SCAM w3offers scam acc sonic

Status
Not open for further replies.
tôi là dân dùng net lâu năm, offer làm cả mấy năm nay rồi (tôi bắt đầu làm mem làm sub từ năm 2008), thêm nữa có tí nghề IT, chẳng lẽ cái nick tôi cũng ko nhận biết được đâu là nick thật, còn thằng cha này ko có bảo hiểm thì còn lâu tôi mới tin mà mua. nó có ăn được cái acc thì nó cũng không khá được

có lẽ hàng nhái cmnr :eek:

Thấy anh ấy để status link vào topic này rồi cười khè khè ngoài yahoo kìa. Nhái gì thím?

Mình đã giao dịch với @w3offers

Nói chung rất uy tín (Cá nhân mình đánh giá thôi)

@w3offers vào nhận hàng

thằng khốn nạn, nó lừa được nó cười thỏa mãn ý mà :(

cái nick thì đúng rồi bác ơi, yahoo dạo này hay bị dấu ";" còn chuyện scam thì em không dám phán trước.

tôi chụp cả ảnh ô chat riêng ở phía trên mà, ông chinhdk1805 xem ở phía trên đi, chả có nhẽ tôi chỉnh được yahoo :D

mod scam vào giải quyết xem thế nào nào
làm việc vs mmo thì biết rùi . bao nhiêu vụ scam ở mmo rùi

Bác cxbach rất tội, là admin nhiệt tình.
w3offers đâu rồi nhỉ ??? Làm ăn thế à

Cá Nhân mình thì nghĩ w3offers không scam. Vì đã giao dịch nhiều lần. Rất uy tín. Mình cũng mua 1 acc sonic của A w3offers lâu rồi đây có bị lấy lại đâu . Có khi nào do hệ thống nó bị lỗi cậu không nhận được mail không nhỉ. Hồi trước cũng có đợt change mail không thấy mail confirm gửi về. À mà trước khi change email cậu có nhớ cái email cũ lúc đó là mail gì không c. Mình mới nc với a w3offers xem còn giữ mail gốc không thì giao cho c tin. Nhưng a bảo acc reg lâu rồi và hình như reg bằng mail domain hết hạn rồi còn đâu.

tôi không rõ, nhưng tôi mất acc đúng ngày 10/4, đúng ngày sonic chuẩn bị pay, thế mới kỳ diệu

tôi không rõ, nhưng tôi mất acc đúng ngày 10/4, đúng ngày sonic chuẩn bị pay, thế mới kỳ diệu
Chắc có vấn đề gì đó. Cậu cứ bình tĩnh giải quyết đôi bên.Chứ chắc gì ng ta đã scam mà đã chửi hả c. Cậu thử contact sonic xem. Và đợi a w3 lên tìm cách giải quyết xem thế nào.. Đợt vừa rùi thấy a w3 rao bán 2 acc sonic và bán đc hết rồi thì phải. Mình đảm bảo a w3 không scam. nếu scam thì ng kia cũng lên report rồi.. Dù sao chia buồn với c.. Sonic dạo này nó điên điên

Ông anh w3 này thì ko scam đâu.... acc sonic này có vấn đề gì đó thôi :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week