WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Thân

Bác zent1403 e có lấy 1 số hướng dẫn của pác để post wa forum MMO4you.

Chào

Nhớ đừng thay link ref nhá ;))

Có ai bị như mình không nhỉ. Mấy link wmlink hay tuk.ru mình click nó đều ra 1 trang như nhau. Tìm phần quảng cáo trả tiền như các bạn bảo thì ko thấy :(

Nếu bị như thế thì bạn bỏ qua nv đó đi, đừng cố đấm ăn xôi nhé, không được gì lại còn bị blacklist!

Nhớ đừng thay link ref nhá ;))

Nếu bị như thế thì bạn bỏ qua nv đó đi, đừng cố đấm ăn xôi nhé, không được gì lại còn bị blacklist!
Mình mới tập làm, giờ ít nv quá, làm mòn mà được có hơn 8 Rúp, hôm qua đk thì ko biết topic này. Không phải ref thì có những cách nào để được tool hả bạn

Mình mới tập làm, giờ ít nv quá, làm mòn mà được có hơn 8 Rúp, hôm qua đk thì ko biết topic này. Không phải ref thì có những cách nào để được tool hả bạn

Bạn down tool, gửi mail nhé!
Trial 1 tuần!

Có ai bị như mình không nhỉ. Mấy link wmlink hay tuk.ru mình click nó đều ra 1 trang như nhau. Tìm phần quảng cáo trả tiền như các bạn bảo thì ko thấy :(

Bạn giữ ctrl + click chuột trái vào link, đợi nó chuyển tới trang quảng cáo.
Nếu nó ko load ra quảng cáo mà ra link tak.ru#2 hay wmlink#... thì bỏ qua, cứ nộp nhiệm vụ bình thường đi, trừ khi chủ job nào khó tính ghi rõ là ko chấp nhận các link click takru và wmlink sai :D

zen1403 ơi! Gửi tới bạn mail nào để down tool trial 1 tuần vậy bạn?
AI làm nhiệm vụ này chưa
372750?
Bữa nhớ làm đc nhưng giờ ko thây cái Recreativ này nhỉ =.=

---------- Post added at 04:03 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

Còn về mấy nhiệm vụ WMlink với Taru nếu bấm vào không ra quảng cáo thì nên để đó! Làm các nhiệm vụ khác rồi xóa hết cookies, lịch sử (xài phần mềm xóa cookies thêm càng tốt) rồi thoát ra đổi ip vào lại làm ok liền nhé :D

zen1403 ơi! Gửi tới bạn mail nào để down tool trial 1 tuần vậy bạn?
AI làm nhiệm vụ này chưa
372750?
Bữa nhớ làm đc nhưng giờ ko thây cái Recreativ này nhỉ =.=

---------- Post added at 04:03 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

Còn về mấy nhiệm vụ WMlink với Taru nếu bấm vào không ra quảng cáo thì nên để đó! Làm các nhiệm vụ khác rồi xóa hết cookies, lịch sử (xài phần mềm xóa cookies thêm càng tốt) rồi thoát ra đổi ip vào lại làm ok liền nhé :D

Bạn đọc lại #1 giúp tớ nhá!
Còn xóa cookie, history thì bạn có thể dùng Novo, phiên bản mới của Chrome nhá (để tìm lại link đã ;)))

Đăng ký acc mới để nhận refback đi bạn ơi;))
Lúc trước làm ẩu bị ban, mình bỏ mấy acc > 100 danh vọng như cơm bữa :D

Bạn đọc lại #1 giúp tớ nhá!
Còn xóa cookie, history thì bạn có thể dùng Novo, phiên bản mới của Chrome nhá (để tìm lại link đã ;)))

Cách cài và sử dụng Novo:
1. Vào trang chủ http://coolnovo.com/?hl=vi down và cài đặt.
2. Thiết lập cho Novo như sau:

Tool này khi dùng lần đầu phải cop hết link nhiệm vụ của mình vào job rồi ngày hôm sau mới tự động hả bạn?

Tool để hỗ trợ mà đừng nhầm với auto nha bạn :D
Những phần giải thích nv có sẵn thì dựa vào đó làm job.
Job nào chưa có giải thích thì bạn edit, rồi gửi file đó qua mail cho chủ thớt để update lên.

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

Baron đi đâu vắng nhỉ :">

Có thể do qc tak.ru của blog đó bị gì rùi :">
Ngày trước blog mình treo tak.ru cũng bị vậy, click link nào cũng hỏng. Cuối cùng gỡ bỏ cái loại QC phiền phức này luôn :D

Hình như tỉ lệ WMZ - WMR đang giảm hả mọi người, hum bữa vào là 33 mà giờ còn có 30,2 à:D:D:D
Mà cái quảng cáo của gg, mỗi ngày có giới hạn số lượng không nhỉ, với lại hôm nay click trùng ga của hôm qua thì tính là đúng hay sai ( đã rs modem ), thêm nữa làm sao mà bít được job nào đã trả tiền cho mình vậy( search trên mạng thấy mà cái hình của bạn đó bị die rồi )
????

Last edited by a moderator:
Hình như tỉ lệ WMZ - WMR đang giảm hả mọi người, hum bữa vào là 33 mà giờ còn có 30,2 à:D:D:D
Mà cái quảng cáo của gg, mỗi ngày có giới hạn số lượng không nhỉ, với lại hôm nay click trùng ga của hôm qua thì tính là đúng hay sai ( đã rs modem ), thêm nữa làm sao mà bít được job nào đã trả tiền cho mình vậy( search trên mạng thấy mà cái hình của bạn đó bị die rồi )
????

Về giới hạn GA thì tớ cũng ko rõ ;)), vì không chơi GA và không biết ai chơi GA để hỏi.
Còn sang ngày khác, click trùng GA thì không sao!
Cái hình của bạn đó bị die -> là hình gì?

????

1.Tỷ giá WMR và WMZ tăng giảm phụ thuộc vào giá USD thì phải.
Mình hay để dành wmr tới khi nào khoảng 1$ = trên 30 rub 1 chút bán sẽ đc lời hơn. Tức là 1USD quy đổi ra giá rub càng thấp càng tốt ;))

2.Quảng cáo của google, bạn chỉ nên click 1 quảng cáo 1 lần duy nhất trên 1 IP. Cái này do google có thể kiểm tra được bạn click quảng cáo đó từ liên kết của website/blog nào và quyết định liệu click đó là thật hay cheat.

Ví dụ:
Bạn vào blog abc.com và click quảng cáo Nokia rồi, thì rất hiếm khi qua blog xyz.com bạn lại click tiếp quảng cáo đó (cùng 1 IP). Nó là trái với logic thông thường khi người ta tìm kiếm thông tin. Cái này nằm trong luật của Google Adsense ( gọi tắt là GA).
Blog xảy ra tình trạng click trùng quảng cáo trên 1 IP nhiều lần sẽ bị nghi là gian lận click và có nguy cơ bị khóa tài khoản GA.

3. Bạn bấm dịch trang web-ip ra, sẽ thấy gần trên cùng có dòng Lich sử nhiệm vụ, sẽ thấy kết quả công việc, nhiệm vụ đã làm đang chờ pay, nv đã được pay, nhiệm vụ bị hỏng (màu đỏ)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week