Announce Vụ việc của Rinny6789

Status
Not open for further replies.
Mình bị mất 40LR
Nhờ Admin chuyển 30% = 40:3 = 14LR ( Em làm tròn tý ^^) qua LR: U5349927 cho em nhé
Rinny cũng hứa sẽ bồi thường đầy đủ cho bọn e rồi nên mọi người cho cậu ấy thời gian xem thế nào, chứ ko nên xúc phạm cậu ấy quá nhiều nữa
Chắc đợi bác rin *** nốt trận tây ban nha nữa rồi sẽ có câu trả lời cho các cậu

Mình bị Scam 5$ :binhsua36: . LR em nè anh ADM đẹp zai U9519772 :binhsua07:

Mình đã gửi bạn: 5:100x30 = $1.5

mình bị 25LR
chữ kí Admin ơi hoặc VCB : 0531002370152

Mình đã gửi bạn: 25:100x30 = $7.5 x 21 = 157.500 VND

Bị Riny Scam 34.26LR VÀ 50 PAYZA TỔNG 84$

PROOF

Mong admin giải quyết sớm và thỏa đáng thanks admin vì tin thầ. trách nhiệm

LR U5591707 (SS) THANKS

Mình đã gửi bạn: 50:100x30 = $15

$34 kia của bạn BQT không biết đến nó nên mình không thể giải quyết cho bạn được, hy vọng bạn thông cảm.

Bị 10 PZ ... Shin ex ra LR rùi send cho mình nha ... thank Shin
LR: U3040395

Mình đã gửi bạn: 10:100x30 = $3

mình bị scam mất 50$ pz bởi nick bạn vicgiap , làm phiền admin chuyeE1n vào tài khoản này cho mình , cám ơn , hi vọng sau nP0E0y forum ta sẽ tìm được cách quản lý giao dịch tốt hơn bây h ^ ^.

ngân hàng vietcombank stk : 0161000512184 chu tai khoan : phan ba duy quang

Theo như thangquynho có nói mình biết thì hiện Account của bạn đang Dispute nên bạn chịu khó đợi đến lúc hết hy vọng thì mình sẽ gửi phí bồi thường cho bạn nha.

Mình bị mất 40LR
Nhờ Admin chuyển 30% = 40:3 = 14LR ( Em làm tròn tý ^^) qua LR: U5349927 cho em nhé
Rinny cũng hứa sẽ bồi thường đầy đủ cho bọn e rồi nên mọi người cho cậu ấy thời gian xem thế nào, chứ ko nên xúc phạm cậu ấy quá nhiều nữa

Bạn liên lạc với thangquynho để được Verfied nha.

Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

Thế là hết théc méc rồi nhé các bợn

dính 300k nhưng ko cần đền bù gánh 1 phần cho admin :m003:

ủa Admin có check ko nhỉ???
vì mình nhớ chỉ có 4 nạn nhân thôi

haizzz , dù nó scam nhưng mọi người cũng nên ghi nhớ công lao của nó nhé

http://mmo4me.com/showthread.php?63530-scammer-uytinlagi-or-hoptackieman <-- thích phá án này nhất trong các vụ khi nó còn làm police

Mấy thằng scam khác ăn nói mất giáo dục lắm (điển hình thằng uytinlagi) , còn rinny từ đầu đến cuối cách nói chuyện của nó ko đến nỗi làm ngta ghét . Con người ai cũng sai lầm vài lần trong đời , ai tha thứ dc thì tha thứ cho nó , đừng chửi nữa :) bị public hình ảnh ra thế kia là xấu hổ lắm rồi

cho dù làm 1000 việc tốt mà chỉ làm 1 việc xấu thì cũng xem như vứt đi, nhân cách con người mà, bản chất nó là 1 thằng cam chính hiệu, nhưng để được cam to thì nó phải tạo ra uy tín và lòng tin của mọi người ở forum như vậy sẽ dễ dàng cam hơn.

Last edited by a moderator:
Admin online comment lại dùm em, lúc truoc có cho rin mượn $ dạo này cúp điện liên miên nên ko online dc.
roof
Ảnh chụp màn hình_2012-06-28_191333.png
Yahoo: nguoi_banthan97

chỉ những acc bị scam từ nick vicogiap thì mới giải quyết nhé..Còn chuyện khác hoặc Rin lấy nick chính của Rinny thì không giải quyết nhé..Các bạn chú ý điều này dùm .. Chứ BQT đâu ra nhiều $ để giải quyết kiểu đó

Có 1 nick Yahoo là: nguyenvicent pm mình và đòi Teamview tài khoản của mình để xác minh rồi Admin mới giao dịch cho
Anh Shin vào xác nhận giùm em nhé
bạn ấy nói bạn ấy nick 4rum là thangquynho

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo