Announce Vụ việc của Rinny6789

Status
Not open for further replies.
BQT làm việc vớ vẩn chả trách forum ko nát mới lạ. ADMIN SHIN nên tập trung lại vào đứa con cưng của cậu, cậu để quyền vào tay mấy đứa trẻ hỉ mũi chưa sạch chúng nó đang phá forum của cậu gây dựng lên đấy

Tôi ko ghét forum này nhưng tôi cực ghét mấy đứa TMOD và MOD của forum này

Thằng UTLG đây chứ đâu.. cờ hó :-<

có info rồi mấy bác nào bị scam vào nhận hàng :binhsua08:

Police ít tuổi nhẩy :p

Ít tuổi gì , 24 tuổi đầu rồi đấy chứ , kém ta 2 tuổi , sự việc cuối cùng đã giải quyết xong . Nhưng dòm cái Info , thì thấy theo như sách xem tướng của ta thì đôi mắt có gì đó không ổn , sách xưa có câu , trông mặt mà bắt hình dong , thì đôi mắt đó không phải của 1 người thật sự lương thiện , có phần gian xảo . Mà già đầu rồi mà làm cái trò này thì trẻ con nó khinh . Trẻ con nó nói : Ông chẳng qua chỉ là thằng trẻ con sống lâu năm , nhân cách + bản chất không bằng 1 đứa trẻ con .

Bạn nào bị nick yahoo VIPGIAP(khi bị hack) giao dịch qua payza, thì pm yahoo mình ,có thể sẽ đòi lại tổn thất cho bạn

Yahoo: nguyenvicent
Vote vote vote ;))

// Mình nghĩ cứ đền bù thế này không ổn, BQT ko có trách nhiệm trong việc chọn Police, nên không phải bồi thường do Police scam.

Vote vote vote ;))

// Mình nghĩ cứ đền bù thế này không ổn, BQT ko có trách nhiệm trong việc chọn Police, nên không phải bồi thường do Police scam.

mắc chi phải bồi thường nhỉ. đứng ra pub info là đủ rồi. Ai nhận $ là chơi nhớp!

ở cái mmo này éo tin đc ai ngoài 2 đứa sub mình đang wen, ngoài đời cho mượn tiền còn bị xù thì sợ lắm rồi @@

BQT làm việc vớ vẩn chả trách forum ko nát mới lạ. ADMIN SHIN nên tập trung lại vào đứa con cưng của cậu, cậu để quyền vào tay mấy đứa trẻ hỉ mũi chưa sạch chúng nó đang phá forum của cậu gây dựng lên đấy

Tôi ko ghét forum này nhưng tôi cực ghét mấy đứa TMOD và MOD của forum này
Nick mới mà hiểu chuyện của Forum thì nên hiểu 1 là clone nick, 2 là scammer đã bị trảm. Nhận định nghiêng về vế thứ 2 vì thấy những cm toàn là phá hoại forum, dạng này thấy mặt nên tránh xa vì nó cắn ta lúc nào ko hay.

Vote vote vote ;))

Thế thì bỏ luôn kái rank police đi bác. :|

khổ , ai thời tạo sân chơi mất tiền còn bị tiếng là vô trách nhiệm :m081:

nói vậy cũng không đúng, admin đã bổ nhiệm thì scammer là mod, supermod,exchange, trader và police thì phải có trách nhiệm đền tiền, chứ member bình thường thì admin k dính líu

Anh rất đẹp trai :)):)):))
Lo trước việc scam có thể bị lộ nên anh đã làm 1 visa phòng thân, và giờ có lẽ anh đang ở Lào rồi:D

Nếu tính đến chuyện qua Lào =======> với thân phận police + lấy được lòng tin không ít người =======> Có thể Scam số tiền không nhỏ như bâo giờ đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week