Vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn với MMO?

mmo đều đi lên từ 2 bàn tay trắng bạn à
Nếu có 100 triệu thì cứ giữ lấy đi khỏi phải đầu tư
Bit coin nếu bạn mua cách đây 5 tháng thì giờ lời to nhưng trong 10 năm nữa thì chưa biết. Có hàng trăm trang tương tự bitcoin, bit coin không thể là vàng được

Mình thấy một số ý kiến như bỏ 100 triệu vào ngân hàng là không chấp nhận được. Vì sao ư !!! Đơn giản là lạm phát. Lấy ví dụ bạn gửi vào ngân hàng số tiền đủ mua một con bò. Sau vài năm bạn rút ra và được một đống tiền khổng lồ nhưng chỉ mua được một con gà. Vậy tóm lại bạn lời hay lỗ ??? Nói chung những việc làm chắc cú thường thì độ sinh lời không cao, và ngược lại những việc chịu nhiều rủi ro thường lãi rất to !!!

cũng có 1 chú nghĩ đến chuyện này :))

lợi nhuận tỉ lệ thuận với rủi ro thôi. ngay cả các đại tập đoàn, chỉ sơ hở 1 tí là có nguy cơ phá sản chứ chẳng chơi :). nếu muốn dùng số tiền đó hiệu quả thì nhìn lại bản thân mình, cẩn thận nghiên cứu cái phù hợp và cái mình thích thì hơn. mình là mình, người ko phải là mình, cách của người chưa chắc hợp lý với mình ;)

Thớt ơi, nếu có hứng thú, hãy nhìn chữ ký của mình ngay bên dưới nhé thớt :)

Bỏ tiền dần ra mà thử các thể loại liên quan đến đầu tư như invest, forex , hyip ... xem ăn được cái nào thì đầu tư lớn thôi. Cái gì chẳng phải học nếu chỉ nghe mà không hiểu bản chất thì sớm muộn số tiền đầu tư cũng đội nón ra đi!

Xin chào,

Mình muốn xin ý kiến tư vấn: vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn tương đối với MMO?

Mình hỏi thật, ko ví dụ nhé! Các bạn cứ tư vấn, nếu mình áp dụng tư vấn của ai và thành công sau 6 tháng thì sẽ hậu tạ bạn ấy.

Mình đang xem neobux mà nhức đầu quá, chưa hiểu lắm.

Cám ơn các bạn :D

100tr đem gửi ngân hàng tháng được 583k=>6 thang được 3498k=>khỏe người,khỏi suy nghĩ,an toàn....

100tr, mình cũng có khoản đó nhưng nói thật, trên mmo này chẳng có cái đết gì là an toàn trong đầu tư cả, cái nào cũng co rủi ro do thời do số thôi .
Hyip 2 mặt cũng như Đỏ Đen, *** thì khỏi nói, Forex thì xác định đóng tiền ngu " new " còn lại thì chẳng biết sao. nói chung là muốn chơi phải chịu 1 số 1 chết chơi an toàn thì gữi thẳng bank nhé :)

Đưa tiền cho @maxryan9999 hàng tháng lẫy lãi xem =))
Sao cười đó đại ca ^^ Chủ thớt thích thì đầu tư thử tầm 10tr hoặc ít hơn , 2,3 tháng thấy ổn thì đầu tư tiếp :D Thời gian còn dài mà từ từ đâu sẽ vào đó forum mà bớt cái rule thì được lập topic rồi :p

6 tháng xong thì nhớ tặng mình cái áo cái quần gì đó nha :3 :3

Max

Mình nghĩ bạn có thể làm exchanger wmz và mua bán card dt với vốn 100tr ,kinh doanh tốt mỗi tháng cũng được 6-10tr...mình nói là kinh doanh tốt không hề chém gió.... và lời cuối là bạn nên tham khảo và suy nghĩ cho kỹ trc khi bắt đầu ,vì vạn sự khởi đầu nan mà ... Chúc bạn may mắn với MMO !
pr cho 2 code của bạn hả :D , nói đùa chứ khó lắm dịch vụ ra sau thì khó mà cạnh tranh đc , về card dt thì ko có ăn rồi :D

Đầu tư BTC chờ lúc nó hạ mua 100tr đến lúc nên bán chắc cũng kiếm kha khá :D
Không phải chờ đợi vài ba tháng cũng như sợ ăn cam 80% như HYIP.nếu ngon thì trong vòng 1 tuần cũng kiếm đc 10-20% không thì dù nó rớt giá vẫn có thể chờ nên lại.:rolleyes:

Last edited:
Xin chào,

Mình muốn xin ý kiến tư vấn: vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn tương đối với MMO?

Mình hỏi thật, ko ví dụ nhé! Các bạn cứ tư vấn, nếu mình áp dụng tư vấn của ai và thành công sau 6 tháng thì sẽ hậu tạ bạn ấy.

Mình đang xem neobux mà nhức đầu quá, chưa hiểu lắm.

Cám ơn các bạn :D
Hôm nay mình thích số 58 :D

uh...mình chỉ hỏi xem z thôi..,ko có mỉa mai...vì cũng mình đang theo lĩnh vực này...thấy nó tương lai, dù mình đang hox kinh tế...nhưng k thể bỏ niềm đam mê này đc...tiếc là mình làm có 1 mình, hox kt thì ai lại thích IT :))!
ơ bạn này giống mình thật :D cũng học kinh tế nhưng lại thích IT, cũng 1m tự tìm hiểu mmo :D
theo dõi thớt này mới được, cũng đang có cùng câu hỏi với chủ thớt :D

có chết cũng éo tin chỉ 100tr mà thu nhập 3k$ 1 tháng ko rủi ro =))

$5k vốn mỗi tháng kiếm $3k , lãi 60% mỗi tháng mà không rủi ro :D :D
+1 m cũng k tin đc :D

Max

Cái này là mình nói sau 4 tháng cơ mà, với lại tối thiểu 5h làm việc / ngày. Còn 10h làm việc / ngày thì với 100 triệu sau 4 tháng 3000$ hoàn toàn có thể :D
Còn rủi ro thì nói luôn, tham gia mmo mà muốn không có rủi ro thì hơi khó, nhưng rủi ro ở đây rất thấp mà thôi ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week