Vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn với MMO?

Cái này là mình nói sau 4 tháng cơ mà, với lại tối thiểu 5h làm việc / ngày. Còn 10h làm việc / ngày thì với 100 triệu sau 4 tháng 3000$ hoàn toàn có thể :D
Còn rủi ro thì nói luôn, tham gia mmo mà muốn không có rủi ro thì hơi khó, nhưng rủi ro ở đây rất thấp mà thôi ;)
ùm ví dụ bạn nói rủi ro thấp thì m tin liền tại nghe bạn kia nói k rủi ro hoảng luôn :D

Max

Cái này là mình nói sau 4 tháng cơ mà, với lại tối thiểu 5h làm việc / ngày. Còn 10h làm việc / ngày thì với 100 triệu sau 4 tháng 3000$ hoàn toàn có thể :D
Còn rủi ro thì nói luôn, tham gia mmo mà muốn không có rủi ro thì hơi khó, nhưng rủi ro ở đây rất thấp mà thôi ;)

nói thiệt nghe, vẫn ko tin :). như kiểu này chắc họ hàng nhà bạn giàu hết rồi thì giữ mà kiếm ăn chứ share làm chi ;)

nói thiệt nghe, vẫn ko tin :). như kiểu này chắc họ hàng nhà bạn giàu hết rồi thì giữ mà kiếm ăn chứ share làm chi ;)
Hì hì, thứ 1 là mình ko có vốn, hiện tại chỉ dừng ở mức 1000$ / tháng (họ hàng mình ko chơi mmo, chỉ share cho anh chị em ^^)
thư 2 là mình vẫn phải giữ chứ đâu có share, chỉ là tư vấn cho bạn đó, có vốn 100 triệu mà muốn theo mình thì mình sẽ đào tạo (tất nhiên có phí :p) và mình cũng đc % từ ref (lợi 2 bên :D)
Còn rủi ro thì mình cố gắng hạn chế mức thấp nhất :(

@baitap nghe mấy bác kia phán ác quá, mềnh chả có gì tư vấn, thôi thì tư vấn như này thớt nghe được không nhá :

- thu gift card amz rồi đi mua hàng trên amz.
vấn đề: dễ dính dáng tới UG nên mua amz phải cẩn thận :)

nói chung bây giờ nếu thớt muốn chơi kiểu đó thì cứ tìm hiểu xem thớt mua / bán được loại hàng gì, sau đó lên amazon.com tham khảo giá cả, rồi tham khảo mấy bác chơi aff trên này. xong xuôi trót lọt thì kiếm đường mua amz về tích trữ và mua hàng về bán lại thôi :)

Mình thấy một số ý kiến như bỏ 100 triệu vào ngân hàng là không chấp nhận được. Vì sao ư !!! Đơn giản là lạm phát. Lấy ví dụ bạn gửi vào ngân hàng số tiền đủ mua một con bò. Sau vài năm bạn rút ra và được một đống tiền khổng lồ nhưng chỉ mua được một con gà. Vậy tóm lại bạn lời hay lỗ ??? Nói chung những việc làm chắc cú thường thì độ sinh lời không cao, và ngược lại những việc chịu nhiều rủi ro thường lãi rất to !!!
Không liên quan lắm nhưng mà lãi suất tiền gửi ngân hàng luôn luôn được điều chỉnh để lớn hơn tỷ lệ lạm phát bạn à :D

mua Bitcoin, Litecoin ở đâu vậy các bạn? mình tính đầu tư vào litecoin :)
thanks
thấy người ta hay chơi ở sàn btc-e chấm com
ban zo reg acc, 1 code btc = 1$, muốn có code e btc thì nạp wa PM, ego, v.v.v ko thì mua của dâm thương là có ngay thôi hjhj :D:D:D

100 triệu bác làm một lô hàng trang sức, Quấn áo hoặc giày dép về bán, lập cái fanfage facebook rồi up, share, nó an toàn hơn là mạo hiểm với mmo!

chắc ông này chưa qua đại học. ngày mình học đại học thầy giáo dạy rằng đã đầu tư và muốn sinh lời thì không có cái loại j là an toàn cả kể cả gửi vào ngân hàng

từng ấy kiếm hàng độc độc cho các đại gia tết đi biếu các sếp là ngon , lãi cao , chỉ chịu khó đi kiếm nguồn t đảm bảo còn hơn cả mmo ấy chứ :v :v

Đơn giản nhất là mua.... chờ giá lên bán
Pro hơn thì Trade
.....
ko biết bạn có dùng MetaTrader 4 để trade ko :D nếu có thì chỉ mình vài đường với :D còn gà nên trade ăn chẳng được mấy :(

ko biết bạn có dùng MetaTrader 4 để trade ko :D nếu có thì chỉ mình vài đường với :D còn gà nên trade ăn chẳng được mấy :(
Chuẩn rồi đó.....
Hên xui thôi... mình cũn như cậu... có ăn có thua... ăn hết thì giàu mệ rồi

theo tớ cậu có thể mở 1 trang trại bồ câu để nuôi. mua 200 cặp = 80 tr - 20 tr làm trại :D

mình cũng gần khởi nghiệp riêng nên cũng có cái tư tưởng như bạn trước đó cách đây 5 năm :).thứ 1 bạn đã đi làm để tiếp xúc với khách hàng chưa,thứ 2 nếu bạn kinh doanh thất bại bạn sẽ có nghề khác để đắp vào chưa,thứ 3: bạn xem thị trường lấy giá ở đâu là giá gốc nếu bạn kinh doanh về mặt hàng v..vv.mình cũng tình cờ hồi trước đi mua thuốc,hỏi chỗ 1 công ty xong mới đi mua lẻ ,kết quả chỗ bán lẻ họ bán mình đúng giá họ chỉ lời 5.000k,vì nếu ko biết giá mình sẽ lỗ 40 k lận ^^.bạn cứ tham khảo xung quanh rồi từ từ chắc chắn hãy mở :) chúc bạn may mắn trong công việc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week