Announce Vụ việc của Rinny6789

Status
Not open for further replies.
nhìn cung~ đẹp trai giống tui lắm chứ bộ hehe

Chỉ thế thôi sao, nick Vicgiap vẫn chưa đc 1 lời giải thích thỏa đáng admin à

Theo phỏng đoán từ riêng Wind là do nick Vicgiap ko chịu bảo mật tốt ngoài ra lỗi lớn nhất là đưa nick + pass cho người khác (dù có là police cũng ko nên) -> gây ra hậu quả nghiêm trọng! Chỉ là phỏng đoán từ 1 phía ko có ý đả kích ai nha :D

Theo phỏng đoán từ riêng Wind là do nick Vicgiap ko chịu bảo mật tốt ngoài ra lỗi lớn nhất là đưa nick + pass cho người khác (dù có là police cũng ko nên) -> gây ra hậu quả nghiêm trọng! Chỉ là phỏng đoán từ 1 phía ko có ý đả kích ai nha :D
haha, nói chính xác là lợi dụng chức quyền đi scam mới đúng, vì rin làm admin của 1 site mà vic đã đk, admin thì biết pass mem là điều bt mà, có thể truy cứu trách nhiệm hình sự vì tội xâm phạm quyền riêng tư ấy chứ :|

vậy là giải quyết xong thì không nên bàn lại việc cũ nữa . ae chịu khó lo kiếm tiền đi

anh em ai bị scam vào đây nhận 30% và mang info này thuê xã hội đen thanh toán =))
giờ chắc đang đánh bạc bên campuchia :))

Bạn nào bị nick yahoo VIPGIAP(khi bị hack) giao dịch qua payza, thì pm yahoo mình ,có thể sẽ đòi lại tổn thất cho bạn

Yahoo: nguyenvicent
Thanks bro, có 3 người bị, mỗi người 50PZ nhé, mình đã bù trên số này.

thuê lỡ thằng scam là thằng đểu nó đem mình đi báo CA thì cũng chết

hjc, đúng là biết mặt còn chưa biết lòng huống hồ ở đây chả biết cái gì,
tóm lại là tiền của ta thì ta giữ, ai tin tưởng được thì tin tưởng không thì đành chịu

haha, nói chính xác là lợi dụng chức quyền đi scam mới đúng, vì rin làm admin của 1 site mà vic đã đk, admin thì biết pass mem là điều bt mà, có thể truy cứu trách nhiệm hình sự vì tội xâm phạm quyền riêng tư ấy chứ :|

thêm cái tội đặt pass trùng nà ;))

BQT làm việc vớ vẩn chả trách forum ko nát mới lạ. ADMIN SHIN nên tập trung lại vào đứa con cưng của cậu, cậu để quyền vào tay mấy đứa trẻ hỉ mũi chưa sạch chúng nó đang phá forum của cậu gây dựng lên đấy

Tôi ko ghét forum này nhưng tôi cực ghét mấy đứa TMOD và MOD của forum này

anh em ai bị scam vào đây nhận 30% và mang info này thuê xã hội đen thanh toán =))
giờ chắc đang đánh bạc bên campuchia :))

đánh bom nhà nó đi !

:m101::m101::m101::m101::m101:

ôi, phải site dự đoán event euro 2012 không vic, nếu phải thì chết bà em rồi, phải change info gấp thôi :binhsua04:

thêm cái tội đặt pass trùng nà ;))
Trùng hay không đó là quyền của ngta,phải giữ bí mật cho ngta chứ, đó chỉ là pass thôi, còn cái info mà lộ ra nữa, không biết hậu quả nó còn to lớn thế nào,ai dám giao info cho ng không có quyền chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week