WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

ông anh active tiếp giúp em, nge nói ra tool mới mà chưa thấy: 292855336035-araA4pqqNKEH8uKaM22ADONdtJAM7IU6LcntbnQSdD0oNhlBeCdT59yvRhyEOV9N

Cái WEPIP HELPER cũ nằm ở đây

GIỚI THIỆU CHỨC NĂNG RU TOOL
  • Tự động lấy IP.
  • Lưu lại job theo mô tả của bạn, hoặc theo 1 form chung thì càng tốt.
  • Lưu history các quảng cáo đã click theo ngày và theo IP.
  • Lưu history các quảng cáo cho từng ID.
  • Sắp xếp báo cáo rõ ràng.
  • Phát hiện các quảng cáo đã click -> QUAN TRỌNG.
  • Thêm cái Gmail vào: dùng để active, FAQ ... NEW
  • Thêm các site tương tự web-ip NEW
  • Thêm rất nhiều phím tắt (hotkey) NEW
  • Chức năng chia cửa sổ window, tool 1 bên và 1 bên dành cho các chương trình khác NEW
Updating
+ …

MÔ TẢ
1. Danh sách các site làm nhiệm vụ CLICK. Khi bạn làm site nào thì chọn site tương ứng ở ds này.
2. Số nhiệm vụ CLICK hiện có. Các nhiệm vụ đã được dịch sang tiếng Việt. Mỗi nhiệm vụ bao gồm ID của nhiệm vụ (10), site mà chủ nhiệm vụ yêu cầu đến (12) và mô tả nhiệm vụ (14). Click vào số này sẽ hiện ra danh sách các ID nhiệm vụ.
3. IP của bạn, dùng khi báo cáo nhiệm vụ. Bạn có thể tùy chỉnh IP theo ý bạn hoặc tool tự động lấy IP.
4. Dạng như cờ chỉ thị. Trước khi thực hiện Copy link, click Clear, cờ này sẽ là số 0 -> bắt đầu thực hiện Copy. Trong khi copy, cờ này sẽ hiển thị số link bạn đã Copy được. Sau khi Copy link xong thì bạn click Report để tạo báo cáo, khi cờ chuyển sang “OK” thì bạn thực hiện paste vào khung báo cáo. Muốn xem bạn đã copy được những link gì, chỉ cần click vào cờ này.
5. Clear: trước khi thực hiện Copy link thì click Clear.
6. Report: sau khi thực hiện Copy tất cả các link xong thì click Report để tool tạo báo cáo cho bạn.
7. Options: một số option dùng cho tool, sẽ giới thiệu kỹ hơn.
8. License: nếu chưa có license, bạn click vào đây để thực hiện việc lấy license.
9. Dock: khi bạn click vào nút này, tool sẽ dán vào vách phải của màn hình. Nó chiếm hẳn 1 phần màn hình, và các chương trình còn lại sẽ nằm bên phần màn hình còn lại.
10. ID: số thứ tự/số nhận dạng của nhiệm vụ.
11. AutoID: dùng cho việc tìm kiếm nhiệm vụ, sẽ giới thiệu kỹ hơn.
12. Website: là trang web của chủ nhiệm vụ mà họ yêu cầu mình đến và làm.
13. Add/Edit nhiệm vụ: chỉ 1 số bạn có kinh nghiệm mới được dùng chức năng này.
14. Khung mô tả nhiệm vụ.
15. Lịch sử các quảng cáo mà bạn đã CLICK trong vòng 24h, trên IP hiện tại. Khi bạn mở 1 quảng cáo mà đã có trong list này thì chức năng Report sẽ không thực hiện được. Do đó, trước khi click quảng cáo thì bạn nên xem qua quảng cáo đó đã có ở danh sách này chưa, đặc biệt là quảng cáo của Google.
16. Lịch sử các quảng cáo mà bạn đã CLICK từ trước tới hiện tại theo nhiệm vụ có ID ở ô 10. Khi thực hiện 1 nhiệm vụ thì các quảng cáo cũng nên thay đổi. Chủ nhiệm vụ có thể không trả tiền cho bạn nếu bạn thực hiện click trùng quảng cáo giữa 2 hoặc vài lần làm nhiệm vụ. Report vẫn thực hiện được nếu quảng cáo đã có trong danh sách này.

DOWNLOAD
+ Cài đặt: .NET framework 2.0: xem tại đây, hoặc download
+ Tool: download (pass extract: zen1403)

PRIZE
+ Trial đến hết tháng 3.
+ LR: U4868888, WMZ: Z153210503261
+ 0.99$/1 month
+ 1.00$/2 month
Cách kích hoạt: chỉ nhận code kích hoạt qua mail
Dùng gmail có sẵn trong tool hoặc dùng web gmail để gửi mail theo form có sẵn trong tool. Lưu ý với trường hợp dùng Gmail trong tool: để tránh các rắc rối có thể xảy ra sau này, bạn nên thay đổi pass trước khi dùng, sau đó thay đổi lại như cũ; hoặc dùng Gmail không quan trọng. Tất các tin tức, feedback ... tớ sẽ gửi vào Gmail mà bạn đã contact.

Up cái tool mới các bạn nhé!

ban co do ko
minh muon vẻy xạ thu
dc thj mua luon.....

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

mình co tu them site ò minh vao lam
dc ko bạn

ban co do ko
minh muon vẻy xạ thu
dc thj mua luon.....

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

mình co tu them site ò minh vao lam
dc ko bạn

Bạn send mail đi nhé :D

---------- Post added at 12:34 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Nếu bạn muốn thêm site vào thì contact tớ nhé!
Hiện tại có 5 site trong đó rồi. Vẫn còn 1 số site tớ đang test xem có payout được không!

Bạn send mail đi nhé :D

---------- Post added at 12:34 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Nếu bạn muốn thêm site vào thì contact tớ nhé!
Hiện tại có 5 site trong đó rồi. Vẫn còn 1 số site tớ đang test xem có payout được không!

minh send roi ma
[email protected]
send tu nay h,chua nhan dc very
code RUdJfcrw9HSet1RvShvU0cOvp48h3UvWTRwGlimc9/jbF8YN+PfTNXZJN0/pYtCQ

minh dang can de test thu
dc mua 1-10sorf,cho may theg ban
ah web minh dua ban contact co the ko pullic dc ko
dai nhom minh dang chjen site nay

Last edited by a moderator:
minh send roi ma
[email protected]
send tu nay h,chua nhan dc very
code RUdJfcrw9HSet1RvShvU0cOvp48h3UvWTRwGlimc9/jbF8YN+PfTNXZJN0/pYtCQ

minh dang can de test thu
dc mua 1-10sorf,cho may theg ban
ah web minh dua ban contact co the ko pullic dc ko
dai nhom minh dang chjen site nay

Activated!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

Bạn hoangminh*****@gmail.com
-> activated!

Job web-IP này backlist hết rầu ông Zen ơi, sao ko làm cái import như xưa, giờ ko có job nào làm cả, nản toàn tập. Alice có làm dc ko za????

Mới send list job sáng nay cho ông ý import vào rùi mờ

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

Thêm nữa, bạn chịu khó mở qua nv click chuột, và kéo link chưa nv đang hiện ra cho vào tool, chứ đừng lấy ID trong tool ra dò, danh sách gồm cả nv cũ mới mà.

Activated!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

Bạn hoangminh*****@gmail.com
-> activated!
minh se send tien cho ban
du chua bit xai dc hay ko.hjhj....noi choi do,minh mua bang wmz nha
thu 1 thang
co send gmail do un do''
send 1$ mua sorf dung thủ xem sao
du sao cung thank tinh than cống hiến,giá sorf cũng rẻ

Last edited by a moderator:
minh moi sd nen chua bit
co ai hd ko
minh lam thu seopront