WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Not found là nói cái nội dung bạn diễn giải cho nhiệm vụ đó ko có.
Lần đầu tiên làm thì bạn ghi lại những chi tiết cần thiết về nv đó, lưu lại, lần sau mở ra cứ như vậy mà làm, ko cần dịch lại.

Not found là nói cái nội dung bạn diễn giải cho nhiệm vụ đó ko có.
Lần đầu tiên làm thì bạn ghi lại những chi tiết cần thiết về nv đó, lưu lại, lần sau mở ra cứ như vậy mà làm, ko cần dịch lại.

mình làm theo hd
nhung deu ko dc
mình làm may kai co trong seoprint nhung deu bi vay deu ko dc
ban co team
hd jum mjnh dc ko

mình làm theo hd
nhung deu ko dc
mình làm may kai co trong seoprint nhung deu bi vay deu ko dc
ban co team
hd jum mjnh dc ko

Trời, sao send $ sớm thế!
Tớ đang để trial mừ :D
Mấy cái job, tớ đang verify xem có nhận được $ từ thằng chủ job không đã mới up lên được!

Last edited by a moderator:
Chủ thớt ơi.Bạn ko có link ref seo với vip-prom ah. Đăng lên cho mọi người ref nào

Trời, sao send $ sớm thế!
Tớ đang để trial mừ :D
Mấy cái job, tớ đang verify xem có nhận được $ từ thằng chủ job không đã mới up lên được!

ko sao mà
dc thi cộng cho mình 2 tháng
ko dc thì coi như $ giúp dỡ bạn ra tool.hjhj.....

---------- Post added at 08:29 PM ---------- Previous post was at 08:28 PM ----------

Vừa hỏi lại chủ topic rùi, bạn bấm edit nv, save và phải send nv đó qua mail cho zen check nữa hix hix.
Trước mắt làm vậy để tránh tình trạng edit thiếu chi tiết như mình làm hôm nọ ;))

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 04:50 PM ----------

http://mmo4me.com/showthread.php?49950-Poll-mmo4me-got-talent-2012-va-trao-giai-&p=904005

Vào tham gia poll nào ;))
mình bấm vào dc edit mất gì mình cũng mất.hjx....................

Dù sao đang trial thì vẫn hi vọng chủ thớt tiếp tục cải thiện tool theo góp ý có ích của người dùng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week