Vote cho 2 Trial MOD

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chào các bạn,

Mình lập Poll này nhằm thống kê số lượng member ủng hộ cho 2 MOD:
  • namtuoc
  • tonghieu

Các bạn đánh dấu vào MOD muốn vote hoặc ô Không chọn, có thể chọn nhiều hơn 1 ô.
Ở poll này thì chỉ có thành viên từ Sr.member trở lên mới được quyền vote nhằm đảm báo tính công bằng và chất lượng của mỗi VOTE.

Chân thành cảm ơn!

Hix, không được vote. Nhưng nếu được thì mình chọn cả hai vì:
- Bác tonghieu nhiệt tình cho 4rum, hỗ trợ mem tốt, theo quan điểm của mình thì bác tonghieu là con người làm nhiều nhưng cũng không muốn nói hoặc giải thích dễ gây ra hiểu lầm, sao mình nói vậy vì mình thấy bác lo lắng cho 4rum và mem (lấy ví dụ là trang zeek, ai có hỏi bác tonghieu thì sẽ rõ) nhưng mình nghĩ có việc chưa chắc ăn nên bác không muốn nói, cái này nên sửa nè.
- Bác namtuoc, ok nhưng chỉ cần cẩn thận cách viết văn 1 chút là được rồi.

Upvote 0
Thấy ai cũng có điểm yếu điểm mạnh đành vote ủng hộ 2 người hy vọng sẽ khắc phục sửa chữa :binhsua74:

Upvote 0
Mình thấy cách tính % có vấn đề, hiện nay tỷ lệ % vote và không vote cho 1 người không đúng 100%

namtuoc 31 29.52%
Không vote namtuoc 47 44.76%
tonghieu 38 36.19%
Không vote tonghieu 56 53.33%
Có dối trá gì chăng?????

Upvote 0
Chà, theo tình hình chắc mình hok được làm TMOD gòi. Chậc, tiếc quá... Thấy toàn người quen mà chơi đâm sau lưng không là sao ta !?
Đúng là ở đời không biết đâu mà lần..... Hic hic ....

Upvote 0
Mình thấy cách tính % có vấn đề, hiện nay tỷ lệ % vote và không vote cho 1 người không đúng 100%

namtuoc 31 29.52%
Không vote namtuoc 47 44.76%
tonghieu 38 36.19%
Không vote tonghieu 56 53.33%
Đồng ý: nếu tính theo cách % của tổng lược vote và unvote thì nhẽ ra:
namtuoc: 32/(32+48)*100 = 40%
tonghieu: 39/(39+57)*100 = 40.625%
Không biết cách tính của Poll này là như thế nào nhỉ?

Upvote 0
Chà, theo tình hình chắc mình hok được làm TMOD gòi. Chậc, tiếc quá... Thấy toàn người quen mà chơi đâm sau lưng không là sao ta !?
Bị mua chuộc hết rồi ! :m131:

Upvote 0

Bình tĩnh, tự tin, rút sớm :m077::m077:

Upvote 0

làm mod quan trọng thế hả a???

Upvote 0
Bị mua chuộc hết rồi ! :m131:

Ờm có lẽ vậy. hài một điều là tớ chả tuyển Ref gì hết mà có tên tố cáo tớ lợi dụng để câu ref mới ghê :m146:
Chả chơi mấy site đầu tư mà dám vu khống tớ vay mượn để DEP :m146:

Thôi bỏ, quyền quyết định vẫn là Admin. Tớ làm thế nào mà bản thân tớ thấy có ích cho anh em khác và khôgn xung đột lợi ít ngưới khác là Ok, còn ai nói gì makeno :m146:

Upvote 0
Đồng ý: nếu tính theo cách % của tổng lược vote và unvote thì nhẽ ra:
namtuoc: 32/(32+48)*100 = 40%
tonghieu: 39/(39+57)*100 = 40.625%
Không biết cách tính của Poll này là như thế nào nhỉ?

Các cậu thôi đi, ai poll có hiện tên trên đó cả, đợi kết thúc kêu admin công bố danh sách những người polll, lo vote đê nào

- - - Updated - - -

Các Member mún lên SR Member (Sorry Member) thì làm gì có lỗi vs mem khác rồi sẽ đc lên SR Mem :binhsua83:

Upvote 0
làm mod quan trọng thế hả a???

Chả có gì quan trọng cả với cái box *** ấy.

Chỉ là từ khi mình xin thôi làm TMOD thì thấy BOX bị spam tè le hết nên mới gửi đơn xin làm lại thôi.

Còn duyệt hay không thì Admin coi lại cách mình làm việc trước đây để quyết định chứ căn cứ vào cái POLL này thì... hi hi hi pó toàn thân => xác ớp dưới vũng xình

Upvote 0
đã vote thì hãy công bằng nhé,đừng để sự chủ quan của mình đánh mất tính khách quan,ra chiến trường thì cha con cũng đánh!

Upvote 0
namtuoc T-MOD làm chi cho *** nó cắn.Làm pro thôi a.Đừng quan tâm nhiều về những bàn luận a.RA YH ae nc chút coi:tripro1132001.vào forum mấy chuyện này mất thời gian quá.CAPCHA + NHẠC TRẺ tiếp thôi >:binhsua94:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week