SCAM w3offers scam acc sonic

Status
Not open for further replies.
nếu ng mua đổi để lấy tiền thì k có lí cho lắm ? cùng là admin cả . nói thật 70$ nhiều thì là nhiều thì ít cũng là ít .
Mang nhau lên đây giải quyết làm j cho rách việc ra và lại rắc rối với 1 người cũng thuộc dạng có tiếng như W3

không có lý, nhưng không phải là không thể xảy ra , những vụ như thế này thì đúng thật không có cách giải quyết ngoại trừ nể nang nhau bồi thường thiệt hại.

Còn nếu không cũng chẳng còn cách nào

Em là người ngoài cuộc ko theo 1 phe nào cả
@ChuChung nói cũng có lý,mấy bác không thể xét về 1 phía đc, đâu phải người có tiếng trong dd là k scam đâu ( VD: cusiu trong dd VOz )
Cũng có thể chủ topic cố tình hạ uy tín của bác w3 (em ko biết bác này là ai nhưng có vẻ có tiếng nói)
Mọi người nên chờ thêm bằng chứng từ 2 phía rồi suy xét sau :)

có vẻ nhiều người ko liên quan thích tỏ ra nguy hiểm .
p/s: 70$ ko lớn cũng ko nhỏ để w3 scam đâu...khi nào 7k$ thì có khj còn nghĩ lại :v

cãi nhau làm gì :)
Ai cũng có lí của người đó . Người tin chủ topic, người tin w3offers. Ko cùng quan điểm thì thôi, mắc mớ gì cứ cho là mình đúng rồi quay ra cãi chửi nhau :)

Mình nghĩ là ai là kẻ làm sai, thì tự kẻ đó biết :)

:oops:. mình thì cùi bắp. chả kiếm được nhiều $ như các bạn. nhưng nếu cần mình có thể send 1/2 số tiền cho người mua bị mất acc để ngta giảm thiệt hại
tiền mình có thể ko nhiều bằng mọi người. có kiếm gấp mình hàng chục lần nhưng số tiền đó chắc cũng chả thể làm bạn có đc uy tín như mình
mình ko có ý ám chỉ người bán nhé. nếu bạn bán ko muốn trả với lý do ko phải bạn scam mình có thể đứng ra trả giúp. đỡ mất công cãi nhau

Phải pm bác này xin ít tiền mới được. Đang đói quá :oops:

:oops:. mình thì cùi bắp. chả kiếm được nhiều $ như các bạn. nhưng nếu cần mình có thể send 1/2 số tiền cho người mua bị mất acc để ngta giảm thiệt hại
tiền mình có thể ko nhiều bằng mọi người. có kiếm gấp mình hàng chục lần nhưng số tiền đó chắc cũng chả thể làm bạn có đc uy tín như mình
mình ko có ý ám chỉ người bán nhé. nếu bạn bán ko muốn trả với lý do ko phải bạn scam mình có thể đứng ra trả giúp. đỡ mất công cãi nhau
cho mình ít coi :D, dạo này đói quá chả có mì gói để ăn nữa

:rolleyes:. bà ăn xin có đi xin mình cũng cho vài k là cùng. các bạn hành nghề ăn xin với sức khỏe đó chắc xin được nhiều hơn mà. lo gì

cho mình ít coi :D, dạo này đói quá chả có mì gói để ăn nữa

kiểu này chắc bạn ấy đến mì gói cũng không còn để ăn :D

Nếu các bác kêu là số tiền nhỏ 70$ thì xem xét lại nhé. Xin lỗi trước ko nên đứng về 1 phia.

Về sonic 1 ngày tui gà cung kiếm dc >50$ solo nhé
Nếu chiến group hoặc tuyển mem thì ngày có thể >100
Cái đó là tính bình quân . Mà chủ thớt thì làm bắt dau là ngày 18 tính ra tổng cộng dến mùng 10 là bao nhiêu ngày
Con số đó ko nhỏ nhé máy bác đừng lấy giá trị 70$ thôi.

Vấn đề thớt ở đây ko phải là 70$ mà tức công sức làm bỏ ra kìa. 70$ làm 1 ngày là xong ko rảnh lên report đâu

Bây giờ 2 bên nào cũng có lý nhưng sự việc thế này mỗi bên giải quyết ổn thỏa. Đừng cãi rùm beng nữa.

Các bạn sau mua acc nhớ lấy kinh nghiệm cho mình khi mua acc Sonic

Thân

Ở đời đâu ai biết đc chữ ngờ ! Không dám scamer thẳng mà sờ camer gián tiếp thì sao ? 1,5 củ chứ cũng chả ít !:D:D:D Sờ cam thê này chả ai làm gì được bác mà ! Còn scamer kiểu kia bác bị tịch thu bảo hiểm + mang tiếng :rolleyes::rolleyes:
thằng này ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm. cờ hó nhà quê mà đòi làm béc zê thành phố....... :D:D:D:D:D

Nếu các bác kêu là số tiền nhỏ 70$ thì xem xét lại nhé. Xin lỗi trước ko nên đứng về 1 phia.

Cái đó là tính bình quân . Mà chủ thớt thì làm bắt dau là ngày 18 tính ra tổng cộng dến mùng 10 là bao nhiêu ngày

Vấn đề thớt ở đây ko phải là 70$ mà tức công sức làm bỏ ra kìa. 70$ làm 1 ngày là xong ko rảnh lên report đâu

Bây giờ 2 bên nào cũng có lý nhưng sự việc thế này mỗi bên giải quyết ổn thỏa. Đừng cãi rùm beng nữa.

Thân
thớt có nói. ko có mobi nên o làm được gì . c ko đọc à?

Thân

Cho mình theo solo với bạn. Đang đói kém quá :oops:

Đúng thì thôi chứ có đếu gì mà nhục với không ? Đem ra cái bằng chứng mình giao dịch nhiều rồi khẳng định tao đây là trong sạch ! Là không scamer ! Nói thế bố ai mà tin được phải hẻm ! Thích thì t cũng đầy proff chuyển tiền ! ngày nay t cũng gần 1 chục gd ! Thế t scamer xong rồi trưng cái proff ấy lên rồi b t không scamer à ?:D:D:D
chuyên gia đi cắn bậy. thấy shjt là đớp liền. :D:D:D:D:D:D:D. đúng là cờ hó nhà quê. :confused:

thớt có nói. ko có mobi nên o làm được gì . c ko đọc à?

Ko có android thì ko chiến pc dc ha cậu PC ngon gấp mấy lần android do bác. Mà thớt tuyển mem làm nữa mafk.

Nói chung tui ko đúng về phía nào cả . Mà các cậu trên toàn lấy lí do vô lý nên vô giải thích thôi. Có bác nào ko làm dc mà mua acc ko ?

cả 2 đều đúng tốt nhất để cả 2 tự giải quyết các bác đừng chửi bác ChucDung làm gì ..

Sao bạn này nói ghê vậy. Có thù oán gì à
thù oán gì đâu c. chẳng là thấy vụ nào nó cũng vào tăng thêm hiềm khích. không nói được lời nào gọi là hay cả. thì chỉ là cờ hó thôi chứ đâu phải là người :D:D:D

Ko có android thì ko chiến pc dc ha cậu PC ngon gấp mấy lần android do bác. Mà thớt tuyển mem làm nữa mafk.

Nói chung tui ko đúng về phía nào cả . Mà các cậu trên toàn lấy lí do vô lý nên vô giải thích thôi. Có bác nào ko làm dc mà mua acc ko ?

cả 2 đều đúng tốt nhất để cả 2 tự giải quyết các bác đừng chửi bác ChucDung làm gì ..
tớ ko có nói là ko làm được offer trên PC. tớ đang nói lại lời của thớt. chính thớt nói là mua acc không làm được gì. chứ tớ đâu có nói. :D:D:D

Có lẽ 2 thầy trò scamer xong rồi lên bợ đít tâng bi lẫn nhau :D:D

Thằng này 1 lần lập Topic tuyển mem bị ăn gạch 1 lần rồi .. Động não lên đi...Mày ngu dốt hay mẹ mày không cho iot vào canh...Đi đâu cũng thích gây war.. Ếch ngồi đáy giếng. Thứ như mày chắc cũng chỉ đáng xách dép cho tao chứ chưa nói đến mấy a tao =)). Có tư cách gì vào đây sủa bậy. Sr mn không định gây war nhưng đọc qua 1 lượt thấy cái thằng cc nay` ( CC là viết tắt của ChuChung =)) nói mà ức chế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week