SCAM w3offers scam acc sonic

Status
Not open for further replies.
Vấn đề rõ ràng rồi. Việc đổi info sonic ko thể chứng minh đc là do ai.

Có thể:
+ chủ topic giả vờ để đòi bồi thường
+ w3offers scam

2 cái này đều có thể xảy ra , và ko ai có thể chứng minh đc cái nào là đúng. BQT cũng ko thể xử lý nổi. Việc này chỉ có thể tự mọi người cảm nhận tin vào ai thôi :)

Topic ko thể có kết quả :)

Ở đời đâu ai biết đc chữ ngờ ! Không dám scamer thẳng mà sờ camer gián tiếp thì sao ? 1,5 củ chứ cũng chả ít !:D:D:D Sờ cam thê này chả ai làm gì được bác mà ! Còn scamer kiểu kia bác bị tịch thu bảo hiểm + mang tiếng :rolleyes::rolleyes:

Ăn nói thì bập bẹ ngíu ngọng, phát ngôn còn không biết có chuẩn hay không mà cứ thích đi phán lung tung khoe cái ngu của mình!

lần đầu gặp vụ kiểu này! :D , hóng xem kết quả thế nào!

Một bài học cho mọi người . Ai về nhà nấy . Mình nói thật chứ với w3offer làm offer 1 ngày là đủ 1 củ rưỡi rồi nên đi scam làm gì cho đau đớn

Ở đời đâu ai biết đc chữ ngờ ! Không dám scamer thẳng mà sờ camer gián tiếp thì sao ? 1,5 củ chứ cũng chả ít !:D:D:D Sờ cam thê này chả ai làm gì được bác mà ! Còn scamer kiểu kia bác bị tịch thu bảo hiểm + mang tiếng :rolleyes::rolleyes:
Thể loại như cậu chẳng đáng xách dép cho tôi nữa chứ đụng tới thầy tôi :D:D.
Suốt ngày tự đề cao mình, rồi nhận member duy nhất ...vv
Cậu làm màu quá..

thớt contact vs sonic thử xem, biết đâu lấy lại được acc

Tớ không có ý nói bạn W3 scam gì đâu nhé, nhưng thật là số tiền chuyển ngân hàng kia muốn scam cũng khó vì nó là tiền ngân hàng rõ địa chỉ và nếu chuyển nhầm vẫn lấy lại được mà. Còn vụ này thì 2 bạn nên trao đổi với nhau hoặc chờ mod vào phán xem sao

Những vụ như thế này thì Sơ-lốc-hôm cũng ngã mũ thôi. Vì cả 2 đều không có bằng chứng thuyết phục.
1. Người mua change info rồi giả vờ bảo bị lấy lại ==>> Không ai xác thực được
2. Người bán cố tình lấy lại, nhưng bảo ko lấy ==>> Không ai xác thực được

Nên tất cả nhận xét đều theo cảm tính, nhưng nhiều người có cảm tính giống nhau thì chắc sẽ đúng:D

Thể loại như cậu chẳng đáng xách dép cho tôi nữa chứ đụng tới thầy tôi :D:D.
Suốt ngày tự đề cao mình, rồi nhận member duy nhất ...vv
Cậu làm màu quá..
Ơ định mệnh bạn ! Bợ đít vừa thôi !:D:D Mình ko đụng chạm đến bạn thì đừng đụng chạm đến mềnh ! Mềnh chỉ nêu ra những nhận xét mang tính cả nhân nhé đừng cắn mình cơ hó à !:p:p

Ăn nói thì bập bẹ ngíu ngọng, phát ngôn còn không biết có chuẩn hay không mà cứ thích đi phán lung tung khoe cái ngu của mình!
Vâng ! Bạn có bảo hiểm ! Bạn muốn nói thế đíu nào chả được ! Đưa ra được cái bằng chứng bạn giao dịch nhiều rồi khẳng định bạn không scamer ! Nói nghe ngứa đờ ít ... của tớ lắm !:D:D:D

Ơ định mệnh bạn ! Bợ đít vừa thôi !:D:D Mình ko đụng chạm đến bạn thì đừng đụng chạm đến mềnh ! Mềnh chỉ nêu ra những nhận xét mang tính cả nhân nhé đừng cắn mình cơ hó à !:p:p
tôi là ai mà phải đi nịnh bợ ^^!.

sao nhục chưa, phát ngôn 1 câu hơi ngu nên bị ăn gạch là đúng rồi:D

mình thấy là vấn đề liên quan chủ thớt và w3 sao lắm người nhẩy vào sồn sồn lên thế nhỉ :oops:
tóm lại là giờ phụ thuộc ý kiến chủ thớt, w3 chắc đã nói hết những gì cần nói rồi, nếu chủ thớt vẫn tiếp tục report thì chờ ý kiến của BQT thôi, còn không thì close topic, ae hạn chế manh động chứ, mất hoà khí :oops:

sao nhục chưa, phát ngôn 1 câu hơi ngu nên bị ăn gạch là đúng rồi:D
Đúng thì thôi chứ có đếu gì mà nhục với không ? Đem ra cái bằng chứng mình giao dịch nhiều rồi khẳng định tao đây là trong sạch ! Là không scamer ! Nói thế bố ai mà tin được phải hẻm ! Thích thì t cũng đầy proff chuyển tiền ! ngày nay t cũng gần 1 chục gd ! Thế t scamer xong rồi trưng cái proff ấy lên rồi b t không scamer à ?:D:D:D

thôi 2 bên thỏa thuận. bên bán trả cho bên mua 1/2 số tiền là được. chứ vụ này mh cũng chả hiểu gì cả. nhưng bạn mua dùng kapersky đừng nghĩ là máy ko nhiễm virus hay keylog nhé. nếu thế thì mh vote cho cả thế giới mua luôn. còn những bạn ăn nói ko có bằng chứng mh nghĩ mod nên cảnh cáo hoặc banned chứ để scam diễn ra nhiều quá. gây mất uy tín @@

Lỡ phát ngôn dại 1 câu mà gạch đá trời ơi đất hỡi luôn =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week