Announce Vụ việc của Rinny6789

Status
Not open for further replies.
hic, mấy nay có việc bận nên không vào forum được mấy, chú rin đọc được chỗ này thì nhớ nhá, nếu chỉ vì 300$ mà chú đi scam thì chú làm a thất vọng quá, bất ngờ quá, trình chú còn thua xa uytinlagi,... if not, pm now.

hình như có vẻ có vài ng nhân cơ hội này vòi tiền BQT thì phải, BQT có trách nhiệm cái gì mà phải trả tiền cho mấy ông tự cho vay rồi bây giờ đòi thế....

chào bạn.... bạn vui lòng đọc nhé BQT nói gì chứ k phải đòi tiền ai. bạn vui lòng xem lại nhé

Bị Riny Scam 34.26LR VÀ 50 PAYZA TỔNG 84$

PROOF

Mong admin giải quyết sớm và thỏa đáng thanks admin vì tin thần trách nhiệm

LR U5591707 (SS) THANKS

chỉ giải quyết trường hợp bị scam vào vụ lấy YH vicgiap thôi còn cho mượn tiền thì ráng mak chịu

cái này vụ gì vậy

Cai nay co keu cong an bat ko:binhsua27:

vậy nick bác là bị ai scam, vicgiap hay là trong quá trình *** bị vay rồi giờ đòi
ko phải cho vay bạn nhé
đã có hướng giải quyết tốt đẹp cho 2 bên nên mình mong mọi ngừoi đừng khích nhau nữa được ko?

Bị 10 PZ ... Shin ex ra LR rùi send cho mình nha ... thank Shin
LR: U3040395

vụ này vẫn chưa xong hả. đúng là nan giai thiệt

Tình hình là sao đây !?
Thấy topic thống kế nick Vicgiap scam có mấy người, số tiền không là bao nhiêu cả, sao giờ cả đống mem vào báo scam là sao !?
Các bạn không hiểu vấn đề về việc hack nick đi scam và việc các bạn cho Rinny6789 mượn nó khác xa nhau àh !?
Nick Vicgiap bị hack đi scam thì mới được bồi hoàn chứ ! Việc các bạn vì tin tưởng Rinny6789 mà cho hắn vay mượn thì không được tính vào trường hợp này đâu nhé.
Tự suy nghĩ lại đi mà thấy nhục khi báo cáo ở đây hòng vòi tiền BQT.

Bị 10 PZ ... Shin ex ra LR rùi send cho mình nha ... thank Shin
LR: U3040395
ở đâu ra bác này vậy
nếu nhớ ko nhầm thì chỉ có 4 nạn nhân thôi nha
ai cho vay trước kia ko được tính vào nhé

ở đâu ra bác này vậy
nếu nhớ ko nhầm thì chỉ có 4 nạn nhân thôi nha
ai cho vay trước kia ko được tính vào nhé

Không thấy anh nói ở trên àh !? Toàn cái bọn hay cho vay lấy lãi (lãi cao wé mà) vào báo bị scam... hài dễ sợ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week