lỗi thì còn trial.

Cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week