WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Lúc nào cũng mệt gớm;))
Đc cái tool mới bấm copy và make rp nhanh hơn tool cũ mấy giây

Lúc nào cũng mệt gớm;))
Đc cái tool mới bấm copy và make rp nhanh hơn tool cũ mấy giây

Các bạn lưu ý là có thêm 1 đống phím tắt (hotkey) nhé. Và bạn có thể set cái Hotkey theo ý thích.
Một tay chuột, 1 tay phím tắt thì làm nhanh hơn khá nhiều.

Các bạn lưu ý là có thêm 1 đống phím tắt (hotkey) nhé. Và bạn có thể set cái Hotkey theo ý thích.

đề nghị bro bổ sung cái tool offline nhé, nhà bro mất điện hay mất mạng thì anh em treo niêu ah,
mà nhiều job mới save lại gửi biết đến bao h bro mới up lên:|,làm kiểu này làm anh em thui chột khả năng làm job mới vì ai cũng đợi người khác up lên, như mình giờ chán , job nào ko có trong tool là next luôn

đề nghị bro bổ sung cái tool offline nhé, nhà bro mất điện hay mất mạng thì anh em treo niêu ah,
mà nhiều job mới save lại gửi biết đến bao h bro mới up lên:|,làm kiểu này làm anh em thui chột khả năng làm job mới vì ai cũng đợi người khác up lên, như mình giờ chán , job nào ko có trong tool là next luôn

FAKE IP mà làm bợn nạ;))

FAKE IP mà làm bợn nạ;))

Hỉu nhầm rùi kà ;))

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

Thích cái kéo link thả vào khung diễn giải nv - tiện lợi nhất :D

Qua làm thử 1 thời gian ngắn, cũng hơi hơi quen tay, xin đưa ra cái review tool mới :

Điểm cộng:
+ Tổng quan thì giao diện đẹp và khoa học hơn trước.
+ Ứng dụng được trên nhiều site Nga cùng dạng với Web-ip.
+ Active bằng chức năng gửi code qua mail tích hợp ngay trên tool, thuận tiện hơn cho cả người dùng và chủ thớt.
+ Thêm các phím tắt(hotkeys) do người dùng tùy chỉnh.
+ Thay tổ hợp thao tác bôi đen + copy + paste trên tool cũ bằng thao tác kéo thả link nv vào ô diễn giải nv của tool mới > đặc biệt thích cái này :D
+ Tool trình bày dưới 2 dạng tạm gọi là vuông và hình chữ nhật, tương ứng thu gọn hay mở rộng trình duyệt tùy theo ý thích của người dùng.
Quan trọng là hiển thị phần diễn giải nv và phần ads history song song - vừa làm nv vừa có thể kiểm tra những GA nào đã click mà ko cần mở qua mở lại như tool cũ - giúp giảm hay gần như ko còn tình trạng lỡ click trùng GA rồi tới khi make report mới biết.

Điểm trừ:
- Nhược điểm duy nhất tớ thấy là chức năng update nv còn hạn chế khi mem edit 1 nv mới xong thì lưu lại nhưng chưa dùng ngay được mà phải gửi qua mail cho chủ topic update vào list chính thức, cái này gây bất tiện nhất là với những ai chỉ muốn tranh thủ edit một số nv để làm nhiều acc 1 ngày.

Mới nghĩ được nhiu đó mọi người bổ sung thêm nào :D

---------- Post added at 02:22 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

Mà cũng kỳ lạ, tool cũ mỗi khi mình bấm copy all urls và make rp là nó cứ bị đơ đơ mất mấy s, cứ nghĩ do máy mình yếu mà ko phải, tool mới thì lần nào cũng có hiệu lực ngay lập tức :D

Vừa thấy 1 cái ko chắc mọi người có bị giống thế này ko:
Đổi IP mới thì tool ko tự cập nhật mà mình phải bấm mũi tên xanh để reload new IP, nhưng sau đó thì Ads History cũng ko được làm mới, nên vẫn phải tắt tool và mở lại để nó làm sạch cái list GA cũ :D

Vừa thấy 1 cái ko chắc mọi người có bị giống thế này ko:
Đổi IP mới thì tool ko tự cập nhật mà mình phải bấm mũi tên xanh để reload new IP, nhưng sau đó thì Ads History cũng ko được làm mới, nên vẫn phải tắt tool và mở lại để nó làm sạch cái list GA cũ :D

Ý chà!
;))
.
.
.
.
Coi chừng đó

:D

KO NÊN LÀM CÁC NV SAU ĐÂY = IP FAKE ( phát hiện proxy ) KO ĐƯỢC TRẢ TIỀN + BLACKLIST:

296613, 230880, 289690, 337548...

Tớ fake = hma, cũng tự tin lắm nhưng vẫn có 1 vài job sau khi làm thì ko được pay + bị blacklist kèm 1 tin nhắn là phát hiện proxy.
Vì vậy tớ nghĩ cứ tránh mấy nv này cho khỏi mất công.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week