WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

1.Tỷ giá WMR và WMZ tăng giảm phụ thuộc vào giá USD thì phải.
Mình hay để dành wmr tới khi nào khoảng 1$ = trên 30 rub 1 chút bán sẽ đc lời hơn. Tức là 1USD quy đổi ra giá rub càng thấp càng tốt ;))

2.Quảng cáo của google, bạn chỉ nên click 1 quảng cáo 1 lần duy nhất trên 1 IP. Cái này do google có thể kiểm tra được bạn click quảng cáo đó từ liên kết của website/blog nào và quyết định liệu click đó là thật hay cheat.

Ví dụ:
Bạn vào blog abc.com và click quảng cáo Nokia rồi, thì rất hiếm khi qua blog xyz.com bạn lại click tiếp quảng cáo đó (cùng 1 IP). Nó là trái với logic thông thường khi người ta tìm kiếm thông tin. Cái này nằm trong luật của Google Adsense ( gọi tắt là GA).
Blog xảy ra tình trạng click trùng quảng cáo trên 1 IP nhiều lần sẽ bị nghi là gian lận click và có nguy cơ bị khóa tài khoản GA.

3. Bạn bấm dịch trang web-ip ra, sẽ thấy gần trên cùng có dòng Lich sử nhiệm vụ, sẽ thấy kết quả công việc, nhiệm vụ đã làm đang chờ pay, nv đã được pay, nhiệm vụ bị hỏng (màu đỏ)

yahoo alice la gì cho tớ xin.có gì to pm tớ hỏi....

Tak.ru thực ra cũng khá đơn giản tại vì nó không nhiều như GA nhưng lại có trong rất nhiều nhiệm vụ tại nhiều web nên phải thay đổi ip thường xuyên .Mình làm tak.ru thường xuyên và có 1 chút kinh nghiệm:
click vào tak.ru thì luôn click= chuột trái nhớ dòng mình click để sang web khác làm Tak.ru không vào dòng đó nữa(nếu tất cả các dòng đều không được thì xóa cookies,lịch sử, cache rồi đổi ip vô làm lại, chắc chắn ok) :D

ok để mình thử.xem lại lịch sử thì vì cái tak.ru này mà có thằng chủ job không hài lòng rồi..........

À cho mình hỏi về cách tìm kiếm nhiệm vụ trong seoprint được không? Chả thấy nó đâu cả =.=

Đây bạn nè:

Đây bạn nè:

kô tán đâu mà....đang tìm cái này.tình hình là
+trong list nv trên web của tớ thì đa phần là ID not found (web -IP)
+2 trang kia thì twj động dịch ko dịch ra được làm mình cứ mò mẫm nv mãi ~~

kô tán đâu mà....đang tìm cái này.tình hình là
+trong list nv trên web của tớ thì đa phần là ID not found (web -IP)
+2 trang kia thì twj động dịch ko dịch ra được làm mình cứ mò mẫm nv mãi ~~

Bạn ơi, các job mới/ÍT TIỀN thì chưa/không add vào nhá ;))
Bạn post cái ID lên đây nhé!

1.Tỷ giá WMR và WMZ tăng giảm phụ thuộc vào giá USD thì phải.
Mình hay để dành wmr tới khi nào khoảng 1$ = trên 30 rub 1 chút bán sẽ đc lời hơn. Tức là 1USD quy đổi ra giá rub càng thấp càng tốt ;))

2.Quảng cáo của google, bạn chỉ nên click 1 quảng cáo 1 lần duy nhất trên 1 IP. Cái này do google có thể kiểm tra được bạn click quảng cáo đó từ liên kết của website/blog nào và quyết định liệu click đó là thật hay cheat.

Ví dụ:
Bạn vào blog abc.com và click quảng cáo Nokia rồi, thì rất hiếm khi qua blog xyz.com bạn lại click tiếp quảng cáo đó (cùng 1 IP). Nó là trái với logic thông thường khi người ta tìm kiếm thông tin. Cái này nằm trong luật của Google Adsense ( gọi tắt là GA).
Blog xảy ra tình trạng click trùng quảng cáo trên 1 IP nhiều lần sẽ bị nghi là gian lận click và có nguy cơ bị khóa tài khoản GA.

3. Bạn bấm dịch trang web-ip ra, sẽ thấy gần trên cùng có dòng Lich sử nhiệm vụ, sẽ thấy kết quả công việc, nhiệm vụ đã làm đang chờ pay, nv đã được pay, nhiệm vụ bị hỏng (màu đỏ)

bạn nì cái gì cũng biết nhỉ, giỏi ghê:D.
vào xem mới thấy mình làm sai toàn mấy cái ko phải click google. Rút kn ko làm mấy nv này nữa :). Vẫn còn 35 thằng nợ tiền mình :U:U:U
cúm ơn bợn nhe !!!!

À tìm được nó rồi thks bạn!

tool của zen sao nhiều khi cop report nó tự có IP và chừa cách dòng giữa link web và link google nhưng thường là nó không như vậy toàn phải tư gõ thêm! Tool này mình nghĩ cho seo ngon hơn web-ip nè , seo là nó chậm chậm so với web-ip sao á :D

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:41 PM ----------

Quên nữa cái sdt đăng kí seoprint chỉ để đăng kí hay là khi chuyển tiền phải cần nó để lấy code nữa vậy! Mỗi lần rút cách nhau 10 ngày phê thiệt =.= 11 số lại hem có =,=

Ý hỏi là đăng kí xong vứt nó lun hay sao ý!Có cần xác nhận code như webmoney ko chẳng hạn ý, tính đăng kí đại số của bạn mà mỗi lần rút bảo nó nt code cũng phiền =,=

Lần trc tớ add sdt vào nhưng chưa thử rút tiền nên ko bít, nhưng chắc có gửi code đó :D
Mỗi lần vậy lại tốn tiền tn. Như bên webmoney là 1k vnd

Ý hỏi là đăng kí xong vứt nó lun hay sao ý!Có cần xác nhận code như webmoney ko chẳng hạn ý, tính đăng kí đại số của bạn mà mỗi lần rút bảo nó nt code cũng phiền =,=

Cái SIM thì cứ để đó, có mất gì đâu.
Còn seo khi rút tiền sẽ yêu cầu nhập Code nó gửi cho bạn lúc đăng ký nhá!
Code này dùng để lấy $ và thay đổi thông tin.
Đọc lại hướng dẫn đăng ký nhá!

Có nhiều người quen seosprint hơn mà :D
Mình vẫn thích web-ip hơn, fake được ip thì web-ip thẳng tiến ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week