WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Nếu mình fake ip làm nhiệm vụ thì người cho nhiệm vụ sẽ không nhận được tiền từ nhà quảng cáo hả các bạn!
IP Việt Nam click quảng cáo thì được ít tiền hay sao mà web-ip nó lại có "rào cản" IP Việt Nam nhỉ?
Cho mình hỏi các lập web để có thể đăng nhiệm vụ, không biết khó không nhỉ =,= ?

Nếu mình fake ip làm nhiệm vụ thì người cho nhiệm vụ sẽ không nhận được tiền từ nhà quảng cáo hả các bạn!
IP Việt Nam click quảng cáo thì được ít tiền hay sao mà web-ip nó lại có "rào cản" IP Việt Nam nhỉ?
Cho mình hỏi các lập web để có thể đăng nhiệm vụ, không biết khó không nhỉ =,= ?

Cách đây 3,4 tháng lúc mình mới chơi là thời điểm còn ít mem Việt Nam làm Web-ip, nhiệm vụ rất nhiều và hầu như ko có cái nào ghi cấm Việt Nam hết.
Nhưng kể từ khi mem VN ào ạt "tấn công" Web-ip, chất lượng click kém - click sai - chủ job vừa ko được tiền lại còn bị phạm rules của nhà quảng cáo, dễ bị tước quyền treo QC luôn, nên họ ghét dần VN mình.
Các job dần dần bị mặc định thành " Ko dành cho VN".
Thậm chí mình fake IP rồi vẫn có chủ job nghi là VN, vì mem VN ở web-ip đông như quân Nguyên, có mấy bác USA lại đi làm Web-ip đâu =))

Cách lập web để treo quảng cáo và đăng nhiệm vụ mình thấy rất khó, vì QC Google Adsense thì lời nhiều nhưng khó đăng ký + duy trì , mấy quảng cáo loại khác tuy đăng ký dễ dàng nhưng trả tiền ko sòng phẳng, dễ bị scam. Có ai nghĩ khác ko ;))

tình hình là mình nóng vội quá.định tập trung vào seoprint thì ăn 2 cái xe lăn rồi.nhiều cái ko đọc kĩ (chỉ nga) mà cung làm.
send mấy cái cho zen chắc sai hết quá

tình hình là mình nóng vội quá.định tập trung vào seoprint thì ăn 2 cái xe lăn rồi.nhiều cái ko đọc kĩ (chỉ nga) mà cung làm.
send mấy cái cho zen chắc sai hết quá

Thôi, bạn copy nguyên tiếng Nga rồi send cho tớ cũng được ;))
Seo cũng tương tự webip, có thể nó ghét VN nên nó cho xe lăn đấy =)), không hẳn là do bạn làm sai đâu!

Thôi, bạn copy nguyên tiếng Nga rồi send cho tớ cũng được ;))
Seo cũng tương tự webip, có thể nó ghét VN nên nó cho xe lăn đấy =)), không hẳn là do bạn làm sai đâu!
vậy copy cái ID rồi zen xem và chỉnh luôn nhé :p.

[video=youtube_share;SS2N4O55VmU]http://youtu.be/SS2N4O55VmU[/video]

Vừa nghe nhạc vừa làm cho thư giãn nầu :">

:( Ng ta sắp out rùi mà còn chơi trò đó
:((

---------- Post added at 01:33 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

Qua bên 4rum kia spam để PR cái chữ ký đi bồ ;))

CHời té ra là ghét...
Còn việc fake ip thì sao? NGười đăng quảng cáo có được tiền từ nhà quảng cáo không vậy các bạn

Nhà quảng cáo trả tiền cho mỗi click, nên càng có nhiều lượt click thì người sở hữu web/blog sẽ càng được lợi.
Tất nhiên họ sẽ ko trả cho các click nhiều lần từ 1 IP đâu, và những click này còn phải đảm bảo :
Mỗi link mở ra sau click đó phải được treo tab tối thiểu 15-20 s gì đó, thậm chí có chủ job yêu cầu 3 phút, để các công cụ phân tích của google và các site quảng cáo khác ko phát hiện click đó là cheat. Như tớ đã nói, họ thuê người click, nhưng phải là click như một người đang muốn xem xét thông tin thật sự từ QC đó. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week